Thông báo mời thầu

06XL.XDCB-2025: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 17:10 20/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt dây chống sét và thay dây bọc trung thế các lộ đường dây phía Nam huyện Thanh Oai đợt 2 năm 2025
Tên gói thầu
06XL.XDCB-2025: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Lắp đặt dây chống sét và thay dây bọc trung thế các lộ đường dây phía Nam huyện Thanh Oai đợt 2 năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay tín dụng thương mại và khấu hao cơ bản
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 30/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500267429_2506201651
Ngày phê duyệt
20/06/2025 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Điện lực Thanh Oai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:08 20/06/2025
đến
10:00 30/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 30/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2025 (28/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN VÀ XÂY LẮP Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán LK 15-12 Khu tái định cư Ngô Thì Nhậm - Phường La Khê - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu ≥ 5 tấn
2
2
Ô tô trọng tải 2.5 -12 tấn
2
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy bơm nước
2
5
Máy đầm bê tông các loại
2
6
Máy hàn điện
2
7
Máy phát điện
2
8
Tời kéo
2
9
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
2
10
Thiết bị, dụng cụ lắp dựng cột
2
11
Máy Xúc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE, dài 5m, ĐK ống 100mm( HDPE40/30)
0.27
100m
2
Móng cột trạm biến áp
6
móng
3
Công tác tháo hạ lắp đặt lại phần thiết bị
4
MBA dầu - 3 pha -35(22)kV-400kVA-bình dầu phụ tháo lắp lại (MBA 400kVA-TL)
2
1 máy
5
MBA dầu - 3 pha -35(22)kV-560kVA-bình dầu phụ tháo lắp lại (MBA 560kVA-TL)
1
1 máy
6
CSV 35kV-Class 1-10kA-Kèm hạt nổ tháo lắp lại
3
1 bộ
7
Tủ tụ bù 0,4kV-điều khiển x cấp-6x10kVAr-ngoài trời, có điều khiển tháo lắp lại
2
1 tủ
8
Tủ tụ bù 0,4kV-điều khiển x cấp-6x15kVAr-ngoài trời, có điều khiển tháo lắp lại
1
1 tủ
9
Thiết bị thu thập dữ liệu công tơ điện tử 3 pha (Modem GPRS/3G) tháo lắp lại
3
1 hộp
10
Công tác thu hồi thiết bị
11
Tủ hạ thế 600V-1000A
1
1 tủ
12
Tủ hạ thế 600V-630A
2
1 tủ
13
Công tác tháo hạ lắp đặt lại vật liệu
14
FCO 35kV-100A-10kArms-Cách điện polymer tháo lắp lại
3
1 bộ (3pha)
15
Sứ đứng 35kV tháo lắp
0.6
10 quả
16
Chuỗi cách điện néo thủy tinh 35kV tháo lắp
6
chuỗi
17
Công tác thu hồi vật liệu
18
Cột BTLT 10m thu hồi
6
cái
19
Cột H 8.5m thu hồi
2
cái
20
Xà đón dây đầu trạm ngang tuyến 35kV thu hồi
3
bộ
21
Xà đỡ cầu chì tự rơi thu hồi
3
bộ
22
Xà đỡ sứ trung gian 35kV tầng 1 thu hồi
3
bộ
23
Xà đỡ sứ trung gian 35kV tầng 2 thu hồi
3
bộ
24
Ghế thao tác 35kV thu hồi
3
bộ
25
Cách điện đứng 35kV sứ gốm-ty thu hồi
3
10 Quả
26
Cáp hạ áp-Cu-1x120mm2-không giáp kim loại, cách điện XLPE
64
m
27
Dây đồng bọc cách điện 35kV-1x50mm2
30
m
28
Vận chuyển - Phần Trạm biến áp
29
Xe ô tô vận tải thùng trọng tải 5 tấn ( Vật Liệu)
1
chuyến
30
Xe ô tô tải có gắn cần trục trọng tải 5 tấn (Thiết bị)
1
chuyến
31
Phần hạ thế
32
Vật liệu A cấp, B thực hiện - Hạ thế
33
Cáp vặn xoắn hạ áp-4x120mm2
170
m
34
Vật liệu B cấp, B thực hiện - Hạ thế
35
Kẹp ngừng ABC 4 x (50-120)mm2
20
Bộ
36
Đầu cốt xử lý đồng nhôm AM120
40
Cái
37
Ống nối nhôm A-120
40
Cái
38
Băng dính cách điện
30
cuộn
39
Công tác thu hồi vật liệu
40
Thu hồi dây cáp điện vặn xoắn 0,6/1kV-4x120mm2
0.1
km
41
Vận chuyển - Phần Trạm biến áp
42
Xe ô tô vận tải thùng trọng tải 5 tấn ( Vật Liệu)
0.5
chuyến
43
Lắp đặt dây chống sét và thay dây bọc trung thế các lộ đường dây phía Nam huyện Thanh Oai đợt 2 năm 2025
44
Phần đường dây trung thế
45
Đường dây trung thế - A cấp thiết bị, B thực hiện
46
CSV 35kV Class 1-10kA-Kèm hạt nổ
3
cái
47
Đường dây trung thế- B cấp vật liệu, B thực hiện
48
Cột BTLT-PC.I-16-190-13-Nối bích
17
cột
49
Cột BTLT-PC.I-16-190-11-Nối bích
8
cột
50
Cột BTLT-PC.I-16-190-9.2-Nối bích
12
cột

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Điện lực Thanh Oai như sau:

  • Có quan hệ với 105 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,01 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,56%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 27,77%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 251.550.552.910 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 233.591.560.674 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "06XL.XDCB-2025: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "06XL.XDCB-2025: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây