Thông báo mời thầu

11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC

Tìm thấy: 16:37 31/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cơ sở làm việc của Công ty Quản lý bay miền Trung
Gói thầu
11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
QLBMT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/04/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
150 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:03 31/03/2022
đến
09:00 18/04/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 18/04/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/04/2022 (15/10/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: 11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC
Tên dự án là: Cơ sở làm việc của Công ty Quản lý bay miền Trung
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 5 Tháng
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam , địa chỉ: 6/200 Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội
- Chủ đầu tư: Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam – Công ty TNHH -Địa chỉ: Tòa nhà A, Số 6/200 đường Nguyễn Sơn, phường Bồ Đề, Quận Long Biên, thành phố Hà Nội. -Điện thoại: 024.38271513 -Fax: 024.38272597 - Email: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty CP Tư vấn Xây dựng và Dịch vụ hàng không - Sân bay Gia Lâm, Quận Long Biên, thành phố Hà Nội + Tư vấn Thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán: Tổng công ty Tư vấn xây dựng Việt Nam - 243 Đê La Thành, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam , địa chỉ: 6/200 Nguyễn Sơn - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội
- Chủ đầu tư: Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam – Công ty TNHH -Địa chỉ: Tòa nhà A, Số 6/200 đường Nguyễn Sơn, phường Bồ Đề, Quận Long Biên, thành phố Hà Nội. -Điện thoại: 024.38271513 -Fax: 024.38272597 - Email: [email protected]

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
- Giấy xác nhận đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ phòng cháy và chữa cháy do cơ quan Cảnh sát phòng cháy và chữa cháy cấp còn hiệu lực. - Danh mục chi tiết các hàng hóa, thiết bị tại biểu mẫu 01A "Bảng chi tiết hạng mục xây lắp", trong đó ghi rõ: Xuất xứ, tên hàng hóa, nhãn mác, ký hiệu.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 150 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 25.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 180 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam – Công ty TNHH -Địa chỉ: Tòa nhà A, Số 6/200 đường Nguyễn Sơn, phường Bồ Đề, Quận Long Biên, thành phố Hà Nội. -Điện thoại: 024.38271513 -Fax: 024.38272597 - Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Hội đồng thành viên - Tổng Công ty Quản lý bay Việt Nam – Công ty TNHH - Địa chỉ: Tòa nhà A,Số 6/200 đường Nguyễn Sơn, phường Bồ Đề, Quận Long Biên, thành phố Hà Nội. - Điện thoại: 024.38271513 - Fax: 024.38272597
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở kế hoạch và đầu tư thành phố Hà Nội - 16 Cát Linh, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội - Điện thoại: 024.38256637 - Fax: 024.38272597
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không áp dụng

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
5 Tháng

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trường1- Trình độ chuyên môn: Đại học chuyên ngành về phòng cháy và chữa cháy.- Có chứng chỉ hành nghề chỉ huy thi công về phòng cháy và chữa cháy hoặc chứng chỉ bồi dưỡng chỉ huy trưởng thi công về phòng cháy và chữa cháy còn hiệu lực51
2Cán bộ kỹ thuật tại hiện trường1Trình độ trung cấp về phòng cháy và chữa cháy trở lên.31

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
AHỆ THỐNG CHỮA CHÁY
1Cung cấp và Lắp đặt bình duy trì áp lựcHồ sơ TKBVTC1bình
2Lắp đặt máy bơm chữa cháyHồ sơ TKBVTC2máy
3Lắp đặt máy bơm bù ápHồ sơ TKBVTC1máy
4Cung cấp và Lắp đặt tủ điều khiển máy bơmHồ sơ TKBVTC1tủ
5Cung cấp và Lắp đặt công tắc áp lực 2 ngưỡng có điều chỉnhHồ sơ TKBVTC3cái
6Cung cấp và Lắp đặt Y lọc rác D100Hồ sơ TKBVTC2cái
7Cung cấp và Lắp đặt Y lọc rác D50Hồ sơ TKBVTC1cái
8Cung cấp và lắp đặt rọ hút mặt bích D100Hồ sơ TKBVTC2cái
9Cung cấp và Lắp đặt rọ hút mặt bích D50Hồ sơ TKBVTC1cái
10Cung cấp và Lắp đặt mối nối mềm, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC4cái
11Cung cấp và Lắp đặt mối nối mềm, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC2cái
BLẮP ĐẶT CỤM VAN
1Cung cấp và Lắp đặt van xả E D25Hồ sơ TKBVTC1cái
2Cung cấp và lắp đặt Công tắc dòng chảyHồ sơ TKBVTC6cái
3Cung cấp và lắp đặt đồng hồ đo áp lựcHồ sơ TKBVTC7cái
4Cung cấp và Lắp đặt van khóa D40Hồ sơ TKBVTC1cái
5Cung cấp và Lắp đặt van một chiều mặt bích, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC1cái
6Cung cấp và Lắp đặt van một chiều mặt bích, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC7cái
7Cung cấp và Lắp đặt van khóa ren, đường kính d=25mmHồ sơ TKBVTC7cái
8Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC2cái
9Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC5cái
10Cung cấp và Lắp đặt van bướm, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC3cái
11Cung cấp và Lắp đặt van bướm, đường kính d=80mmHồ sơ TKBVTC7cái
12Cung cấp và Lắp đặt van xả khí, đường kính d=25mmHồ sơ TKBVTC2cái
13Cung cấp và Lắp đặt cụm van báo động Alarm valve, van mặt bích, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC2cái
14Cung cấp và Lắp đặt van an toàn D=80mmHồ sơ TKBVTC1cái
15Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích D80Hồ sơ TKBVTC1cái
CLẮP ĐẶT ỐNG VÀ PHỤ KIỆN ĐƯỜNG ỐNG
1Cung cấp và Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đường kính 100mm, dày 3.2 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)Hồ sơ TKBVTC3100m
2Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống d=80mm, dày 2.9 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)Hồ sơ TKBVTC0,498100m
3Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống d=50mm, dày 2,6 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)Hồ sơ TKBVTC0,608100m
4Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=40mm, dày 2,6 mmHồ sơ TKBVTC0,6100m
5Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=32mm, đoạn ống 6m, dày 2,3 mmHồ sơ TKBVTC2,5100m
6Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=25mm, dày 2,3mm (đã bao gồm từ bình tích áp tới hố ga gần nhất)Hồ sơ TKBVTC2,5100m
7Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối hàn, đường kính d=100/65mmHồ sơ TKBVTC7cái
8Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=40/32mmHồ sơ TKBVTC20cái
9Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=32/25mmHồ sơ TKBVTC90cái
10Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=25/20mmHồ sơ TKBVTC150cái
11Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC20cái
12Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=80mmHồ sơ TKBVTC5cái
13Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC17cái
14Cung cấp và Lắp đặt cút tráng kẽm nối ren, đường kính d=32mmHồ sơ TKBVTC10cái
15Cung cấp và Lắp đặt cút tráng kẽm nối ren, đường kính d=25mmHồ sơ TKBVTC90cái
16Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC26cái
17Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100/65mmHồ sơ TKBVTC7cái
18Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=80mmHồ sơ TKBVTC5cái
19Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100/50mmHồ sơ TKBVTC15cái
20Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=40/25mmHồ sơ TKBVTC20cái
21Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=32mmHồ sơ TKBVTC7cái
22Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=32/25mmHồ sơ TKBVTC50cái
23Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=25mmHồ sơ TKBVTC4cái
24Lắp bích thép, ĐK 100mmHồ sơ TKBVTC10cái
25Cung cấp và Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, ĐK 50mmHồ sơ TKBVTC15cái
26Cung cấp và Lắp nút bịt đầu ống thép tráng kẽm, ĐK 20mmHồ sơ TKBVTC150cái
27Cung cấp và Lắp đặt kép thép ren, đường kính d=40mmHồ sơ TKBVTC20cái
28Cung cấp và Lắp đặt kép thép ren, đường kính d=32mmHồ sơ TKBVTC50cái
DLẮP ĐẶT BÍCH THÉP CHO VAN
1Cung cấp và Lắp bích thép loại 10K, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC12bích
2Cung cấp và Lắp bích thép loại 10K, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC70bích
ELẮP ĐẶT PHƯƠNG TIỆN CHỮA CHÁY
1Cung cấp và Lắp đặt đầu phun chữa cháy tự động Spinkler loại quay lênHồ sơ TKBVTC150cái
2Cung cấp và Lắp đặt Nắp che âm trần, tường cho đầu SprinklerHồ sơ TKBVTC150cái
3Cung cấp và Lắp đặt đầu phun màng ngănHồ sơ TKBVTC12cái
4Cung cấp và Lắp đặt trụ chữa cháy ngoài nhà, 2 cửa D65 - Thân D100Hồ sơ TKBVTC1cái
5Cung cấp và Lắp đặt trụ tiếp nước D65 thân D150Hồ sơ TKBVTC1cái
6Cung cấp và Lắp đặt hộp họng chữa cháy ngoài nhà, hộp tôn sơn tĩnh điện, kích thước 650x600x200mmHồ sơ TKBVTC1hộp
7Cung cấp và Lắp đặt hộp họng chữa cháy vách tường, kết hợp tổ hợp báo cháy, hộp tôn sơn tĩnh điện, kích thước 1250x600x180mmHồ sơ TKBVTC22hộp
8Cung cấp và Lắp đặt Van góc chữa cháy chuyên dụng, đường kính d=50mmHồ sơ TKBVTC22cái
9Cung cấp và Lắp đặt lăng phun chữa cháyHồ sơ TKBVTC24cái
10Cung cấp và Lắp đặt cuộn vòi chữa cháy bằng vải tráng cao su, đường kính d=50mm, áp lực 10bar, dài 30mHồ sơ TKBVTC24cuộn
11Cung cấp và Lắp đặt bảng nội quy PCCCHồ sơ TKBVTC22cái
12Cung cấp và Lắp đặt bảng tiêu lệnh PCCCHồ sơ TKBVTC22cái
13Cung cấp và Lắp đặt bình chữa cháy MFZL4Hồ sơ TKBVTC60cái
14Cung cấp và Lắp đặt bình chữa cháy CO2 MT3Hồ sơ TKBVTC38cái
15Cung cấp và Lắp đặt bình chữa cháy xe đẩy MFTZ35Hồ sơ TKBVTC8cái
FLẮP ĐẶT VẬT TƯ PHỤ
1Cung cấp và Lắp đặt giá đỡ ống D100Hồ sơ TKBVTC60bộ
2Cung cấp và Lắp đặt giá đỡ ống D80Hồ sơ TKBVTC50bộ
3Cung cấp và Lắp đặt giá đỡ ống D65Hồ sơ TKBVTC15bộ
4Cung cấp và Lắp đặt đai treo ống D50Hồ sơ TKBVTC45cái
5Cung cấp và Lắp đặt đai treo ống D32Hồ sơ TKBVTC20cái
6Cung cấp và Lắp đặt đai treo ống D25Hồ sơ TKBVTC100cái
7Sơn đường ống cấp nước chữa cháy (sơn đỏ và sơn chống gỉ)Hồ sơ TKBVTC150kg
8Bulong M16Hồ sơ TKBVTC480bộ
9Nở đạn M8-M10Hồ sơ TKBVTC1.000bộ
10Nở rút sắt M10Hồ sơ TKBVTC100bộ
11Ty ren M8-10Hồ sơ TKBVTC350m
12Thép V4Hồ sơ TKBVTC120m
13Que hànHồ sơ TKBVTC300kg
14Băng tan + dây đayHồ sơ TKBVTC1
15Khoan xuyên dầm, sàn betong đi đường ống cấp nước chữa cháy, đường kính d=100mmHồ sơ TKBVTC2lỗ khoan
16Thử áp lực đường ống gang, thép, ĐK Hồ sơ TKBVTC11,8100m
17Thử áp lực đường ống gang, thép, ĐK 100mmHồ sơ TKBVTC0,3100m
18Lắp đặt dây dẫn cấp nguồn bơm chính 3x50+1x35Hồ sơ TKBVTC20m
19Lắp đặt dây điều khiển bơm bù 3x10+1x6Hồ sơ TKBVTC10m
GHỆ THỐNG BÁO CHÁY
1Cung cấp và Lắp đặt Đầu báo cháy nhiệt gia tăngHồ sơ TKBVTC93đầu
2Cung cấp và Lắp đặt Đầu báo cháy khói quangHồ sơ TKBVTC166đầu
3Cung cấp và Lắp đặt Đế đầu báo cháyHồ sơ TKBVTC259đầu
4Cung cấp và Lắp đặt nút ấn báo cháyHồ sơ TKBVTC22nút
5Cung cấp và Lắp đặt chuông báo cháyHồ sơ TKBVTC22cái
6Cung cấp và Lắp đặt đèn báo phòngHồ sơ TKBVTC65cái
7Lắp đặt Thiết bị bảo vệ cuối đường dâyHồ sơ TKBVTC8bộ
8Lắp đặt tủ trung tâm báo cháy 8 ZoneHồ sơ TKBVTC1tủ
9Kéo rải dây tiếp địa, dây đồng M4Hồ sơ TKBVTC4m
10Kéo dải dây tín hiệu báo cháy 2x0,75mm2 Cu/PVC/PVCHồ sơ TKBVTC4.628m
11Kéo dải dây nguồn báo cháy 2x1mm2 Cu/PVC/PVCHồ sơ TKBVTC1.100m
12Lắp đặt ống gel chống cháy, đặt nổi, đường kính 20mmHồ sơ TKBVTC4.628m
13Lắp đặt ống gel mềm chống cháy đường kính 20mmHồ sơ TKBVTC484,9m
14Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện Hồ sơ TKBVTC1cái
15Cung cấp và Lắp đặt đế chia ngả, 3 ngả D20Hồ sơ TKBVTC300hộp
16Hộp kỹ thuật đấu dây 160x160x50mmHồ sơ TKBVTC6hộp
HHỆ THỐNG ĐÈN CHIẾU SÁNG SỰ CỐ VÀ CHỈ DẪN THOÁT NẠN
1Đèn exit loại 1 mặt không chỉ hướng công suất 10 w có ắc quy dự phòng thời gian 120 phútHồ sơ TKBVTC45bộ
2Đèn exit loại 2 mặt chỉ hướng công suất 10w có ắc quy dự phòng thời gian 120 phútHồ sơ TKBVTC4bộ
3Lắp đặt ô cắm đơnHồ sơ TKBVTC86cái
4Cung cấp và lắp đặt Đèn chiếu sáng sự cố 2x5WHồ sơ TKBVTC44bộ
5Cung cấp và lắp đặt Dây cấp nguồn 2x1,5mm2Hồ sơ TKBVTC770m
6Kéo dải dây tín hiệu báo cháy 1x1.5mm2 Cu/PVC/PVCHồ sơ TKBVTC2.800m
7Kéo rải Dây cấp nguồn 2x2.5mm2Hồ sơ TKBVTC30m
8Lắp đặt ống gel chống cháy, đặt nổi, đường kính 20mmHồ sơ TKBVTC2.550m
9Cung cấp, lắp đặt đế chia 3 ngả D20Hồ sơ TKBVTC300hộp
10Cung cấp, lắp đặt hộp kỹ thuật đấu dây 160x160x50mmHồ sơ TKBVTC6hộp
ICUNG CẤP THIẾT BỊ PCCC
1Cung cấp tủ trung tâm báo cháy 8 ZoneHồ sơ TKBVTC1cái
2Máy bơm chữa cháy động cơ điện H=61,2m, Q=279,36m3/h; P=75mHồ sơ TKBVTC2cái
3Cung cấp Máy bơm bù áp lực động cơ điện H=: 95m, Q=4m3/h D = 2,2mHồ sơ TKBVTC1cái
JCác công việc khác
1Bốc xếp, vận chuyển vật tư và các loại thiết bị của gói thầuHồ sơ TKBVTC1
KHạng mục chung
1Chi phí xây dựng nhà tạm tại hiện trường để ở và điều hành thi côngHạng mục chung1khoản
2Chi phí một số công việc không xác định được khối lượng từ thiết kếHạng mục chung1Khoản

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Cung cấp và Lắp đặt bình duy trì áp lực
1 bình Hồ sơ TKBVTC
2 Lắp đặt máy bơm chữa cháy
2 máy Hồ sơ TKBVTC
3 Lắp đặt máy bơm bù áp
1 máy Hồ sơ TKBVTC
4 Cung cấp và Lắp đặt tủ điều khiển máy bơm
1 tủ Hồ sơ TKBVTC
5 Cung cấp và Lắp đặt công tắc áp lực 2 ngưỡng có điều chỉnh
3 cái Hồ sơ TKBVTC
6 Cung cấp và Lắp đặt Y lọc rác D100
2 cái Hồ sơ TKBVTC
7 Cung cấp và Lắp đặt Y lọc rác D50
1 cái Hồ sơ TKBVTC
8 Cung cấp và lắp đặt rọ hút mặt bích D100
2 cái Hồ sơ TKBVTC
9 Cung cấp và Lắp đặt rọ hút mặt bích D50
1 cái Hồ sơ TKBVTC
10 Cung cấp và Lắp đặt mối nối mềm, đường kính d=100mm
4 cái Hồ sơ TKBVTC
11 Cung cấp và Lắp đặt mối nối mềm, đường kính d=50mm
2 cái Hồ sơ TKBVTC
12 Cung cấp và Lắp đặt van xả E D25
1 cái Hồ sơ TKBVTC
13 Cung cấp và lắp đặt Công tắc dòng chảy
6 cái Hồ sơ TKBVTC
14 Cung cấp và lắp đặt đồng hồ đo áp lực
7 cái Hồ sơ TKBVTC
15 Cung cấp và Lắp đặt van khóa D40
1 cái Hồ sơ TKBVTC
16 Cung cấp và Lắp đặt van một chiều mặt bích, đường kính d=50mm
1 cái Hồ sơ TKBVTC
17 Cung cấp và Lắp đặt van một chiều mặt bích, đường kính d=100mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
18 Cung cấp và Lắp đặt van khóa ren, đường kính d=25mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
19 Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích, đường kính d=50mm
2 cái Hồ sơ TKBVTC
20 Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích, đường kính d=100mm
5 cái Hồ sơ TKBVTC
21 Cung cấp và Lắp đặt van bướm, đường kính d=100mm
3 cái Hồ sơ TKBVTC
22 Cung cấp và Lắp đặt van bướm, đường kính d=80mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
23 Cung cấp và Lắp đặt van xả khí, đường kính d=25mm
2 cái Hồ sơ TKBVTC
24 Cung cấp và Lắp đặt cụm van báo động Alarm valve, van mặt bích, đường kính d=100mm
2 cái Hồ sơ TKBVTC
25 Cung cấp và Lắp đặt van an toàn D=80mm
1 cái Hồ sơ TKBVTC
26 Cung cấp và Lắp đặt van khóa mặt bích D80
1 cái Hồ sơ TKBVTC
27 Cung cấp và Lắp đặt ống thép đen bằng phương pháp hàn, đường kính 100mm, dày 3.2 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)
3 100m Hồ sơ TKBVTC
28 Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống d=80mm, dày 2.9 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)
0,498 100m Hồ sơ TKBVTC
29 Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính ống d=50mm, dày 2,6 mm (đã bao gồm từ bể ngầm lên đến bơm)
0,608 100m Hồ sơ TKBVTC
30 Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=40mm, dày 2,6 mm
0,6 100m Hồ sơ TKBVTC
31 Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=32mm, đoạn ống 6m, dày 2,3 mm
2,5 100m Hồ sơ TKBVTC
32 Cung cấp và Lắp đặt ống thép tráng kẽm nối bằng phương pháp măng sông, đường kính d=25mm, dày 2,3mm (đã bao gồm từ bình tích áp tới hố ga gần nhất)
2,5 100m Hồ sơ TKBVTC
33 Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối hàn, đường kính d=100/65mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
34 Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=40/32mm
20 cái Hồ sơ TKBVTC
35 Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=32/25mm
90 cái Hồ sơ TKBVTC
36 Cung cấp và Lắp đặt côn thép nối măng xông, đường kính d=25/20mm
150 cái Hồ sơ TKBVTC
37 Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=100mm
20 cái Hồ sơ TKBVTC
38 Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=80mm
5 cái Hồ sơ TKBVTC
39 Cung cấp và Lắp đặt cút thép nối hàn, đường kính d=50mm
17 cái Hồ sơ TKBVTC
40 Cung cấp và Lắp đặt cút tráng kẽm nối ren, đường kính d=32mm
10 cái Hồ sơ TKBVTC
41 Cung cấp và Lắp đặt cút tráng kẽm nối ren, đường kính d=25mm
90 cái Hồ sơ TKBVTC
42 Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100mm
26 cái Hồ sơ TKBVTC
43 Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100/65mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
44 Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=80mm
5 cái Hồ sơ TKBVTC
45 Cung cấp và Lắp đặt tê thép nối hàn, đường kính d=100/50mm
15 cái Hồ sơ TKBVTC
46 Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=40/25mm
20 cái Hồ sơ TKBVTC
47 Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=32mm
7 cái Hồ sơ TKBVTC
48 Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=32/25mm
50 cái Hồ sơ TKBVTC
49 Cung cấp và Lắp đặt tê tráng kẽm nối ren, đường kính d=25mm
4 cái Hồ sơ TKBVTC
50 Lắp bích thép, ĐK 100mm
10 cái Hồ sơ TKBVTC

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam như sau:

  • Có quan hệ với 187 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,66 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,48%, Xây lắp 25,36%, Tư vấn 20,29%, Phi tư vấn 10,87%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.751.916.146.982 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.454.568.624.664 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,97%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 230

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây