Thông báo mời thầu

15-2024: Xây lắp

Tìm thấy: 17:36 19/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới 01 xuất tuyến 22kV từ TBA 110kV Đại Kim đến TBA CT8A- KĐT Đại Thanh
Tên gói thầu
15-2024: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
KHLCNT GĐ thực hiện đầu tư Dự án:Xây dựng mới 01 xuất tuyến 22kV từ TBA 110kV Đại Kim đến TBA CT8A - KĐT Đại Thanh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vay quỹ ĐTPT và vốn đối ứng KHCB
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500159140_2504191732
Ngày phê duyệt
19/04/2025 17:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC THANH TRÌ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 19/04/2025
đến
09:00 29/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 29/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
61.418.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi mốt triệu bốn trăm mười tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/04/2025 (27/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng và Đầu tư số 18 Hà Nội;Công ty cổ phần thương mại và xây dựng Tràng An Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 211 đường Hoàng Tăng Bí, phòng Đức Thắng, quận Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội, Việt Nam;Số 26, ngách 201, ngõ 179, phố Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải có gắn cần trục, trọng tải 5T
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải 5T
1
3
Máy hàn điện
1
4
Máy phát điện >10kVA
1
5
Máy khoan cầm tay
1
6
Máy trộn bê tông đến 250 lít
1
7
Máy cắt đường
1
8
Máy bơm nước
1
9
Máy khoan cầm tay
1
10
Máy dải dây
1
11
Tời kéo
1
12
Bộ dụng cụ làm đầu cáp, ép cốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần vật liệu B cấp
Theo quy định tại Chương V
2
PHẦN VẬT LIỆU CÁP NGẦM TRUNG THẾ 22KV
Theo quy định tại Chương V
3
PHẦN THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
4
PHẦN VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
5
* Ống bảo vệ cáp
Theo quy định tại Chương V
6
Ống nhựa xoắn chịu lực HDPE-F195/150
2179
Mét
Theo quy định tại Chương V
7
* Dây đồng bọc, đồng dẹt
Theo quy định tại Chương V
8
Dây đồng bọc cách điện hạ áp-1x50mm2-Cách điện PVC
13
Mét
Theo quy định tại Chương V
9
Thanh đồng dẹt 50x5
3
Mét
Theo quy định tại Chương V
10
* Đầu cáp, hộp nối các loại
Theo quy định tại Chương V
11
Hộp nối cáp 22kV-3x240mm2-Dùng băng quấn-Đồ nhựa-Ống nối đồng
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Hộp đầu cáp 22kV-Cu/3x240mm2-Ngoài trời-Co ngót lạnh kiểu co rút
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
13
* Đầu cốt các loại
Theo quy định tại Chương V
14
Đầu cốt M50
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
15
* Xà sắt các loại
Theo quy định tại Chương V
16
Colie ôm 1 cáp lên cột (mạ kẽm nhúng nóng; TL: 27,35kg/bộ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Xà đỡ đầu cáp (mạ kẽm nhúng nóng; TL: 37,68kg/bộ)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
18
* Phụ kiện các loại
Theo quy định tại Chương V
19
Tấm đan chịu lực KT: 0,5x0,8x0,12
18
tấm
Theo quy định tại Chương V
20
Cát đen đổ nền
834.9
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Băng nilon báo hiệu cáp rộng 0.2m
2157
m
Theo quy định tại Chương V
22
Gạch không nung 210x100x60
19413
viên
Theo quy định tại Chương V
23
Mốc báo hiệu cáp ngầm bằng sứ
11
Cái
Theo quy định tại Chương V
24
Mốc báo hiệu cáp ngầm bằng gang (trọn bộ cả bu lông, tắc kê)
261
Cái
Theo quy định tại Chương V
25
Biển cầu dao phản quang (20x30cm)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
26
Biển báo tên cáp phản quang (12x24cm)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn chống cháy
55.782
kg
Theo quy định tại Chương V
28
Phần lắp đặt, vận chuyển, hoàn trả B thực hiện
Theo quy định tại Chương V
29
PHẦN CÁP NGẦM TRUNG THẾ 22KV
Theo quy định tại Chương V
30
PHẦN LẮP ĐẶT THIẾT BỊ
Theo quy định tại Chương V
31
PHẦN LẮP ĐẶT VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
32
* Cáp ngầm trung thế 22kV lắp mới
Theo quy định tại Chương V
33
Kéo rải và lắp đặt cáp trong ống bảo vệ bằng máy; trọng lượng cáp ≤15kg/m (Cáp ngầm 22kV-Cu-3x240mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE)
21.57
100m
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt cáp trên giá đỡ đặt ở tường, trong hầm cáp, Trọng lượng cáp < =15kg/m (Cáp ngầm 22kV-Cu-3x240mm2-Chống thấm nước; Màn chắn băng đồng; Giáp kim loại dải băng kép; Cách điện XLPE)
1.83
100m
Theo quy định tại Chương V
35
* Lắp đặt ống bảo vệ cáp
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt ống nhựa gân xoắn HDPE 1 lớp có đầu nối gai, đoạn ống dài 5m, đường kính ống d=200mm (Ống nhựa xoắn HDPE-TFP 3A f 195/150)
21.57
100m
Theo quy định tại Chương V
37
* Lắp đặt Dây đồng bọc, đồng dẹt
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt dây dẫn xuống thiết bị, dây đồng tiết diện < 95 mm2 (Dây đồng bọc cách điện hạ áp-1x50mm2-Cách điện PVC)
13
m
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt thanh cái dẹt 60 x 6mm (Thanh đồng dẹt 50x5)
0.3
10m
Theo quy định tại Chương V
40
* Lắp đặt Đầu cáp, hộp nối các loại
Theo quy định tại Chương V
41
Làm hộp nối cáp khô, hộp nối 22kV-3 pha, cáp có tiết diện <= 240mm2 (Hộp nối cáp 22kV-3x240mm2-Dùng băng quấn-Đồ nhựa-Ống nối đồng)
9
hộp 3 pha
Theo quy định tại Chương V
42
Làm đầu cáp khô 22kV 3 pha, Cáp có tiết diện <= 240mm2 (Hộp đầu cáp 22kV-Cu/3x240mm2-Ngoài trời-Co ngót lạnh kiểu co rút )
2
1 đầu 3 pha
Theo quy định tại Chương V
43
* Lắp đặt Đầu cốt các loại
Theo quy định tại Chương V
44
ép đầu cốt, Cáp có tiết diện < =50mm2 (Đầu cốt M50)
0.8
10đầu
Theo quy định tại Chương V
45
* Lắp đặt xà sắt
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt Colie ôm 1 cáp lên cột (mạ kẽm nhúng nóng; TL: 27,35kg/bộ) - Cột đỡ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt Xà đỡ đầu cáp (mạ kẽm nhúng nóng; TL: 37,68kg/bộ) - Cột đỡ
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
* Lắp đặt phụ kiện
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=50kg
18
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp biển, Chiều cao lắp đặt =< 20m (Biển cầu dao phản quang (20x30cm) )
2
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "15-2024: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "15-2024: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây