Thông báo mời thầu

Ảnh COSMO-Skymed

Tìm thấy: 09:26 26/07/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
QĐ 37/QĐ-BTNMT Về việc phê duyệt điều chỉnh nội dung và dự toán Đề án: Điều tra, đánh giá việc khai thác, sử dụng nước dưới đất, tác động đến sụt lún bề mặt đất khu vực thành phố Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh, Đồng bằng Sông Cửu Long, định hướng quản lý, khai thác, sử dụng bền vững tài nguyên nước dưới đất
Gói thầu
Ảnh COSMO-Skymed
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Đề án “Điều tra, đánh giá việc khai thác, sử dụng nước dưới đất, tác động đến sụt lún bề mặt đất khu vực Thành phố Hà Nội,Thành phố Hồ Chí Minh, Đồng bằng Sông Cửu Long, định hướng quản lý khai thác, sử dụng bền vững tài nguyên nước dưới đất”
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách nhà nước (Sự nghiệp kinh tế, kinh phí không thực hiện tự chủ loại 280 - khoản 332)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 05/08/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:21 26/07/2021
đến
09:30 05/08/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 05/08/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổ chuyên gia đấu thầu và Tổ thẩm định theo quyết định 92/QĐ-ĐVTTW ngày 28 tháng 6 năm 2021 của Đài Viễn thám Trung ương Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Đài Viễn Thám Trung Ương
E-CDNT 1.2 Ảnh COSMO-Skymed
QĐ 37/QĐ-BTNMT Về việc phê duyệt điều chỉnh nội dung và dự toán Đề án: Điều tra, đánh giá việc khai thác, sử dụng nước dưới đất, tác động đến sụt lún bề mặt đất khu vực thành phố Hà Nội, thành phố Hồ Chí Minh, Đồng bằng Sông Cửu Long, định hướng quản lý, khai thác, sử dụng bền vững tài nguyên nước dưới đất
5 Tháng
E-CDNT 3 Nguồn vốn ngân sách nhà nước (Sự nghiệp kinh tế, kinh phí không thực hiện tự chủ loại 280 - khoản 332)
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Chủ đầu tư: Đài Viễn thám Trung ương Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 04-38343811. Mobile: 0946619686 Email: [email protected]/[email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tổ chuyên gia đấu thầu và Tổ thẩm định theo quyết định 92/QĐ-ĐVTTW ngày 28 tháng 6 năm 2021 của Đài Viễn thám Trung ương.


- Bên mời thầu: Đài Viễn Thám Trung Ương , địa chỉ: Số 79 Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
- Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Đài Viễn thám Trung ương Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 04-38343811. Mobile: 0946619686 Email: [email protected]/[email protected]


E-CDNT 10.1(g)
Không yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
Danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp hàng hóa nêu tại Chương V, có tài liệu kỹ thuật chứng minh;
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: - Giá của hàng hóa tại Việt Nam vận chuyển đến nơi thực hiện gói thầu đã bao gồm đầy đủ các loại thuế phí - Giá của dịch vụ liên quan kèm theo đã bao gồm đầy đủ các loại thuế phí. Giá của hàng hóa tại Việt Nam đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]
E-CDNT 14.3 Không thời hạn
E-CDNT 15.2
- Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc hợp đồng nguyên tắc mua bán hàng hóa với nhà sản xuất hoặc đại lý của nhà sản xuất hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Có bảng tóm tắt kèm các Hợp đồng tương tự mà nhà thầu đã thực hiện (ít nhất 02 hợp đồng trong vòng 03 năm trở lại đây) - Có tài liệu chứng minh nguồn lực về tài chính để thực hiện gói thầu với mức tối thiểu 400.000.000 VND (Bằng chữ:Bốn trăm triệu đồng). - Nhà thầu có báo cáo tài chính 3 năm 2018, 2019,2020 đã được kiểm toán. - Tài liệu chứng minh năng lực nhà thầu phải có một đại lý (hoặc đại diện) hoặc có cam kết có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, sửa chữa, cung cấp thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 50 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Chủ đầu tư: Đài Viễn thám Trung ương Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 04-38343811. Mobile: 0946619686 Email: [email protected]/[email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Người có thẩm quyền: ông Lê Minh Sơn Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 04-38343811
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Kế hoạch – Kỹ thuật Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 024-62541911 Mobile: 0946619686
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Phòng Hành Chính – Tổng hợp, Đài Viễn thám Trung ương Địa chỉ: Số 79, Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Điện thoại: 04-38343811 Email: [email protected]
E-CDNT 34

20

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 COSMO-Skymed (chụp khu vực Hà Nội) COSMO-Skymed Himage 18 cảnh Ảnh radar COSMO-Skymed chụp chế độ Himage (hoặc loại ảnh khác có đặc tính kỹ thuật tương đương) - Khu vực chụp ảnh: khu vực Hà Nội: 18 cảnh (sơ đồ hình 1) - Thời gian chụp ảnh trong 4 năm liên tiếp, mỗi năm tối thiểu 02 thời điểm tại khu vực thành phố Hà Nội từ năm 2011-2014. Mô tả chi tiết tại mục 2.2. Yêu cầu kỹ thuật Đơn vị tính và khối lượng mời thầu được dự toán cho loại ảnh COSMO-Skymed Himage , các loại dữ liệu tương đương phải đáp ứng phủ kín khu vực thi công và tần xuất như Mục 2 - Yêu cầu về kỹ thuật.Chi tiết quy định tại Mục 2 - Yêu cầu về kỹ thuật.
2 COSMO-Skymed (chụp khu vực TP Hồ Chí Minh) COSMO-Skymed Himage 18 cảnh Ảnh radar COSMO-Skymed chụp chế độ Himage (hoặc loại ảnh khác có đặc tính kỹ thuật tương đương) - Khu vực chụp ảnh: Khu vực Tp. Hồ Chí Minh: 18 cảnh (sơ đồ hình 2) - Thời gian chụp ảnh trong 4 năm liên tiếp, mỗi năm tối thiểu 02 thời điểm tại khu vực thành phố Hồ Chí Minh từ năm 2014-2017. Nhà thầu có thể cung cấp ảnh chụp trước năm 2014 nhưng không trước năm 2011 và phải thoả mãn yêu cầu trên Mô tả chi tiết tại mục 2.2. Yêu cầu kỹ thuật Đơn vị tính và khối lượng mời thầu được dự toán cho loại ảnh COSMO-Skymed Himage , các loại dữ liệu tương đương phải đáp ứng phủ kín khu vực thi công và tần xuất như Mục 2 - Yêu cầu về kỹ thuật Chi tiết quy định tại Mục 2 - Yêu cầu về kỹ thuật.

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Giao hàng 1 lần Phòng 209, Tòa nhà 4 tầng, Đài Viễn thám Trung ương, Số 79, Đường Văn Tiến Dũng, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội Tháng 8 – 9 Năm 2021

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 5 Tháng

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 COSMO-Skymed (chụp khu vực Hà Nội) 18 cảnh Đài Viễn thám Trung ương, số 79 đường Văn Tiến Dũng, Quân Bắc Từ Liêm, Hà Nội Tháng 8-9 năm 2021
2 COSMO-Skymed (chụp khu vực TP Hồ Chí Minh) 18 cảnh Đài Viễn thám Trung ương, số 79 đường Văn Tiến Dũng, Quân Bắc Từ Liêm, Hà Nội Tháng 8-9 năm 2021

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý dự án 1 Kỹ sư chuyên ngành tốt nghiệp đại học các ngành quản trị, CNTT hoặc tin học trắc địa, hoặc trắc địa và bản đồ. 5 3
2 Cán bộ kỹ thuật 1 Kỹ sư chuyên ngành tin học trắc địa, hoặc trắc địa và bản đồ. 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 COSMO-Skymed (chụp khu vực Hà Nội)
COSMO-Skymed Himage
18 cảnh Ảnh radar COSMO-Skymed chụp chế độ Himage (hoặc loại ảnh khác có đặc tính kỹ thuật tương đương) - Khu vực chụp ảnh: khu vực Hà Nội: 18 cảnh (sơ đồ hình 1) - Thời gian chụp ảnh trong 4 năm liên tiếp, mỗi năm tối thiểu 02 thời điểm tại khu vực thành phố Hà Nội từ năm 2011-2014. Mô tả chi tiết tại mục 2.2. Yêu cầu kỹ thuật
2 COSMO-Skymed (chụp khu vực TP Hồ Chí Minh)
COSMO-Skymed Himage
18 cảnh Ảnh radar COSMO-Skymed chụp chế độ Himage (hoặc loại ảnh khác có đặc tính kỹ thuật tương đương) - Khu vực chụp ảnh: Khu vực Tp. Hồ Chí Minh: 18 cảnh (sơ đồ hình 2) - Thời gian chụp ảnh trong 4 năm liên tiếp, mỗi năm tối thiểu 02 thời điểm tại khu vực thành phố Hồ Chí Minh từ năm 2014-2017. Nhà thầu có thể cung cấp ảnh chụp trước năm 2014 nhưng không trước năm 2011 và phải thoả mãn yêu cầu trên Mô tả chi tiết tại mục 2.2. Yêu cầu kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Ảnh COSMO-Skymed". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Ảnh COSMO-Skymed" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 94

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây