Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- IB2600229947-01 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Đóng thầu, Nhận HSDT từ, Mở thầu vào (Xem thay đổi)
- IB2600229947-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chí đánh giá hồ sơ dự thầu và năng lực nhà thầu | Nhà thầu có câu hỏi cần làm rõ về tiêu chí đánh giá gói thầu BDCW1. Đề nghị CĐT làm rõ | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Vui lòng xem tệp đính kèm | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Chỉ dẫn Nhà thầu | Nhà thầu xin phép được làm rõ theo file đính kèm. Trân trọng! | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Đề nghị làm rõ | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Đề nghị CĐT phản hồi yêu cầu làm rõ như tệp đính kèm | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Bảng Dữ liệu đấu thầu (BDL) | Yêu cầu làm rõ kỹ thuật, chi tiết file đính kèm. | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chí đánh giá hồ sơ dự thầu và năng lực nhà thầu | Yêu cầu làm rõ E-HSMT | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Vui lòng xem tệp đính kèm | Không có thông tin |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Kính gửi:Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Thành phố Hồ Chí Minh Trong tài liệu: “2.CDKT-BDCW01_Nang CS NMXLNT Thuan An (2026.05)” mục “3.4.14 Van bướm vận hành bằng tay” và “3.4.15 Van bướm vận hành bằng động cơ điện”: -Trang 3-63, yêu cầu chung về thân, nắp và và trục, cụ thể: + Về trục, mục “g. Đĩa, trục” yêu cầu rằng: van ≤ DN300 trục van được làm bằng thép không gỉ 1.4104 (AISI 430F) hoặc tối thiểu tương đương và thép không gỉ 1.4122 hoặc tối thiểu tương cho DN >300. + Về thân và nắp, mục “d. Thân van” yêu cầu: thân van được đúc bằng gang dẻo GGG-40 (5.3106) -Van bướm vận hành động cơ điện trang 3-65 và trang 3-67: yêu cầu thông số theo van bướm và thống nhất với thông số trục và thân với nội dung trên là: + Trục: “Thép không gỉ 1.4104 (AISI 430F) cho van ≤ DN300, Thép không gỉ 1.4122 (AISI 430F) cho van > DN300 hoặc tối thiểu tương đương”. + Thân và nắp van: “Gang dẻo GJS-400-15 hoặc tối thiểu tương đương” -Tuy nhiên, trong bảng “3.4.14.2 Yêu cầu chi tiết van bướm vận hành bằng tay” là bảng thể hiện nhãn hiệu, kích thước, vị trí, chức năng của van, có tóm tắt lại một số thông tin chính của van lại yêu cầu: + Trục: “Thép không gỉ SUS 316L hoặc tối thiểu tương đương”. + Thân và nắp van: “Gang dẻo EN-GJS-500-7 hoặc tối thiểu tương đương” Các thông tin đang không trùng khớp nhau | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Yêu cầu làm rõ |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chí đánh giá hồ sơ dự thầu và năng lực nhà thầu | Kính gửi: Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Thành phố Hồ Chí Minh Nhà thầu yêu cầu làm rõ nội dung như sau: Nhà thầu nhận thấy trong Hồ sơ mời thầu có một số hạng mục thiết bị không yêu cầu hoặc không giới hạn xuất xứ hàng hóa. Do đó, kính đề nghị Bên mời thầu làm rõ: Trường hợp nhà thầu chào sản phẩm có xuất xứ từ Trung Quốc, Ấn Độ hoặc các quốc gia khác, đáp ứng đầy đủ các yêu cầu kỹ thuật của Hồ sơ mời thầu, nhưng có khiếu nại hoặc ý kiến từ bên thứ ba cho rằng sản phẩm có khả năng vi phạm quyền sở hữu trí tuệ, thì nội dung này sẽ được xem xét và đánh giá như thế nào trong quá trình đánh giá hồ sơ dự thầu | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Kính gửi: Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Thành phố Hồ Chí Minh Yêu cầu làm rõ: Chúng tôi thấy các thiết bị công nghệ chính trong nhà máy như: Máy bơm, máy khuấy, sục khí, Decanter, thiết bị tách rác... đều yêu cầu xuất xứ EU/G7. Nhưng hệ thống khử trùng UV thì không yêu cầu, mặc dù cũng là thiết bị chính, kiểm soát chất lượng nước sau xử lý, ảnh hưởng nhiều đến công nghệ. Vậy chúng tôi chào thầu bằng thương hiệu UV xuất xứ từ Trung Quốc, có được chấp thuận không? Các hãng UV của Trung Quốc có giá thành cạnh tranh, các tùy chọn có thể đáp ứng đầy đủ bất cứ yêu cầu, thông số kỹ thuật nào của HSMT. | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Nội dung làm rõ được thể hiện trong file đính kèm dưới đây | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chí đánh giá hồ sơ dự thầu và năng lực nhà thầu | Nhà thầu đề nghị được làm rõ theo file đính kèm. Trân trọng! | Không có thông tin |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu xây lắp | Nhà thầu xin phép gửi làm rõ theo file đính kèm. Trân trọng! | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Tiêu chí đánh giá hồ sơ dự thầu và năng lực nhà thầu | Xem file đính kèm chi tiết | Theo văn bản đính kèm |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bình yên cũng là một dạng của hạnh phúc. Hạnh phúc đó rốt cục cũng là một dạng của tình yêu. Có thể đau khổ cũng là dấu hiệu cho tình yêu, nhưng suy cho cùng cái kết cục viên mãn nhất của tình yêu mà con người ta hằng mong mỏi phải chăng là những tháng ngày bình yên sao? "
Tân Di Ổ
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Thành phố Hồ Chí Minh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Ban Quản lý Dự án đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Thành phố Hồ Chí Minh đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.