Thông báo mời thầu

Bơm tiêm cản quang

    Đang xem      
Tìm thấy: 15:02 24/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Bơm tiêm cản quang
Tên gói thầu
Bơm tiêm cản quang
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bơm tiêm cản quang
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh được để lại của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hoà Khánh, Tỉnh Tây Ninh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
24/08/2026 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hậu Nghĩa

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 03/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 04/09/2026
Giá trần
28.896.000 VND
Bước giá
30.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Bơm tiêm cản quang 200ml
High Pressure Syringe
Shenzhen Antmed Co.,Ltd.
Trung Quốc
2025 trở về sau
200
Cái
- Xilanh 200ml dùng cho máy bơm cản quang Nemoto Dual Shot. - Bộ sản phẩm đóng gói gồm: + 1 xilanh 200ml đường kính trong 4,58cm dài 20,9cm làm bằng chất liệu PET trong suốt không chứa DEHP có piston bằng PC trong suốt với đầu bọc bằng cao su tổng hợp màu đen; + 1 ống lấy thuốc nhanh chữ J bằng PE có đường kính trong 3,95mm; + 1 dây nối áp lực cao chữ Y dài 150cm bằng PVC có đường kính trong và ngoài lần lượt là 1,9mm và 3,35mm. - Chịu áp lực cao 350psi, luer lock. Nạp thuốc bằng ống lấy thuốc nhanh - Tương thích hoàn toàn với máy bơm tiêm. - Đạt tiêu chuẩn ISO 13485, CE, FDA 510K. - Tiệt khuẩn bằng công nghệ E.O.
Bệnh viện Đa khoa khu vực Hậu Nghĩa

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Bơm tiêm cản quang". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Bơm tiêm cản quang" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây