Thông báo mời thầu

Cải tạo phần xây dựng và thiết bị

Tìm thấy: 11:49 25/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở Công ty Bảo Việt Cao Bằng
Tên gói thầu
Cải tạo phần xây dựng và thiết bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo Trụ sở Công ty Bảo Việt Cao Bằng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Chủ sở hữu của Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 05/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500167733_2504251018
Ngày phê duyệt
25/04/2025 10:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:46 25/04/2025
đến
14:30 05/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 05/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.352.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu ba trăm năm mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/05/2025 (02/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG A.I.C Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Phú Hòa - Xã Bình Phú - Huyện Thạch Thất - Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng và thương mại An Đông Dương Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15 đường Thanh Bình, phường Mỗ Lao, Q. Hà Đông, TP.Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ABOOK VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 6, ngách 16, ngõ 599 đường Phạm Văn Đồng - Phường Cổ Nhuế 1 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT số 7 Lý Thường Kiệt, quận Hoàn Kiếm, TP Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH ABOOK VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 6, ngách 16, ngõ 599 đường Phạm Văn Đồng - Phường Cổ Nhuế 1 - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu số 7 Lý Thường Kiệt, quận Hoàn Kiếm, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất : 1,7 kW
2
2
Máy cắt, uốn thép – công suất 5kW
1
3
Máy hàn xoay chiều – công suất : 23,0 kW
1
4
Máy trộn vữa – dung tích : 150,0 lít
1
5
Máy trộn bê tông – dung tích 250 lít
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất : 0,62 kW
3
7
Máy nén khí diezen 360m3/h
1
8
Máy mài – công suất 1,7kW
1
9
Máy đầm bê tông, đầm dùi – công suất 1,5kW
1
10
Máy thủy bình
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 2,5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dán decan mờ vách kính ( có logo nhận diện thương hiệu )
9.24
2
Gia công thép hộp gia cố vách kính cường lực
0.038
tấn
3
Lắp đặt thép hộp gia cố vách kính cường lực
0.038
tấn
4
Thay gioăng cửa sổ, vách kính
696.721
m
5
Lắp dựng cửa phòng cháy chữa cháy
8.58
m2
6
Cửa gỗ MDF chống ẩm bề mặt verneer màu sáng, bao gồm khuôn cửa, nẹp, phụ kiện, khóa, tay nắm, bản lề, cục hít ...
5.28
m2
7
Tay co cửa cửa thủy lực
2
bộ
8
Sơn cửa gỗ bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2.934
m2
9
Cung cấp hoa sắt cửa sổ bằng inox 304
3.072
m2
10
Lắp dựng hoa sắt cửa PCB30
3.072
m2
11
Sơn sắt thép
12
Sơn hoa sắt cửa sổ - 1 nước lót, 2 nước phủ
10.44
m2
13
6. Khu vệ sinh
14
* Móng
15
Ván khuôn bê tông lót móng
0.055
100m2
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100 PCB30
1.3811
m3
17
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75 PCB30
3.0652
m3
18
Ván khuôn dầm móng
0.1875
100m2
19
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D>16mm, chiều sâu khoan >20cm
28
lỗ khoan
20
Cấy thép D18, bơm dung dịch keo Ramset hoặc tương đương
28
lỗ
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm móng đường kính cốt thép <= 10mm
0.0418
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm móng đường kính cốt thép <= 18mm
0.2459
tấn
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200 PCB30
3.758
m3
24
* Bể phốt
25
Ván khuôn bê tông lót móng bể phốt
0.0097
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100 PCB30
0.555
m3
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bể phốt đường kính cốt thép <= 10mm
0.0069
tấn
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bể phốt đường kính cốt thép <= 18mm
0.1173
tấn
29
Ván khuôn đế bê phốt
0.0389
100m2
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đáy bể, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200 PCB30
0.8499
m3
31
Xây gạch chỉ đặc 6,5x10,5x22, xây thành bể phốt , chiều dày <=11 cm, cao <=4 m, vữa XM mác 75
1.7964
m3
32
Trát thành bể vữa XM mác 75 PCB30
22.981
m2
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0218
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.0519
tấn
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200 PCB30
0.5983
m3
36
Lắp dựng tấm đan bể phốt
5
cái
37
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
8.3684
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200 PCB30
2.7346
m3
39
Lát nền, sàn, kích thước gạch Ceramic 30x30 chống trơn , vữa XM mác 75 PCB30
27.3457
m2
40
Xây gạch chỉ đặc 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <=11 cm, cao <=4 m, vữa XM mác 75
5.2113
m3
41
Xây gạch chỉ đặc 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <=33 cm, cao <=4 m, vữa XM mác 75
1.7409
m3
42
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.1506
100m2
43
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0262
100m2
44
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.1431
tấn
45
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0198
tấn
46
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1278
tấn
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200 PCB30
5.8791
m3
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 PCB30
42.8272
m2
49
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 PCB30
68.142
m2
50
Công tác ốp gạch ceramic 30x60 , vữa XM mác 75 PCB30
68.142
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ABOOK VIỆT NAM như sau:

  • Có quan hệ với 4 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.367.186.226 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.250.252.938 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,03%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo phần xây dựng và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo phần xây dựng và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây