Thông báo mời thầu

Cải tạo sửa chữa

Tìm thấy: 14:36 23/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Cải tạo sửa chữa tòa nhà D3
Tên gói thầu
Cải tạo sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo sửa chữa tòa nhà D3
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Đại học Bách khoa Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:10 02/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500225725_2505231429
Ngày phê duyệt
23/05/2025 14:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Bách khoa Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 23/05/2025
đến
10:10 02/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:10 02/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/06/2025 (30/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Tổng công ty ACC - Xí nghiệp tư vấn, thiết kế và xây dựng ACC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 164 Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
2 Trung tâm Nghiên Cứu phát triển hạ tầng kỹ thuật Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 37 Lê Đại Hành, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Ứng dụng Công nghệ HTN Tư vấn lập E-HSMT Tầng 8, Số nhà 11 phố Hà KếTấn, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
4 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 74 Cù Chính Lan, phường Khương Mai, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Ứng dụng Công nghệ HTN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tầng 8, Số nhà 11 phố Hà KếTấn, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội, Việt Nam
6 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 74 Cù Chính Lan, phường Khương Mai, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
2
2
Vận thăng: Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu). Cam kết có kiểm định còn hiệu lực trước thời điểm thi công tới khi kết thúc sử dụng.
1
3
Phòng thí nghiệm vật liệu xây dựng hợp chuẩn: Bản chụp được chứng thực giấy phép kinh doanh và quyết định của cơ quan có thẩm quyền về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn. Trường hợp đi thuê, Nhà thầu phải ký hợp đồng nguyên tắc thí nghiệm vật tư, vật liệu, kiểm định chất lượng công trình với đơn vị có năng lực kinh nghiệm, uy tín và đã có quyết định của cơ quan có thẩm quyền về việc công nhận các phép thử của phòng thí nghiệm xây dựng hợp chuẩn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ
2
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
34.1
100m2
3
Cung cấp lắp đặt bạt che chắn bạt thi công
3410
m2
4
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
23.538
100m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ ngoài nhà
1787.785
m2
6
Phá lớp vữa trát tường,cột trong nhà
3684.067
m2
7
Phá lớp vữa trát dầm, trần
3628.911
m2
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
480.692
m2
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
1121.38
m
10
Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
403.37
m2
11
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
69.569
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
2.916
m3
13
Phá dỡ nền gạch lát sàn
2501.839
m2
14
Tháo tấm lợp tôn
7.311
100m2
15
Vệ sinh granito mặt bậc và chiếu nghỉ
384.036
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
142.236
m2
17
Tháo dỡ gạch ốp tường wc
267.924
m2
18
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
19
bộ
19
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
11
bộ
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
20
bộ
21
Tháo dỡ vách ngăn vệ sinh, trần giả vệ sinh
196.4
m2
22
Tháo dỡ các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
75
bộ
23
Tháo dỡ quạt điện - Quạt trần
20
cái
24
Tháo dỡ tủ điện phòng , tủ điện tổng
17
tủ
25
Tháo dỡ máy điều hoà (phục vụ sơn bả, bảo dưỡng,..)
20
cái
26
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
323.953
m3
27
Bốc, vận chuyển toàn bộ thiết bị từ tầng 2-5 nhà D3 xuống tầng 1 (Bàn ghế, tủ, điều hoà, ...)
39
công
28
Vận chuyển toàn bộ thiết bị từ tầng 1 đến vị trí nhà tạm (Bàn ghế, điều hoà, tủ ...)
10
ca
29
Vận chuyển hoa sắt các loại về kho cự ly 500m
4.034
100m2
30
Vận chuyển phế thải đổ đi
4.149
100m3
31
Cải tạo
32
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây bù đọan tường nhà vệ sinh, bục giảng vữa XM mác 75, PCB30
5.167
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
1787.785
m2
34
Trát bù vênh tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
1787.785
m2
35
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
3722.335
m2
36
Trát bù vênh tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
3684.067
m2
37
Trát dầm, trần, vữa XM mác 75, PCB30
3628.911
m2
38
Bả bằng bột bả vào tường
3722.335
m2
39
Bả bằng bột bả vào dầm, trần
3628.911
m2
40
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1787.785
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7351.246
m2
42
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB30
2567.299
m2
43
Lát nền, sàn, bằng gạch Granite kích thước gạch 600x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
2567.299
m2
44
Lắp nẹp inox 2 cánh màu trắng vào cạnh bục giảng
147.9
m
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
2.844
m3
46
Lát nền, sàn bằng gạch Granite chống trơn kích thước 300x300mm, vữa XM mác 75, PCB30
113.76
m2
47
Thi công trần bằng tấm nhôm caro 100x100x50x15mm
113.76
m2
48
Công tác ốp gạch vào tường bằng gạch Ceramic 300x600mm, vữa XM mác 75, PCB30
263.712
m2
49
Lắp dựng vách ngăn tiểu bằng sứ ( tận dụng vách cũ)
5.76
m2
50
Cung cấp và lắp đặt vách ngăn vệ sinh bằng vách compack HPL dày 12mm vân gỗ, bao gồm phụ kiện inox 304 chuyên dụng hoàn thiện theo thiết kế
96.47
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây