Thông báo mời thầu

Cải tạo sửa chữa

Tìm thấy: 16:50 15/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa các phòng họp, khu vệ sinh và phòng làm việc của lãnh đạo Đại học và các Ban còn lại tại nhà C1
Tên gói thầu
Cải tạo sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các công việc thực hiện dự án Cải tạo sửa chữa các phòng họp, khu vệ sinh và phòng làm việc của lãnh đạo Đại học và các Ban còn lại tại nhà C1
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của Đại học Bách khoa Hà Nội
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4091/QĐ-ĐHBK
Ngày phê duyệt
15/04/2026 16:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Đại học Bách khoa Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 15/04/2026
đến
09:00 24/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2026 (22/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thiết kế Kiến trúc và xây dựng MIE Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Nguyễn Trãi, Xã Hồng Vân, TP Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế và Đầu tư xây dựng số 1 Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 49, ngõ 117, phố Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội
3 Công ty TNHH CCI Tư vấn lập E-HSMT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội
5 Công ty TNHH CCI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 3, ngách 1, ngõ 2 Đại Từ, phường Định Công, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng số 1 Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 74 Cù Chính Lan, Phường Phương Liệt, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1
2
Máy cắt gạch đá Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
3
Máy cắt uốn cốt thép Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
4
Máy đầm bê tông-Đầm dùi Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
5
Máy đầm bê tông-Đầm bàn Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
6
Máy hàn nhiệt Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
7
Máy hàn điện Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
8
Máy khoan bê tông Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
9
Máy trộn bê tông ≥ 250l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
10
Máy trộn vữa ≥ 150l Còn sử dụng tốt; Nếu sở hữu của nhà thầu Kèm theo hóa đơn hoặc tài liệu khác. Nếu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, hóa đơn và đăng ký kinh doanh/căn cước công dân.
1
11
Ô tô tự đổ ≥7T Còn sử dụng tốt; Nếu là sở hữu của nhà thầu kèm theo đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực hoặc tài liệu khác. Nếu nhà thầu đi thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc, đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực ( nếu thuê của cá nhân kèm theo bản scan căn cước công dân, nếu thuê của doanh nghiệp kèm theo đăng ký kinh doanh).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền nhà vệ sinh dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
68
m2
2
Láng nền nhà vệ sinh dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
43.9
m2
3
Ốp gạch Granit và tường, KT 600x1200 vữa XM mác 75, PCB30
281.73
m2
4
Ốp gạch Granit và tường, KT 600x1200 vữa XM mác 75, PCB30
194.25
m2
5
Lát nền gạch Granit đồng chất KT 300x300, vữa XM mác 75, PCB30
68.45
m2
6
Lát nền gạch Granit đồng chất KT 300x300, vữa XM mác 75, PCB30
44.125
m2
7
Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp
111.9
m2
8
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao chống ẩm dày 9mm (loại khung xương chìm)
140.596
m2
9
Bả bằng bột bả vào trần thạch cao
140.596
m2
10
Sơn trần trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
140.596
m2
11
Cung cấp cửa đi nhôm kính loại 1 cánh dày 2mm, nhôm hệ 60 châu âu, chiều dày kính an toàn 6,38mm, phụ kiện trọn bộ (kích thước theo thiết kế)
11.16
m2
12
Cung cấp, lắp đặt bộ đóng cửa tự động
8
bộ
13
Cung cấp cửa sổ nhôm kính mở hất dày 1,4mm, nhôm hệ 60 châu âu, chiều dày kính an toàn 6,38mm, phụ kiện trọn bộ (kích thước theo thiết kế)
15.052
m2
14
Cung cấp cửa sổ nhôm kính mở lùa dày 1,4mm, nhôm hệ 60 châu âu, chiều dày kính an toàn 6,38mm, phụ kiện trọn bộ (kích thước theo thiết kế)
6.72
m2
15
Cung cấp vách nhôm kính dày 1,4mm, nhôm hệ 60 châu âu, chiều dày kính an toàn 6,38mm, phụ kiện trọn bộ (kích thước theo thiết kế)
15.563
m2
16
Lắp dựng cửa nhôm, vách nhôm
48.49
m2
17
Cung cấp vách ngăn vệ sinh bao gồm cả cửa bằng vách compack dày 12mm vân gỗ, bao gồm phụ kiện inox 304 chuyên dụng hoàn thiện theo thiết kế (kích thước theo thiết kế)
72.99
m2
18
Cung cấp vách ngăn tiểu nam bằng vách compack dày 12mm vân gỗ khung nhựa hoàn thiện theo thiết kế (kích thước theo thiết kế)
6.885
m2
19
Cung cấp, lắp đặt vách kính cường lực dày 12mm, bao gồm cả phụ kiện (kích thước theo thiết kế)
12.276
m2
20
Lắp đặt vách ngăn
79.875
m2
21
Cung cấp, lắp đặt giá treo chậu âm bàn INOX (kích thước theo thiết kế)
7
Cái
22
Cung cấp và lắp đặt mặt bàn lavabo bằng đá Granite tự nhiên dày 1.8cm
10.685
m2
23
Vận chuyển cửa lên cao
6.968
10m2
24
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.119
100m2
25
Vận chuyển cát các loại lên cao
31.71
m3
26
Vận chuyển đá các loại lên cao
3.05
m3
27
Vận chuyển xi măng lên cao
4.683
tấn
28
Vận chuyển gạch ốp các loại lên cao
24.075
10m2
29
ĐIỆN NHÀ VỆ SINH
30
Cung cấp lắp đặt tủ điện âm tường 8-12 module
4
hộp
31
Cung cấp lắp đặt MCB 2P 32A 10ka
4
cái
32
Cung cấp lắp đặt MCB 1P 25A 6ka
4
cái
33
Cung cấp lắp đặt MCB 1P 10A 6ka
8
cái
34
Cung cấp lắp đặt RCBO 1P+N 20A 30mA 6ka
4
cái
35
Cung cấp lắp đặt đèn LED dowlight âm trần 220v/12w
54
bộ
36
Cung cấp lắp đặt quạt đảo trần
7
cái
37
Cung cấp lắp đặt quạt thông gió âm trần
7
cái
38
Cung cấp lắp đặt công tắc đôi, một chiều 250v/10A, kiểu lắp chìm (Mặt+Hạt+ đế âm)
7
cái
39
Cung cấp lắp đặt công tắc tắc ba, một chiều 250v/10A, kiểu lắp chìm (Mặt+Hạt+đế âm)
7
cái
40
Cung cấp lắp đặt lắp đặt cáp điện Cu/XLPE/PVC (2x6)mm2
68
m
41
Cung cấp lắp đặt dây điện Cu/PVC 1x2.5mm2
176
m
42
Cung cấp lắp đặt dây điện Cu/PVC 1x1.5mm2
700
m
43
Cung cấp lắp đặt dây điện Cu/PVC 1x6mm2
136
m
44
Cung cấp lắp đặt dây điện Cu/PVC 1x2,5mm2
176
m
45
Cung cấp lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính PVC D20
80
m
46
Cung cấp lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính PVC D20
32
m
47
Cung cấp lắp đặt ống nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính PVC D32mm
60
m
48
Cung cấp lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính PVC D32mm
16
m
49
Cung cấp lắp đặt bộ nguồn đèn led dây
7
bộ
50
Cung cấp lắp đặt đèn Led dây 10w (hai dây song song)
103.55
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cải tạo sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cải tạo sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây