Thông báo mời thầu

Cáp nilông XNDV-029-22-VT

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:28 25/08/2022
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cáp nilông XNDV-029-22-VT
Gói thầu
Cáp nilông XNDV-029-22-VT
Nguồn vốn
mua sắm hàng hóa và thuê dịch vụ của Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro
Phạm vi
Ngoài phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2022
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Nội dung chính

1.Tên gói thầu: Cáp nilông XNDV-029-22-VT

- Loại gói thầu: Mua sắm hàng hóa

- Thời gian thực hiện hợp đồng: 60 ngày kể từ ngày ký hợp đồng

3. Nguồn vốn: Mua sắm hàng hóa và thuê dịch vụ năm 2022của Liên doanh Việt Nga Vietsovpetro.

4. Hình thức lựa chọn nhà thầu: đấu thầu rộng rãi qua mạng

5. Phương thức lựa chọn nhà thầu: một giai đoạn một túi hồ sơ

6. Thời gian phát hành HSMT: từ 10 giờ 53, ngày 25 tháng 08 năm 2022, đến trước 09 giờ 00 phút, ngày 07 tháng 09 năm 2022 (trong giờ hành chính).

7. Địa điểm phát hành HSMT: Phòng Thương Mại Dịch Vụ, Xí nghiệp Dịch Vụ Cảng và cung ứng vật tư thiết bị. Địa chỉ: Số 67 đường 30/4, Phường Thắng Nhất, TP Vũng Tàu, Điện thoại: +84-254-3839871 Ext: 3241(Mrs Lưu Thị Thu Thảo. Email: thaolt.at@vietsov.com.vn)

8. Giá bán 01 bộ HSMT: phát hành miễn phí trên http://muasamcong.mpi.gov.vn.

9. Bảo đảm dự thầu: 800.000 VNĐ ( Tám trăm nghìn đồng chẵn ), bằng hình thức mở Bảo lãnh của ngân hàng.

10. Thời điểm đóng thầu: 09 giờ 00 phút, ngày 07 tháng 09 năm 2022

11. Thời điểm mở thầu: 09 giờ 30 phút, ngày 07 tháng 09 năm 2022


Tham dự thầu

Hình thức
Không qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 25/08/2022
đến
09:00 07/09/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN như sau:

  • Có quan hệ với 89 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,74%, Xây lắp 3,10%, Tư vấn 1,16%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.371.864.555.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.347.993.494.640 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cáp nilông XNDV-029-22-VT". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cáp nilông XNDV-029-22-VT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 5 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây