Thông báo mời thầu

Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:53 26/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ năm 2026-2027 Trường Đại học Tây Nguyên
Tên gói thầu
Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ năm 2026-2027 Trường Đại học Tây Nguyên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trường Đại học Tây Nguyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1731
Ngày phê duyệt
26/08/2026 14:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG ĐẠI HỌC TÂY NGUYÊN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:45 26/08/2026
đến
09:30 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.694.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu sáu trăm chín mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (07/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XD QUANG ANH Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 110/11/4 Hoàng Hoa Thám - - Phường Buôn Ma Thuột - Tỉnh Đắk Lắk
2 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
3 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn lập E-HSMT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk
4 Trung tâm Giám định, kiểm định chất lượng xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT 05 Đồng Khởi - phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk - - Phường Tân An - Tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tưới nước thảm cỏ công viên, vườn hoa bằng máy bơm nước động cơ điện 1,5kW
13404.4
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
2
Phát cỏ bằng máy tiểu đảo, dải phân cách...)
418.89
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
3
Xén lề cỏ lá tre
309.27
100md/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
4
Làm cỏ tạp
279.26
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
5
Bón phân thảm cỏ
279.26
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
6
Quét rác trong công viên: thảm cỏ (3 tháng quét 1 lần)
6.64
1.000m2
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
7
Trồng dặm cỏ lạc
457.02
1m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
8
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện 1,5kW
981.78
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
9
Phun thuốc trừ sâu bồn hoa
10.23
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
10
Bón phân và xử lý đất bồn hoa
10.23
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
11
Trồng dặm cây Mắt Nai
88.8
1m2 trồng dặm/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
12
Trồng dặm cây Rồng Nhả Ngọc
21.2
1m2 trồng dặm/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
13
Tưới nước bồn hoa, bồn cảnh, cây hàng rào bằng máy bơm điện 1,5kW
454.55
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng
14
Duy trì cây hàng rào, hàng rào cao < 1m
4.73
100m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Trường Đại học Tây Nguyên - Địa chỉ: Số 567 Lê Duẩn, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chăm sóc hoa, cây cảnh, thảm cỏ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây