Thông báo mời thầu

Chi phí mua sắm trang thiết bị

Tìm thấy: 07:56 20/09/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa Trường Tiểu học thị trấn Khe Tre
Tên gói thầu
Chi phí mua sắm trang thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân Sách Nhà Nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Đông, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
36/QĐ-THTTKT
Ngày phê duyệt
23/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC THỊ TRẤN KHE TRE
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:55 20/09/2023
đến
08:30 27/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/09/2023 (25/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn lập E-HSMT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 55 kiệt 106 Nguyễn Lộ Trạch - Phường Xuân Phú - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7 - Phường Vỹ Dạ - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 55 kiệt 106 Nguyễn Lộ Trạch - Phường Xuân Phú - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Video tả con vật, cây cối
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
2
Thiết bị vẽ bảng trong dạy học toán
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
3
BỘ THỰC HÀNH TOÁN LỚP 4 (HS)
120
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
4
Bộ thiết bị vẽ bảng trong dạy học hình học
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
5
Bộ thiết bị dạy học yếu tố xác suất
48
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
6
BỘ DẠY TOÁN LỚP 4 (GV)
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
7
Bộ thiết bị dạy học dạy đơn vị đo diện tích mét vuông
4
Bảng
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
8
Phần mềm toán học
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
9
Phần mềm toán học
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
10
Máy chiếu (hoặc Màn hình hiển thị)
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
11
Thiết bị âm thanh đa năng di động
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
12
Bộ học liệu bằng tranh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
13
Bộ học liệu điện tử
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
14
Bộ tranh về Biết ơn người lao động
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
15
Bộ tranh về Cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
16
Bộ tranh về Yêu lao động
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
17
Bộ tranh về tôn trọng tài sản của người khác
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
18
Bộ tranh về bảo vệ của công
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
19
Bộ thẻ về mệnh giá các đồng tiền Việt Nam
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
20
Bộ tranh về quyền trẻ em
34
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
21
Video, clip về cảm thông, giúp đỡ người gặp khó khăn
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
22
Video, clip Yêu lao động
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
23
Video, clip Tôn trọng tài sản của người khác
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
24
Quả địa cầu
40
Quả
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
25
Bản đồ Địa lí tự nhiên Việt Nam
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
26
Bản đồ hành chính Việt Nam
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
27
Bản đồ các nước và lãnh thổ trên thế giới
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
28
Bộ tranh/ ảnh: Một số dạng địa hình ở vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
29
Tranh/ ảnh: Đê sông Hồng
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
30
Bộ tranh/ ảnh: Di sản thế giới ở vùng duyên hải miền Trung
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
31
Bộ tranh/ ảnh: Hoạt động kinh tế ở vùng Tây Nguyên
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
32
Bộ tranh/ ảnh: Lễ hội Cồng Chiêng Tây Nguyên
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
33
Tranh/ảnh: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
34
Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
35
Sơ đồ quần thể khu di tích Đền Hùng
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
36
Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng Bắc Bộ
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
37
Sơ đồ khu di tích Văn Miếu - Quốc Tử Giám
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
38
Bản đồ tự nhiên vùng Duyên hải miền Trung
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
39
Bản đồ tự nhiên vùng Tây Nguyên
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
40
Bản đồ tự nhiên vùng Nam Bộ
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
41
Video/clip: Một số cách thức khai thác tự nhiên ở vùng trung du và miền núi Bắc Bộ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
42
Phim tư liệu/mô phỏng: Một số thành tựu tiêu biểu văn minh sông Hồng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
43
Video/clip: Một số hoạt động kinh tế biển ở vùng duyên hải miền Trung
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
44
Video/clip: Danh lam thắng cảnh ở cố đô Huế
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
45
Video/clip: Lễ hội cồng chiêng
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
46
Video/clip: Sự chung sống hài hòa với thiên nhiên của người dân Nam Bộ
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
47
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật (phần cơ bản)
80
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
48
Bộ lắp ghép mô hình kĩ thuật (phần nâng cao)
110
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
49
Bộ dụng cụ thủ công
80
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10
50
Quy trình các bước gieo hạt, trồng cây con trong chậu
4
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Trường Tiểu học Thị trấn Khe Tre, huyện Nam Đông
1
10

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí mua sắm trang thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí mua sắm trang thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây