Thông báo mời thầu

Chi phí phô tô tài liệu

Tìm thấy: 18:10 10/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Đề án sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã trên địa bàn huyện, giai đoạn 2023-2025 thuộc huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Chi phí phô tô tài liệu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ, NS huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 17/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
109/QĐ-PNV
Ngày phê duyệt
09/04/2024 18:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nội vụ huyện Yên Thế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:09 10/04/2024
đến
07:30 17/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 17/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/04/2024 (26/06/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Phòng Nội vụ huyện Yên Thế Tư vấn lập E-HSMT TT Phồn Xương, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
2 Phòng Nội vụ huyện Yên Thế Tư vấn thẩm định E-HSMT TT Phồn Xương, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
3 Phòng Nội vụ huyện Yên Thế Tư vấn đánh giá E-HSDT TT Phồn Xương, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
4 Phòng Nội vụ huyện Yên Thế Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TT Phồn Xương, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
5 Phòng Nội vụ huyện Yên Thế Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu TT Phồn Xương, huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phục vụ họp UBND huyện, giúp việc
Theo quy định tại Chương V
2
Phô tô bản đồ màu khổ A3
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
3
Bộ Hồ sơ có bìa màu A4, đề án
30
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
4
Phục vụ họp BTV
Theo quy định tại Chương V
5
Phô tô bản đồ màu khổ A3
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
6
Bộ Hồ sơ có bìa màu A4, đề án
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
7
Phục vụ họp Ban Chấp hành
Theo quy định tại Chương V
8
Phô tô bản đồ màu khổ A3
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
9
Bộ Hồ sơ có bìa màu A4, đề án
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
10
Phục vụ họp HĐND huyện
Theo quy định tại Chương V
11
Phô tô bản đồ màu khổ A3
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
12
Bộ Hồ sơ có bìa màu A4, đề án
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
13
Phục vụ họp HĐND cấp xã
Theo quy định tại Chương V
14
Phô tô bản đồ màu khổ A3
150
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
15
Bộ Hồ sơ có bìa màu A4, đề án
150
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
16
Tóm tắt Đề án cung cấp đến hộ gia đình
5300
Quyển
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
17
Phiếu lấy ý kiến cử tri
21000
Phiếu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
18
Trang trí khánh tiết
36
Thôn
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
19
Băng zôn khẩu hiệu tại điểm bỏ phiếu
36
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
20
Băng zôn tại các xã
36
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
21
Bảng niêm yết danh sách cử tri tại nhà văn hóa thôn
36
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày
22
Bảng niêm yết danh sách tại trụ sở UBND các xã
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Huyện Yên Thế, tỉnh Bắc Giang
60 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Nội Vụ huyện Yên Thế như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.020.610.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.957.422.200 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí phô tô tài liệu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí phô tô tài liệu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây