Thông báo mời thầu

Chi phí thi công xây dựng công trình

Tìm thấy: 16:30 11/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa huyện Kim Động
Tên gói thầu
Chi phí thi công xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Động, Tỉnh Hưng Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500008413_2501111603
Ngày phê duyệt
11/01/2025 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Kim Động
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 11/01/2025
đến
09:00 20/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/01/2025 (20/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Phúc Quang Tư vấn lập E-HSMT TT02-48 khu đô thị Phúc Hưng, phường Hiến Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng CTV Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Hiến Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng Phúc Quang Tư vấn đánh giá E-HSDT TT02-48 khu đô thị Phúc Hưng, phường Hiến Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng CTV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Hiến Nam, thành phố Hưng Yên, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn)
1
2
Máy cắt gạch đá (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn)
1
3
Máy trộn vữa (kèm theo tài liệu chứng minh là hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà Văn hóa
2
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
925.76
m
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
9.44
m
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
424.168
m2
5
Tháo dỡ vách ngăn kính khung nhôm
35.945
m2
6
Tháo dỡ hoa sắt cửa
1.901
tấn
7
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên hoa sắt cửa
193.72
m2
8
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
13.097
m2
9
Cắt sắt khung sắt hộp hoa sắt cửa sổ
33.6
1mạch
10
Tháo dỡ xí bệt
10
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
8
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
15
bộ
13
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,...)
24
bộ
14
Tháo dỡ trần thạch cao hiện trạng
59.068
m2
15
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên trần nhà
627.826
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên dầm nhà
91.552
m2
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường trong nhà
2159.053
m2
18
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên tường ngoài nhà
2640.962
m2
19
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên cột trụ
740.657
m2
20
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên má cửa
41.111
m2
21
Phá dỡ gạch lát nền hiện trạng
739.255
m2
22
Phá dỡ nền gạch chống trơn
64.421
m2
23
Phá dỡ lớp vữa lót lát gạch hiện trạng
803.676
m2
24
Vệ sinh, dọn dẹp toàn công trình
10
công
25
Vận chuyển phế thải từ trên cao xuống
29.334
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1km bằng ô tô 5T
72.554
m3
27
Trát trần, vữa XMPCB40 M100
69.759
m2
28
Trát xà dầm, vữa XMPCB40 M100
10.173
m2
29
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M100
381.009
m2
30
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M100
466.052
m2
31
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M100
130.704
m2
32
Trát má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 M100
8.695
m2
33
Làm trần bằng tấm thạch cao chịu nước
59.068
m2
34
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả 1 nước lót 2 nước phủ
3389.178
m2
35
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả 1 nước lót 2 nước phủ
3978.375
m2
36
Lát gạch viền 200x600 màu nâu đậm
46.168
1m2
37
Lát gạch Granit 600x600mm
693.087
1m2
38
Lát gạch chống trơn 300x300mm
64.421
1m2
39
Vệ sinh, mài đánh bóng bậc cầu thang, tam cấp
250.051
m2
40
Vệ sinh, mài đánh bóng nền sảnh
177.594
m2
41
SX khuôn cửa kép gỗ lim, sơn phủ bóng PU
825.83
m
42
SX khuôn cửa đơn gỗ lim, sơn phủ bóng PU
154.44
m
43
SX cửa đi panô gỗ gỗ lim sơn phủ bóng PU
14.153
m2
44
SX cửa đi panô kính gỗ lim sơn phủ bóng PU
97.373
m2
45
SX cửa sổ panô kính gỗ lim sơn phủ bóng PU
153.416
m2
46
SX cửa sổ chớp gỗ lim sơn phủ bóng PU
125.03
m2
47
SXLD khung tranh cửa bằng gỗ lim sơn phủ bóng PU
27.24
m
48
SXLD nẹp khuôn cửa gỗ lim 50x10mm
1645.8
m
49
LD khóa cửa đi tay nắm bẻ ngang
28
bộ
50
Cremôn cửa đi
24
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thi công xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thi công xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây