Thông báo mời thầu

Chi phí thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:44 04/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị dạy học ngành giáo dục năm 2024
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4322/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
03/10/2024 08:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân huyện Tây Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:42 04/10/2024
đến
08:00 15/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 15/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/10/2024 (12/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Giá phơi khăn - ĐỒ DÙNG
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
2
Cốc uống nước- ĐỒ DÙNG
105
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
3
Tủ (giá) đựng ca cốc- ĐỒ DÙNG
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
4
Bình ủ nước - ĐỒ DÙNG
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
5
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ- ĐỒ DÙNG
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
6
Giá để giày dép - ĐỒ DÙNG
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
7
Thùng đựng rác có nắp đậy- ĐỒ DÙNG
38
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
8
Thùng đựng nước có vòi- ĐỒ DÙNG
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
9
Xô- ĐỒ DÙNG
25
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
10
Chậu - ĐỒ DÙNG
21
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
11
Bàn giáo viên- ĐỒ DÙNG
37
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
12
Ghế giáo viên- ĐỒ DÙNG
55
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
13
Giá để đồ chơi và học liệu - ĐỒ DÙNG
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
14
Tivi - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
33
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
15
Mô hình hàm răng - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
16
Vòng thể dục to - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
17
Vòng thể dục nhỏ - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
277
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
18
Gậy thể dục nhỏ - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
223
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
19
Xắc xô - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
84
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
20
Cổng chui- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
32
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
21
Gậy thể dục to- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
115
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
22
Cột ném bóng- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
23
Bóng các loại- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
600
Quả
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
24
Đồ chơi Bowling- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
25
Dây thừng- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
26
Bộ dinh dưỡng 1- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
33
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
27
Bộ dinh dưỡng 2- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
33
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
28
Bộ dinh dưỡng 3- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
29
Bộ dinh dưỡng 4- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
30
Đồ chơi dụng cụ chăm sóc cây- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
22
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
31
Bộ lắp ráp kỹ thuật- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
32
Bộ xếp hình xây dựng - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
12
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
33
Bộ luồn hạt- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
13
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
34
Bộ lắp ghép - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
35
Đồ chơi các phương tiện giao thông- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
20
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
36
Bộ lắp ráp xe lửa- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
17
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
37
Bộ sa bàn giao thông
16
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
38
Bộ động vật sống dưới nước- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
31
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
39
Bộ động vật sống trong rừng- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
29
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
40
Bộ động vật nuôi trong gia đình- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
29
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
41
Bộ côn trùng- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
26
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
42
Cân chia vạch- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
43
Nam châm thẳng- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
44
Kính lúp- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
45
Phễu nhựa- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
46
Bể chơi với cát và nước- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
47
Ghép nút lớn- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
48
Bộ ghép hình hoa- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
28
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
49
Bảng chun học toán- THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
37
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45
50
Đồng hồ học số, học hình - THIẾT BỊ DẠY HỌC, ĐỒ CHƠI VÀ HỌC LIỆU
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Chi tiết tại chương V- Yêu cầu kỹ thuật
5
45

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Phòng Giáo dục và Đào tạo Tây Sơn như sau:

  • Có quan hệ với 23 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,00%, Xây lắp 65,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.680.738.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.463.463.500 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,56%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây