Thông báo mời thầu

Chi phí thiết bị

Tìm thấy: 16:16 27/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp và trang bị cơ sở vật chất và trang thiết bị Nhà Thiếu nhi huyện Cần Giờ đảm bảo hoạt động và đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của thiếu nhi huyện Cần Giờ
Tên gói thầu
Chi phí thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp và trang bị cơ sở vật chất và trang thiết bị Nhà Thiếu nhi huyện Cần Giờ đảm bảo hoạt động và đáp ứng nhu cầu sinh hoạt của thiếu nhi huyện Cần Giờ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho huyện Cần Giờ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/07/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500295500_2506271610
Ngày phê duyệt
27/06/2025 16:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ TRẤN CẦN THẠNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 27/06/2025
đến
09:00 07/07/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/07/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/07/2025 (04/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng và Thương mại Vinhgroup Tư vấn lập thiết kế Số 172/25/6A Phạm Văn Chiêu, Phường 9, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Chi nhánh Miền Nam - Công ty TNHH Thẩm định giá và Tư vấn Tài chính Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Số 781/C2 Lê Hồng Phong, Phường 12, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn lập E-HSMT Số 323A Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định E-HSMT Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Lập Xuân Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 323A Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đấu thầu Cát An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lầu 1, Số 456 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, quận Bình Thạnh, thành phố Hồ Chí Minh
7 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Quốc tế Trần Gia Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 25/24 đường Chuyên Dùng 9, Khu phố 3, phường Phú Mỹ, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dàn âm thanh hội trường
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
2
Dàn âm thanh di động
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
3
Ghế xếp
400
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
4
Quạt treo tường loại lớn
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
5
Tượng bác hồ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
6
Bàn làm việc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
7
Ghế làm việc
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
8
Bục để tượng Bác
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
9
Bàn đôi
45
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
10
Ghế ngồi học sinh
150
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
11
Bàn giáo viên
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
12
Ghế giáo viên
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
13
Tivi 43 inch
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
14
Bảng từ viết phấn
3
bảng
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
15
Quạt treo tường
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
16
Quạt trần
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
17
Bảng thông tin lưu động có mái che
2
bảng
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
18
Máy tính để bàn
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
19
Máy in màu
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
20
Máy Scan 2 mặt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
21
Máy photo
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
22
Tủ đựng hồ sơ, dụng cụ văn phòng
2
tủ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
23
Máy lạnh 2HP
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
24
Quạt đứng
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
25
Laptop
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
26
Loa kéo di động
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
27
Tivi 85 inch
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
28
Thảm tập
100
tấm
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
29
Tủ đựng dụng cụ, đạo cụ biểu diễn
6
tủ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
30
Liều ngoài trời
5
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
31
Cỏ nhân tạo
648
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
32
Khung thành
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
33
Lưới bao quanh
864
m2
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
34
Trụ di động
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
35
Banh bóng rổ
8
trái
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
36
Khung lưới
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
37
Cầu trượt
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
38
Đu quay
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
39
Xích đu thuyền rồng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
40
Bập bênh
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
41
Thú nhún
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
42
Thang leo cây nấm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
43
Thang leo đa năng 4 cạnh
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120
44
Trò chơi vận động thể chất đa năng
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ
1
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây