Thông báo mời thầu

Chi phí thiết bị (Chi phí phần mềm, chi phí phần mềm Server, chi phí số hóa tài liệu)

Tìm thấy: 17:04 01/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu
Gói thầu
Chi phí thiết bị (Chi phí phần mềm, chi phí phần mềm Server, chi phí số hóa tài liệu)
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Kinh phí cho công tác cải cách hành chính đã cấp cho Văn phòng HĐND và UBND huyện trong dự toán kinh phí giao năm 2021 và nguồn ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 16/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:56 01/12/2021
đến
08:00 16/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 16/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
12.000.000 VND
Bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2021 (16/03/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Thái Nguyên Tư vấn lập đề cương và dự toán chi tiết
2 Công ty cổ phần Công nghệ và Dịch vụ Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT, đánhgiá E-HSDT
3 Công ty TNHH Công nghệ và Dịch vụ Hoàng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Văn phòng HĐND và UBND huyện Đại Từ
E-CDNT 1.2 Chi phí thiết bị (Chi phí phần mềm, chi phí phần mềm Server, chi phí số hóa tài liệu)
Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu
20 Ngày
E-CDNT 3 Kinh phí cho công tác cải cách hành chính đã cấp cho Văn phòng HĐND và UBND huyện trong dự toán kinh phí giao năm 2021 và nguồn ngân sách huyện
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; địa chỉ: Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập Đề cương và dự toán chi tiết: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông Thái Nguyên; + Tư vấn lập E-HSMT, đánhgiá E-HSDT: Công ty cổ phần Công nghệ và Dịch vụ Thành Phát; + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty TNHH Công nghệ và Dịch vụ Hoàng Long.


- Bên mời thầu: Văn phòng HĐND và UBND huyện Đại Từ , địa chỉ: Phố ĐÌnh - Thị trấn Hùng Sơn - huyện Đại Từ - Tỉnh Thái Nguyên
- Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; địa chỉ: Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200


E-CDNT 10.1(g)
- Bản gốc hoặc bản sao có công chứng: các hợp đồng tương tự đính kèm biên bản nghiệm thu hoặc thanh lý hợp đồng; hóa đơn tài chính. - Bản gốc hoặc bản sao có công chứng Báo cáo tài chính như sau: +Báo cáo tài chính 03 năm gần đây (năm 2018, 2019, 2020); Các báo cáo tài chính phải hoàn chỉnh, đầy đủ nội dung theo quy định (Mẫu 13-Chương IV); xác nhận hoàn thành nghĩa vụ thuế đến hết tháng 3/2021. - Tài liệu chứng minh các nhân sự chủ chốt bố trí cho gói thầu và khả năng huy động nhân sự của nhà thầu: Bản chụp được chứng thực các văn bằng tốt nghiệp, tài liệu chứng minh năng lực kinh nghiệm, chứng minh nhân dân/Căn cước công dân, có xác nhận nhà thầu về hợp đồng lao động của nhân sự chủ chốt.
E-CDNT 10.2(c)
-Tất cả các hàng hóa và dịch vụ liên quan được coi là hợp lệ nếu có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp. - Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp nêu tại Chương V của E-HSMT. - Bảng liệt kê đặc tính kỹ thuật chi tiết của hàng hóa để chứng minh sự đáp ứng so với yêu cầu kỹ thuật tại Chương V của E-HSMT. -Đối với hàng hóa cung cấp là phần mềm: Có giấy chứng nhận đăng ký quyền tác giả hoặc Có đầy đủ tài liệu chứng minh quyền được khai thác sử dụng và cung cấp trên thị trường, tài liệu hướng dẫn sử dụng trước khi giao hàng. - Có cam kết đáp ứng các yêu cầu khi được kiểm thử, có cam kết về dịch vụ hỗ trợ vận hành và xử lý dữ liệu sau bàn giao. - Phần mềm phải được sản xuất bời nhà sản xuất đạt chứng chỉ TCVN ISO 9001:2008 hoặc ISO 9001:2015 và có chứng chỉ an toàn thông tin ISO 27001:2013. (Nhà thầu cung cấp chứng nhận còn thời hạn và đường link tra cứu chứng nhận) - Cung cấp tài liệu chứng minh sản phẩm đáp ứng yêu cầu Tiêu chuẩn kỹ thuật về chức năng, tính năng hệ thống Quản lý tài liệu lưu trữ điện tử theo Tiêu chuẩn cơ sở TCCS 01: 2019/THH. (Cung cấp bản chụp được chứng thực thời gian không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu)
E-CDNT 12.2
- Chào giá của hàng hóa tại Việt Nam và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 05 năm
E-CDNT 15.2
- Nhà thầu phải có đội ngũ cán bộ kỹ thuật hoặc có đại lý hoặc đại diện để sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác theo các yêu cầu như sau: Thời gian có mặt để sửa chữa, khắc phục các hư hỏng, sai sót trong vòng 48 giờ kể từ khi nhận được yêu cầu của chủ đầu tư.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 12.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; địa chỉ: Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ; Thị trấn Hùng Sơn, huyện Đại Từ, tỉnh Thái Nguyên. ĐT: 02083.824.200
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu 1 Phần mềm Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT
2 Phần mềm Server 1 Gói Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT
3 Số hóa tài liệu 1 Gói Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 20 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu 1 Phần mềm Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ 20 ngày kể từ khi hợp đồng có hiệu lực
2 Phần mềm Server 1 Gói Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ 20 ngày kể từ khi hợp đồng có hiệu lực
3 Số hóa tài liệu 1 Gói Văn phòng HĐND&UBND huyện Đại Từ 20 ngày kể từ khi hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý dự án 1 - Đại học trở lên chuyên ngành: Công nghệ thông tin.- Có chứng chỉ lập và quản lý dự án còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.- Có kinh nghiệm tham gia quản lý dự án ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng chỉ, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phô tô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 10 5
2 Trưởng nhóm số hoá 1 - Đại học trở lên chuyên ngành: văn thư lữu trữ và quản trị văn phòng- Có chứng chỉ hành nghề lưu trữ lĩnh vực số hóa và chỉnh lý tài liệu.- Có kinh nghiệm tham gia ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng chỉ, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phô tô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 10 5
3 Phân tích thiết kế hệ thống 1 - Đại học trở lên chuyên ngành: Công nghệ thông tin hoặc Tin học.- Có kinh nghiệm tham gia ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phôtô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 10 5
4 Lập trình 3 - Đại học trở lên chuyên ngành: Công nghệ thông tin hoặc Tin học.- Có kinh nghiệm tham gia ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phôtô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 4 2
5 Nhóm triển khai 6 - Đại học trở lên chuyên ngành: Công nghệ thông tin hoặc Tin học.- Có kinh nghiệm tham gia ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phôtô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 3 2
6 Cán bộ chuyển giao, đào tạo 1 - Đại học trở lên chuyên ngành: Sư phạm tin học- Có kinh nghiệm tham gia ít nhất 01 gói thầu có tính chất tương tự.-Cung cấp bằng cấp, chứng minh nhân dân/căn cước công dân của nhân sự là bản phôtô có chứng thực thời hạn không quá 06 tháng tính đến thời điểm đóng thầu. 2 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Xây dựng phần mềm số hóa, quản lý và lưu trữ tài liệu
1 Phần mềm Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT
2 Phần mềm Server
1 Gói Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT
3 Số hóa tài liệu
1 Gói Chi tiết Theo Mục 2-Chương V của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí thiết bị (Chi phí phần mềm, chi phí phần mềm Server, chi phí số hóa tài liệu)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí thiết bị (Chi phí phần mềm, chi phí phần mềm Server, chi phí số hóa tài liệu)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây