Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 14:52 07/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tuyến đường thị trấn Tô Hạp đi thôn Hòn Dung xã Sơn Hiệp
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương, tỉnh và huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Khánh Sơn, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
29/05/2023 14:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Khánh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 07/06/2023
đến
09:30 19/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 19/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/06/2023 (16/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH 2D Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 09, Nguyễn Thiện Thuật, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Xây dựng và Phát triển Khánh Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 247/12, đường 23/10, phường Phương Sơn, Tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa
3 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Khánh Sơn. Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán .Khu liên cơ 1, Thị trấn Tô Hạp, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Sao Kiến Trúc. Tư vấn lập E-HSMT Tòa nhà DV2, Khu đô thị Mỹ Gia, đường Phong Châu, xã Vĩnh Thái, Tp Nha Trang
5 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Khánh Sơn. Tư vấn thẩm định E-HSMT .Khu liên cơ 1, Thị trấn Tô Hạp, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Sao Kiến Trúc. Tư vấn đánh giá E-HSDT Tòa nhà DV2, Khu đô thị Mỹ Gia, đường Phong Châu, xã Vĩnh Thái, Tp Nha Trang
7 Phòng Kinh tế & Hạ tầng huyện Khánh Sơn. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu .Khu liên cơ 1, Thị trấn Tô Hạp, huyện Khánh Sơn, tỉnh Khánh Hòa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh hơi tự hành - Trọng lượng: 25 T - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
2
Máy lu bánh thép tự hành - Trọng lượng: 10 T - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
3
Máy lu rung tự hành - Trọng lượng: 25 T - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
4
Máy rải CPĐD năng suất 50 m3/h - 60 m3/h, hoặc máy san công suất ≥110 CV. - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
5
Máy ủi - công suất: ≥110 CV - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 1,25 m3, - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
7
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,8 m3, - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 10 T - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe ô tô. + Giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực.
5
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 7 T - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe ô tô. + Giấy chứng nhận đăng định còn hiệu lực.
2
10
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít +Yêu cầu: Có Hóa đơn mua bán
3
11
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3 - Tài liệu kèm theo: + Có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
12
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW +Yêu cầu: Có Hóa đơn mua bán
2
13
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: 1,5 kW +Yêu cầu: Có Hóa đơn mua bán
2
14
Máy nén khí ≥360m3/h, +Yêu cầu: Có Hóa đơn mua bán
1
15
Cần cẩu 25T - Tài liệu kèm theo: + Có giấy chứng nhận đăng ký xe + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
2
16
Trạm trộn bê tông 30 m3/h - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn mua bán trạm trộn + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
17
Máy bơm bê tông 50m3/h - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn mua bán + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
2
18
Xe nâng, chiều cao nâng tới 12m: - Tài liệu kèm theo: + Có giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
19
Máy rải BTN công suất 130-140 CV - Tài liệu kèm theo: + Giấy đăng xe máy chuyên dùng. + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
20
Trạm trộn BTN công suất 80-90 T/h - Tài liệu kèm theo: + Hóa đơn mua bán trạm trộn be tông nhựa + Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG - TUYẾN 1
2
Nền, mặt đường
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 50cm
5
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 50cm
5
gốc cây
5
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : <= 3 cây
20.4842
100m2
6
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
261.2759
100m3
7
Đào đất hữu cơ bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
7.7664
100m3
8
Đánh cấp nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I
2.5659
100m3
9
Đào chân khay, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
100m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
36.8413
100m3
11
Đắp trả đất tường chắn bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
11.7842
100m3
12
Tưới nước đất đắp
184.21
m3
13
Vận chuyển đất để đắp bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
36.8413
100m3
14
Lu tăng cường K0.95-0.98
20.7126
100m3
15
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax37.5 lớp dưới
9.6964
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm Dmax25 lớp trên
10.0939
100m3
17
Tưới nước lu lèn
103.56
m3
18
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa đường MC70, hoặc nhũ tương CSS-1, CRS1, lượng nhựa 1,0 kg/m2
60.5397
100m2
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn gia cố lề
2.4279
100m2
20
Rải nilon lớp cách ly
10.1285
100m2
21
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
60.5397
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gia cố lề, đá 1x2, mác 200
121.54
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gờ chặn, đá 1x2, mác 200
m3
24
Thi công rãnh xương cá, chiều dài rãnh >2 m
94.7
m3
25
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
14.2041
100m2
26
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
10.3323
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
201.9052
100m3
28
Phá đá bằng máy đào 1,6m3 gắn đầu búa thủy lực, đá cấp III
0.2991
100m3
29
Đào xúc đá đi đổ
0.2991
100m3
30
An toàn giao thông
31
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm. Màu vàng
51.3
m2
32
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm. Màu trắng
14.85
m2
33
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm. Màu vàng
35.48
m2
34
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm (Gồm 1 biển báo phản quang tam giác + 1 trụ đỡ cao 3m)
5
cái
35
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 120x40 cm (Gồm 1 biển báo phản quang HCN 120x40 + 2 trụ đỡ cao 3m)
1
cái
36
Cung cấp sắt tròn liên kết D12
3.73
kg
37
Cung cấp thép hộp 40x20mm dày 2mm
7.77
kg
38
Cung cấp bulon M12, L13cm
14
bộ
39
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,15x0,15x1,2m
84
cái
40
Dán màng phản quang đầu cọc tiêu
1.01
1m2
41
Cung cấp vít nở sắt D4, L4cm
168
cái
42
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
0.86
m3
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
0.11
m3
44
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.79
m3
45
Cung cấp bộ khung móng 20x600x6
3
bộ
46
Bộ trụ đèn cảnh báo năng lượng mặt trời (Gồm trụ đứng, đèn và pin năng lượng, biển báo chú ý 70x70)
3
bộ
47
Hộ lan mềm
48
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
53.9
m3
49
Rải nilon lớp cách ly
0.275
100m2
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng hộ lan
2.2
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 148

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây