Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 20:20 14/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trung tâm Chính trị huyện Đắk R’Lấp
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 25/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11
Ngày phê duyệt
10/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM CHÍNH TRỊ HUYỆN ĐẮK R’LẤP
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:17 14/05/2024
đến
10:00 25/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 25/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/05/2024 (23/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần ĐT&XD An Phát Đăk Nông Tư vấn lập E-HSMT Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông
2 Công ty TNHH MTV Huyền My Đăk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông
3 Công ty Cổ phần ĐT&XD An Phát Đăk Nông Tư vấn đánh giá E-HSDT Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông
4 Công ty TNHH MTV Huyền My Đăk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất: 1,7 kW
1
4
Máy cưa gỗ cầm tay - công suất: 1,3 kW
1
5
Ô tô có cần cẩu - trọng tải: ≥ 6,0 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
49.366
m2
2
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
98.76
m
3
Phá dỡ nền gạch
16.2
m2
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
42.8364
m2
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
0.0876
m3
6
Tháo dỡ bệ xí
2
bộ
7
Tháo dỡ chậu rửa
2
bộ
8
Tháo dỡ chậu tiểu
1
bộ
9
Sản xuất, lắp đặt tấm ngăn chậu tiểu nam
1
m2
10
Xây tường gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.578
m3
11
Trát tường trong - chiều dày 1,5cm, vữa XM M75
14.45
m2
12
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M100, XM PCB40
104.324
m2
13
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M100, XM PCB40
16.2
m2
14
Lắp đặt chậu tiểu nam
1
bộ
15
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
16
Sản xuất, lắp đặt bệ chậu rửa bằng đá tự nhiên KT: 1x0,5x0,2m
2
bộ
17
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
18
Lắp đặt gương soi
2
cái
19
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
4
cái
20
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤90mm
6
m
21
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤34mm
10
m
22
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤27mm
15
m
23
LĐ co nhựa miệng bát nối bằng dán keo, đk 90mm
5
cái
24
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính tê 90mm
5
cái
25
LĐ co nhựa miệng bát nối bằng dán keo, đk 34 mm
4
cái
26
LĐ co nhựa miệng bát nối bằng dán keo, đk 27 mm
8
cái
27
Lắp đặt Tê 27-34 nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo
8
cái
28
Lắp đặt van ren - Đường kính 34mm
1
cái
29
Lắp đặt van ren - Đường kính ≤27mm
2
cái
30
Lắp đặt van đồng - Đường kính ≤21mm
1
cái
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
4.5332
100m2
32
Tháo dỡ trần
211.3
m2
33
Tháo dỡ hệ thống điện cũ đã hư hỏng, xuống cấp khối nhà làm việc
1
T bộ
34
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
24.119
m2
35
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
24.5404
m2
36
Láng sê nô, mái hắt, máng nước, dày 1cm, vữa XM M125, XM PCB40
38.219
m2
37
Quét dung dịch chống thấm mái, sênô, ô văng
38.219
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Đã trừ phần phá dỡ còn lại 30% diện tích)
15.2141
m2
39
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
31.6076
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
291.8725
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
15.765
m2
42
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
24.5404
m2
43
Trát tường ngoài - Chiều dày 1cm, vữa XM M75, XM PCB40
31.6076
m2
44
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
39.7545
m2
45
Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
265.1056
m2
46
Ốp lamri chân tường bên trong nhà chiều cao 0,8m
87.84
m2
47
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
370.8576
m2
48
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
278.299
m2
49
SXLD cửa đi nhôm xingfa kính mờ
21.491
m2
50
SXLD cửa sổ nhôm xingfa kính mờ
28
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây