Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng ( Bao gồm chi phí hạng mục chung)

Tìm thấy: 21:08 11/09/2019
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà truyền thống và huấn luyện sa bàn của LLVT huyện Khánh Sơn
Gói thầu
Chi phí xây dựng ( Bao gồm chi phí hạng mục chung)
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà truyền thống và huấn luyện sa bàn của LLVT huyện Khánh Sơn
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 24/09/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

* Nhà truyền thống: Công trình có quy mô 01 tầng với diện tích xây dựng 160m2, chiều cao thông thuỷ 5,85m, chiều cao công trình 8,85m, gồm 01 phòng trưng bày. + Kiến trúc: Xây tường bằng gạch Block VXM M50; Mái lợp ngói 22v/m2, i=60% kết hệ hệ thống xà gồ, cầu phong, li tô thép hộp mạ kẽm; Cửa đi, cửa sổ bằng gỗ, có hoa sắt + lan can bằng thép hộp. Trần tole lạnh sóng nhỏ, gạch lát sàn 400x400; gạch lát nền 300x300; Bậc cấp được láng granito; Công trình được bả maitit và lăn sơn 03 nước. + Kết cấu: Kế cấu móng đơn BTCT đá 1x2 M250 chịu lực các khung chính, giằng móng BTCT; Dầm, sàn, trụ BTCT đá 1x2 M200; Bê tông M200 có Rn = 85KG/cm2, thép AI+AII có Ra = 2100 – 2700KG/cm2. + Điện: Công trình được đầu tư hệ thống điện hoàn chỉnh

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSYC từ
08:00 17/09/2019
đến
08:00 24/09/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 24/09/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec hoặc tiền mặt
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng ( Bao gồm chi phí hạng mục chung)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng ( Bao gồm chi phí hạng mục chung)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 329

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây