Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 10:46 01/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chỉnh trang khu vực vòng xoay Bến Đình, xã Bình Thới và sửa chữa hố ga, vạch sơn đường nội ô thị trấn Bình Đại
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Đại, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1266/QĐ-KTHT
Ngày phê duyệt
31/10/2024 22:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế và Hạ tầng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:44 01/11/2024
đến
08:30 11/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2024 (11/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Kiến Trúc Xanh Đức Long Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 80A/18 đường Phó Cơ Điều, Phường 3, Thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
2 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 03, Cách mạng Tháng Tám, Phường 3, Thành phố Bến Tre, tỉnh Bến Tre - Phường An Hội - Thành phố Bến Tre - Tỉnh Bến Tre
3 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn lập E-HSMT Số 430 Ấp 4 - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
4 Phòng Kinh tế và Hạ tầng Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Bình Đại, huyện Bình Đại, tỉnh Bến Tre
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG ĐÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 430 Ấp 4 - Xã Đạo Thạnh - Thành phố Mỹ Tho - Tỉnh Tiền Giang
6 Phòng Kinh tế và Hạ tầng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Bình Đại, huyện Bình Đại, tỉnh Bến Tre

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy bơm điện ≥ 1,5kW (máy) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
2
2
Máy trộn bê tông ≥ 250L (máy) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
3
Lò nấu sơn, công suất ≥ 7Hp (máy) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
4
Thiết bị sơn kẻ vạch (máy). - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1
5
Xe tải, tải trọng ≥ 2,5T (chiếc) - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Tài liệu chứng minh: Hóa đơn VAT hoặc Hóa đơn bán hàng hoặc Giấy đăng ký xe, Giấy chứng nhận an toàn hoặc Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị có tên gói thầu và tên công trình phù hợp với TBMT (trường hợp thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trồng cây xanh- kích thước bầu 0,4x0,4x0,4m. Cây Kè bạc Cao 1.8- 2m
1
cây
2
Trồng cây cảnh, cây tạo hình, cây trổ hoa - kích thước bầu 20x20cm. Cây Huỳnh liên cao >= 1,2m
14
cây
3
Trồng cây cảnh, cây tạo hình, cây trổ hoa - kích thước bầu 20x20cm. Cây Điệp vàng cao >= 1,5m
14
cây
4
Trồng cây hàng rào. Viền Ắc ó (cao >= 30cm; 40 giỏ/m2)
0.3952
100m2
5
Trồng cỏ đậu
3.3783
100 m2
6
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng - bơm điện
32
1cây/90 ngày
7
Tưới nước bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào, bơm điện (3 tháng)
11.3205
100m2/tháng
8
Cung cấp đất trồng cây
42.127
m3
9
Đất san lấp
120.904
m3
10
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
1.209
100m3
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.2726
100m3
12
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
22.713
m3
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.3804
100m2
14
Đèn NLMT 300w (trọn bộ, gắn trụ BT hiện hữu)
2
bộ
15
HẠNG MỤC: SỬA CHỮA HỐ GA, VẠCH SƠN ĐƯỜNG NỘI Ô TT BÌNH ĐẠI
16
VẠCH SƠN
17
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
366.9
m2
18
Sơn gồ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt dầy 4mm
132.6
m2
19
SỬA CHỮA HỐ GA
20
Gia công, lắp đặt nắp hố ga Ø8
0.0662
tấn
21
Gia công, lắp đặt nắp hố ga Ø12
0.1546
tấn
22
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.0412
tấn
23
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.0412
tấn
24
Ván khuôn đổ bê tông nắp hố ga
0.1089
100m2
25
Bê tông tấm đan đúc sẵn nắp hố ga đá 1x2 M250
2.29
m3
26
Bốc dỡ lên cấu kiện bê tông đúc sẵn nắp hố ga hiện hữu, có trọng lượng P≤200kg
9
1 cấu kiện
27
Bốc dỡ xuống cấu kiện bê tông đúc sẵn nắp hố ga mới, có trọng lượng P≤200kg
9
1 cấu kiện
28
Bốc dỡ lên cấu kiện bê tông đúc sẵn nắp hố ga hiện hữu, có trọng lượng P≤500kg
20
1 cấu kiện
29
Bốc dỡ xuống cấu kiện bê tông đúc sẵn nắp hố ga mới, có trọng lượng P≤500kg
20
1 cấu kiện
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
29
1cấu kiện
31
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.38
m3
32
Bê tông nâng thành hố ga hiện hữu đá 1x2 M250
1.84
m3
33
HỆ THỐNG MÓNG TRỤ
34
Dọn dẹp mặt bằng
6.0452
100m2
35
Trồng cây xanh- kích thước bầu 0,4x0,4x0,4m. Cây Lộc vừng Cao >= 3m đk gốc 8-10 cm
3
cây

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 114

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây