Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:25 26/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nâng cấp mở rộng bê tông mặt đường Thầy Cai (Khu vực ông Lê Văn Lực)
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa nâng cấp mở rộng bê tông mặt đường Thầy Cai (Khu vực ông Lê Văn Lực)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
SNKT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tân Trụ, Tỉnh Long An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 31/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500231916_2505261719
Ngày phê duyệt
26/05/2025 17:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Thị trấn Tân Trụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:23 26/05/2025
đến
14:00 31/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 31/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
63.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/05/2025 (28/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Xây dựng - Dịch vụ - Thương mại Nam Việt Tân Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 361/38A Nguyễn Đình Chiểu, Phường 05, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Xây dựng Nam Phú Long Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 08 Đường số 13, KDC Tái Định Cư Hành Chính Tỉnh, Phường 6, Thành phố Tân An
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn lập E-HSMT Số 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, phường Tân Khánh, thành phố Tân An, Long An.
4 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển Xây dựng TMC Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, phường Tân Khánh, thành phố Tân An, Long An.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào bánh xích- dung tích gàu: 0,5m3Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
2
Máy đào bánh xích- dung tích gàu : 0,8m3Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
3
Máy trộn bê tông-dung tích>= 250lBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
4
Máy đầm bê tông bê tông-đàm dùi-công suất>= 1,5kWBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
5
Máy đầm bê tông bê tông-đàm bàn-công suất>= 1,0kWBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
6
Máy cắt bê tông bê tông-công suất>= 7,5kWBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
7
Máy đầm bê tông bê tông-đàm bàn-công suất>= 1,0kWBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
8
Máy rải cấp phối đá dăm-năngsuất>= 50-60m3/hBên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
9
ô tô tự đổ- tải trọng 5 tấn;Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
10
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 t;Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
11
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh: 10 t;Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1
12
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 360 m3/h;Bên mời thầu đánh giá dựa trên thông tin nhà thầu kê khai trên Webform. Nhà thầu phải chuẩn bị đầy đủ bản gốc các tài liệu đã kê khai trên Webform để đối chiếu khi có yêu cầu của Bên mời thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường
3.1
100m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông hiện hữu
190.62
m3
4
Đắp đất nền đường K=0,95
3.812
100m3
5
Đắp cát nền đường K=0,95
11.68
100m3
6
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
56.504
100m2
7
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
5.925
100m3
8
Rải lớp nilon ngăn cách
39.51
100m2
9
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
3.07
100m2
10
Bê tông mặt đường đá 1x2, vữa bê tông mác 300 (bao gồm công hoàn thiện mặt đúng yêu cầu tk)
787.976
m3
11
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ. Khe rộng ≤1cm, sâu ≤4cm
22.55
10m
12
Xoa mặt + lăn gai tạo nhám(50% nhân công)
39.51
m2
13
LỀ, TALUY
14
Đắp đất nền đường K=0,90
16.532
100m3
15
Đất đắp
1724.56
m3
16
AN TOÀN GIAO THÔNG
17
Đào móng cọc tiêu
4.104
m3
18
Bê tông móng rộng đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.687
m3
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cọc tiêu, đường kính <= 10mm
0.168
tấn
20
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn
0.201
100m2
21
Sxuất cấu kiện bê tông đúc sẵn cọc tiêu mác 200
1.315
m3
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn cọc tiêu
57
cấu kiện
23
Sơn cọc tiêu
43.605
m2
24
Lắp đặt cột và biển báo phản quang tam giác
7
cái
25
Biển báo tam giác
9
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn
2
cái
27
Biển báo tròn
2
cái
28
Trụ biển báo 3.2m
5
trụ
29
Trụ biển báo 3.95m
2
trụ
30
CỐNG NGANG D=40CM
31
Phá dỡ kết cấu bê tông
0.038
m3
32
Đào móng cống, hố ga
0.084
100m3
33
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
20.85
100m
34
Đắp cát đệm móng
6.272
m3
35
Bê tông lót móng đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.1
m3
36
Bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
6.7
m3
37
Ván khuôn thép móng
0.138
100m2
38
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính ≤ 600mm
14
đoạn ống
39
Cống d=40cm H.30
35
m
40
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
12
mối nối
41
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 400mm
12
mối nối
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép nắp ga đk≤10mm
0.017
tấn
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép nắp ga đk>10mm
0.007
tấn
44
Gia công thép hình nắp ga
0.052
tấn
45
Lắp đặt thép hình nắp ga
0.052
tấn
46
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông nắp ga đá 1x2, mác 250
0.093
m3
47
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan
1
cấu kiện
48
Gia công, lắp dựng cốt thép hố ga, đkính <= 10mm
0.019
tấn
49
Gia công thép hình khuôn hầm
0.015
tấn
50
Lắp đặt thép hình khuôn hầm
0.015
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây