Thông báo mời thầu

Chi phí xây dựng + thiết bị

Tìm thấy: 13:54 16/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng sân bóng và cung cấp thiết bị cho trường THCS Trần Quốc Toản
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng + thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách huyện (Nguồn Tập đoàn công nghiệp Than – Khoáng sản Việt Nam hỗ trợ )
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đắk R'Lấp, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:30 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
179/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/12/2024 13:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ubnd xã Nghĩa Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:52 16/12/2024
đến
14:30 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố 6, Phường Nghĩa Tân, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông
2 Công ty TNHH MTV Huyền My Đăk Nông Tư vấn thẩm định E-HSMT Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông
3 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN PHÁT ĐẮK NÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông
4 Công ty TNHH MTV Huyền My Đăk Nông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đăk Nông

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
1
2
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: 16 T
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
4
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
1
5
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
1
6
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: 0,40 m3
1
7
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
1
8
Máy khoan đứng - công suất: 4,5 kW
1
9
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tĩnh: 16 T
1
10
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 360 m3/h
1
11
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất: 50 - 60 m3/h
1
12
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
1
13
Máy ủi - công suất: 110 CV
1
14
Ô tô tưới nước - dung tích: 5 m3
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: Sân Bóng
2
Aptomat 1 pha ≤100A
1
cái
3
Bạt dán liên kết thảm cỏ nhân tạo
1320
md
4
Bu lông
15.9948
cái
5
Cấp phối đá dăm 0,075-50mm
391.3738
m3
6
Cát mịn ML=0,7÷1,4
0.5406
m3
7
Cát mịn ML=1,5÷2,0
4.2208
m3
8
Cát vàng
16.8161
m3
9
Cỏ nhân tạo loại 50mm
924
m2
10
Đá 1x2
21.6071
m3
11
Đá 4x6
6.018
m3
12
Dây dẫn điện 2 ruột loại ≤ 4mm2
50.5
m
13
Dây dẫn điện 2 ruột loại 2x16
50.5
m
14
Dây dẫn điện 2 ruột loại 2x6
212.1
m
15
Dây thép
3.6496
kg
16
Đèn pha công suất 400W
6
bộ
17
Đinh
10.3783
kg
18
Đinh tán Fi 22
26.658
cái
19
Gạch 4x8x18cm
12112.32
viên
20
Gia công, lắp dựng cửa đi bằng thép hộp
2
Bộ
21
Giang công, lắp dựng khung thành bằng sắt, đã có lưới
2
Bộ
22
Gỗ chèn
0.04
m3
23
Gỗ chống
0.4058
m3
24
Gỗ đà nẹp
0.1423
m3
25
Gỗ ván
0.5596
m3
26
Hạt cao su (5k/m2)
4620
Kg
27
Khí gas
4.2386
kg
28
Lớp cát mịn (dày 20mm)
18.48
m2
29
Nước
6752.5233
lít
30
Ống nhựa D≤15mm
214.2
m
31
Oxy
2.1193
chai
32
Que hàn
13.4356
kg
33
Tăng dơ Inox M12
96
cái
34
Thép hình
1340.8974
kg
35
Thép tấm
29.3238
kg
36
Thép tròn Fi ≤10mm
208.236
kg
37
Thi công Cáp thép bọc nhựa D6
544
md
38
Thi công lưới chắn bóng, hấp nhiệt ô lưới 135mm cao 8m
1088
m2
39
Tủ điện chống nước lắp đặt ngoài trời
1
bộ
40
Xi măng PCB30
3560.604
kg
41
Xi măng PCB40
5667.2538
kg
42
HẠNG MỤC: Hạ tầng kỹ thuật
43
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
1.0466
100m3
44
Đào xúc đất bằng máy đào 1,6m3 - Cấp đất III
0.8786
100m3
45
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (Ô tô vận tải thùng)
87.86
m3
46
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
59.1884
m3
47
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
210.5884
m3
48
Cắt ron sân bê tông KT 3mx3m
2105.884
m2
49
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.96
m3
50
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
1.44
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Chi phí xây dựng + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Chi phí xây dựng + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây