Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
- 20180543975-02 - Thay đổi: Số TBMT, Ngày đăng tải, Hình thức LCNT, Giá gói thầu (Xem thay đổi)
- 20180543975-00 Đăng lần đầu (Xem thay đổi)
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Đông Hải, Tầng 3, Tòa nhà hỗn hợp vườn đào, ngõ 689 Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Quận Tây Hồ, TP Hà Nội | Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Nội dung cần làm rõ | Công ty Thành Long kính đề nghị làm rõ như file đính kèm.
(Rất mong Quý Công ty cung cấp đầy đủ biểu mẫu để nhà thầu dễ dàng thực hiện). Trân trọng. Kính đề nghị Quý Công Ty làm rõ (chi tiết như file đính kèm) |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Nội dung làm rõ đính kèm trong văn bản 4161/EVNCPC-VT ngày 05/6/2018. |
| File đính kèm nội dung trả lời | 4161.PDF |
| Ngày trả lời | 13:44 05/06/2018 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 2 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 3 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 4 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 42m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 5 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 6 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 23m, loại C | 3 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 7 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại C | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 8 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 9 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 10 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 11 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 34m, loại C | 3 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. | |
| 12 | Xà đỡ đồng hồ đếm sét cột NR122-28B (tại VT01) | 1 | Bộ | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | Đơn giá chào thầu phải là “đồng/kg” và đã bao gồm gia công hoàn thiện, mạ kẽm và vận chuyển tới chân công trình. Chi tiết trọng lượng từng loại cột được nêu tại chương V. |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 112 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 2 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 2 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 3 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 4 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 42m, loại C | 1 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 5 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại B | 2 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 6 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 23m, loại C | 3 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 7 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại C | 2 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 8 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 1 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 9 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại C | 1 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 10 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại B | 2 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 11 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 34m, loại C | 3 | cột | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| 12 | Xà đỡ đồng hồ đếm sét cột NR122-28B (tại VT01) | 1 | Bộ | Công trình dự án Đường dây 110kV mạch kép thứ 2 (tiết diện 2xAC400mm2) cấp điện Khu liên hợp Sản xuất Gang Thép Hòa Phát Dung Quất-Giai đoạn 2, thuộc Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi. | Trong vòng tối đa 16 tuần kể từ ngày ký hợp đồng. |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 2 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 3 | Cột néo rẽ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 4 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 42m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 5 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 6 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 23m, loại C | 3 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 7 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại C | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 8 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 28m, loại B | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 9 | Cột néo thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 37m, loại C | 1 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 10 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 32m, loại B | 2 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 11 | Cột đỡ thép hình 2 mạch, mạ kẽm nhúng nóng cao 34m, loại C | 3 | cột | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật | ||
| 12 | Xà đỡ đồng hồ đếm sét cột NR122-28B (tại VT01) | 1 | Bộ | Như mô tả tại chương V Yêu cầu về kỹ thuật |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc không phải đích đến; nó là phụ phẩm. "
Eleanor Roosevelt
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Tổng công ty Điện lực miền Trung đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Tổng công ty Điện lực miền Trung đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.