Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty cổ phần tư vấn đầu tư LH | Tư vấn lập HSMT (E - HSMT), đánh giá HSDT (E - HSDT) | 48/4 Nguyễn Thanh Tuyền, phường 2, quận Tân Bình, TP. HCM |
| 2 | Công ty cổ phần xây dựng tư vấn thiết kế quốc tế Nam Á | Đơn vị thẩm định HSMT (E - HSMT), kết quả lựa chọn nhà thầu | Số 20 đường TK1, KDC Hoàng Hải, ấp Tiền Lân, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, TP. HCM |
| Nội dung cần làm rõ | - Quy trình test ắc quy
- Yêu cầu kỹ thuật test (tool, giá trị …) |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | |
| Nội dung trả lời | Bệnh viện xin trả lời nội dung quy trình test và yêu cầu kỹ thuật test như sau:
Dùng dụng đo chuyên dụng như đồng hồ đo nội trở, đồng hồ điện đa năng... để đo nội trở và điện áp từng bình ắc quy để đánh giá tình trạng bình ở thời điểm đo kiểm. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 09:50 25/02/2019 |
| Nội dung cần làm rõ | Nội dung theo công văn số 110219/DA-BV ngày 21/02/2019 |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Cong van de nghi lam ro HSMT.pdf |
| Nội dung trả lời | Bệnh viện Bà Rịa xin trả lời như sau:
1. Dung lượng ắc quy 102 Ah: Nhà thầu yêu cầu làm rõ dung lượng Ắc quy là 102Ah ở chế độ C10 (chế độ phóng điện ở 10 giờ) với điện áp cuối 1.8V/cell tại 250C hay ở chế độ C20 (chế độ phóng điện ở 20 giờ) với điện áp cuối 1.75V/cell tại 250C. Trả lời: Đối với nội dung yêu cầu dung lượng Ắc quy yêu cầu là: 102Ah ở chế độ C10 (chế độ phóng điện ở 10 giờ) với điện áp cuối 1.8V/cell tại 250C 2. Kích thước (mm) D*R*C: 344*177*230: Nhà thầu đã kiến nghị có thể chào loại ắc quy có kích thước nhỏ hơn hoặc bằng kích yêu cầu hay không? Trả lời: Đối với yêu cầu về kích thước này, Qúy Công ty có thể chào loại ắc quy có kích thước nhỏ hơn hoặc bằng kích thước đã yêu cầu trong E – HSMT, tuy nhiên bình ắc quy nhà thầu dự thầu vẫn phải tuyệt đối đáp ứng dung lượng mà Hồ sơ mời thầu đã yêu cầu 3. Nhân công và vật tư lắp đặt ắc quy: + Đối với loại UPS và Ắc quy Bệnh viện đang sử dụng lần lượt là: UPS Socomec Delphys GP Green Power 2.0 công suất 200kVA và ắc quy C&D UPS12-400MR. Qúy Công ty tham khảo các thông tin trên của loại UPS và Ắc quy để chào các dịch vụ phù hợp và đúng theo yêu cầu của HSMT. + Dịch vụ cấu hình lại UPS: Cài đặt UPS cập nhật thông số ắc quy mới để hệ thống UPS và ắc quy mới vận hành bình thường, không báo lỗi. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 11:39 23/02/2019 |
| Nội dung cần làm rõ | Nội dung theo công văn số 110219/DA-BV ngày 21/02/2019 |
|---|---|
| File đính kèm nội dung cần làm rõ | Cong van de nghi lam ro HSMT.pdf |
| Nội dung trả lời | Bệnh viện Bà Rịa xin trả lời như sau:
1. Dung lượng ắc quy 102 Ah: Nhà thầu yêu cầu làm rõ dung lượng Ắc quy là 102Ah ở chế độ C10 (chế độ phóng điện ở 10 giờ) với điện áp cuối 1.8V/cell tại 250C hay ở chế độ C20 (chế độ phóng điện ở 20 giờ) với điện áp cuối 1.75V/cell tại 250C. Trả lời: Đối với nội dung yêu cầu dung lượng Ắc quy yêu cầu là: 102Ah ở chế độ C10 (chế độ phóng điện ở 10 giờ) với điện áp cuối 1.8V/cell tại 250C 2. Kích thước (mm) D*R*C: 344*177*230: Nhà thầu đã kiến nghị có thể chào loại ắc quy có kích thước nhỏ hơn hoặc bằng kích yêu cầu hay không? Trả lời: Đối với yêu cầu về kích thước này, Qúy Công ty có thể chào loại ắc quy có kích thước nhỏ hơn hoặc bằng kích thước đã yêu cầu trong E – HSMT, tuy nhiên bình ắc quy nhà thầu dự thầu vẫn phải tuyệt đối đáp ứng dung lượng mà Hồ sơ mời thầu đã yêu cầu 3. Nhân công và vật tư lắp đặt ắc quy: + Đối với loại UPS và Ắc quy Bệnh viện đang sử dụng lần lượt là: UPS Socomec Delphys GP Green Power 2.0 công suất 200kVA và ắc quy C&D UPS12-400MR. Qúy Công ty tham khảo các thông tin trên của loại UPS và Ắc quy để chào các dịch vụ phù hợp và đúng theo yêu cầu của HSMT. + Dịch vụ cấu hình lại UPS: Cài đặt UPS cập nhật thông số ắc quy mới để hệ thống UPS và ắc quy mới vận hành bình thường, không báo lỗi. |
| File đính kèm nội dung trả lời | |
| Ngày trả lời | 11:37 23/02/2019 |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Bệnh Viện Bà Rịa |
| E-CDNT 1.2 |
Cung cấp ắc quy hệ thống lưu điện UPS Cung cấp bình ắc quy hệ thống lưu điện UPS 150 Ngày |
| E-CDNT 3 | Qũy phát triển hoạt động sự nghiệp của Bệnh viện |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: Không yêu cầu |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: a. Có tài liệu nêu rõ (đối với từng loại hàng hóa): + Ký mã hiệu (theo quy định của nhà sản xuất); + Nhãn mác sản phẩm (theo quy định của nhà sản xuất); + Tên nhà sản xuất; + Nước sản xuất |
| E-CDNT 12.2 | Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: - Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng được chào bán tại Việt Nam thì nhà thầu chào giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV - Biểu mẫu dự thầu. - Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV - Biểu mẫu dự thầu] |
| E-CDNT 14.3 | Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Không yêu cầu |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: Không yêu cầu |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 16.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với: Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Việt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu.
- Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
+ Tư vấn lập HSMT (E – HSMT), đánh giá HSDT (E – HSDT): Công ty cổ phần tư vấn đầu tư LH, địa chỉ: 48/4 Nguyễn Thanh Tuyền, phường 2, quận Tân Bình, TP. HCM.
+ Đơn vị thẩm định HSMT (E – HSMT), kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần xây dựng tư vấn thiết kế quốc tế Nam Á, địa chỉ: Số 20 đường TK1, KDC Hoàng Hải, ấp Tiền Lân, xã Bà Điểm, huyện Hóc Môn, TP. HCM.
- Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với: Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Việt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Việt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Sở Y tế tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh. - Phản ánh các vi phạm pháp luật về đấu thầu đến đường dây nóng Báo đấu thầu: 024.3.768 66 11 hoặc 19006621 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Việt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Sở Y tế tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu. - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hồ Chí Minh. - Phản ánh các vi phạm pháp luật về đấu thầu đến đường dây nóng Báo đấu thầu: 024.3.768 66 11 hoặc 19006621 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Không có |
| E-CDNT 34 |
0 0 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Ắc quy | 117 | Cái | Hàng hóa mới 100% và sản xuất từ năm 2018 trở về sau theo Mục 2 Chương V |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Nhân công và vật tư lắp đặt ắc quy | 1 | Gói | Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Kiệt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu | 150 ngày |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 150 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Ắc quy | 117 | Cái | Bệnh viện Bà Rịa, địa chỉ: 686 Võ Văn Việt, phường Long Tâm, Tp. Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa – Vũng Tàu | 150 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Cán bộ phụ trách kỹ thuật: 02 người | Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành: Cơ khí hoặc Điện – điện tử | 3 | 3 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Ắc quy | 117 | Cái | Hàng hóa mới 100% và sản xuất từ năm 2018 trở về sau theo Mục 2 Chương V |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Bà Rịa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Bệnh viện Đa khoa Bà Rịa đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.