Thông báo mời thầu

Cung cấp anten gain cao và phụ kiện

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:52 18/08/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Trang bị anten gain cao phục vụ mở rộng mạng vô tuyến vinaphone năm 2020
Gói thầu
Cung cấp anten gain cao và phụ kiện
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Trang bị anten gain cao phục vụ mở rộng mạng vô tuyến vinaphone năm 2020
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Khấu hao TSCĐ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 29/08/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:48 18/08/2020
đến
10:00 29/08/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 29/08/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Xin cho công ty chúng tôi hiểu rõ về thời gian thanh toán như trong công văn gửi kèm. Xin cảm ơn quý công ty.
File đính kèm nội dung cần làm rõ img-820015802.pdf
Nội dung trả lời File đính kèm
File đính kèm nội dung trả lời 3205-VNPT NET-BQLDA II làm rõ HSMT gain cao.pdf
Ngày trả lời 09:46 26/08/2020

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG
E-CDNT 1.2 Cung cấp anten gain cao và phụ kiện
Trang bị anten gain cao phục vụ mở rộng mạng vô tuyến vinaphone năm 2020
12 Tháng
E-CDNT 3 Khấu hao TSCĐ
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG , địa chỉ: 30 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội.
- Chủ đầu tư: Tổng Công ty Hạ tầng mạng, địa chỉ số 30 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội. Số điện thoại: 024 37877777 Fax: 024 37876600
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Không thuê tư vấn


- Bên mời thầu: TỔNG CÔNG TY HẠ TẦNG MẠNG , địa chỉ: 30 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội.
- Chủ đầu tư: Tổng Công ty Hạ tầng mạng, địa chỉ số 30 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội. Số điện thoại: 024 37877777 Fax: 024 37876600


E-CDNT 10.1(g)
1. Cataloge ghi đầy đủ các thông số kỹ thuật của Thiết bị (không bao gồm phụ kiện) được đưa vào sử dụng cho gói thầu; Các tài liệu hướng dẫn sử dụng, lắp đặt, …. Các bản vẽ, sơ đồ nguyên lý hoạt động… 2. Chế độ bảo hành. 3. Các tài liệu nhằm chứng minh tính hợp lệ của nhà thầu, chứng minh năng lực tài chính, năng lực kinh nghiệm….(được quy định tại tiêu chuẩn đánh giá E-HSDT). 4. Tài liệu chứng minh tỷ lệ % chi phí sản xuất trong nước (bản gốc hoặc bản công chứng/chứng thực) có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền hoặc các tổ chức khác được phép (đối với hàng hóa dự thầu thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi theo quy định tại Mục 26 Chương I).
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: (nộp cùng E-HSDT) - Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hóa phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp (nêu rõ ký mã hiệu, nhãn mác, hãng sản xuất, xuất xứ). Trường hợp trong biểu giá chào đã thể hiện đầy đủ các nội dung nêu trên thì không cần làm bảng này. - Cung cấp giấy chứng nhận xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ) của thiết bị nhà thầu chào (hoặc cam kết cung cấp ngay khi bàn giao hàng hóa). - Cam kết của nhà thầu bằng văn bản các nội dung sau: hàng hóa mới 100%, được sản xuất từ năm 2018 trở lại đây, không có lỗi về vật liệu, sản xuất, thiết kế, vận hành, đáp ứng các yêu cầu nêu trong HSMT và các tiêu chuẩn nêu trong HSDT. Nhà thầu phải đảm bảo tính trung thực, chính xác về các thông tin đối với hàng hóa của mình. Bên mời thầu sẽ khước từ tất cả các sản phẩm, thiết bị do nhà thầu cung cấp mà không có nguồn gốc rõ ràng, không đảm bảo chất lượng hoặc vi phạm các chính sách có liên quan do nhà nước ban hành: hải quan, thuế, môi trường….; - Các tài liệu kỹ thuật, catalog hàng hóa theo yêu cầu trong HSMT.
E-CDNT 12.2
Giá chào của hàng hóa là giá được vận chuyển đến kho của VNPT Net tại khu vực miền Bắc, miền Trung và miền Nam, và + Trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. + Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu.
E-CDNT 14.3 7 năm
E-CDNT 15.2
Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Cung cấp tài liệu chứng minh năng lực của nhà sản xuất, địa điểm, số điện thoại của đại lý (hoặc đại diện) đủ khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Phần 2; - Cung cấp tài liệu chứng minh có đủ nhân lực chủ chốt theo yêu cầu tại Chương III, Mục 2, Khoản 2.2 của E-HSMT.
E-CDNT 16.1 180 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 50.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 210 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá đánh giá thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá đánh giá của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Chấm điểm
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá đánh giá (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá đánh giá thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tổng Công ty Hạ tầng mạng, địa chỉ số 30 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội. Số điện thoại: 024 37877777 Fax: 024 37876600
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Tổng Công ty Hạ tầng mạng, số 30 đường Phạm Hùng, phường Mỹ Đình 1, quận Nam Từ Liêm, TP.Hà Nội. Số điện thoại: 024 37877777 Fax: 024 37876600
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Theo Điều 119 Nghị định số 63/2014/NĐ-CP
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không áp dụng
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bộ gá Anten gain cao 200 bộ Thép mạ kẽm nhúng nóng chống gỉ; Đáp ứng linh hoạt, phù hợp lắp đặt với mọi loại cột Anten tại vị trí trạm sẽ triển khai  Phần dịch vụ mua trọn gói kèm theo từ nhà cung cấp thiết bị: + Dịch vụ bảo hành tối thiểu 24 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trong toàn bộ thời gian bảo hành. + Dịch vụ vận chuyển thiết bị đến kho của VNPT-Net, bảo hiểm (vận chuyển nội địa, cháy nổ kho hàng, lắp đặt).
2 Anten gain cao 2 port (1710- 2170) Mhz, hỗ trợ RET chuẩn AISG 2.0, đã bao gồm Clamp (Mounting Kit) đi kèm 200 cái Gain (1710- 2170) Mhz >= 19 dBi; PIM  Phần dịch vụ mua trọn gói kèm theo từ nhà cung cấp thiết bị: + Dịch vụ bảo hành tối thiểu 24 tháng, hỗ trợ kỹ thuật trong toàn bộ thời gian bảo hành. + Dịch vụ vận chuyển thiết bị đến kho của VNPT-Net, bảo hiểm (vận chuyển nội địa, cháy nổ kho hàng, lắp đặt).

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 12 Tháng

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bộ gá Anten gain cao 200 bộ Kho của VNPT Net tại miền Trung, miền Bắc, miền Nam Kho của VNPT Net tại miền Trung : 69 bộ, Giao hàng trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực Kho của VNPT Net tại miền Bắc: 72 bộ, Giao hàng trong vòng 45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực. Kho của VNPT Net tại miền Nam: 59 bộ, Giao hàng trong vòng 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Anten gain cao 2 port (1710- 2170) Mhz, hỗ trợ RET chuẩn AISG 2.0, đã bao gồm Clamp (Mounting Kit) đi kèm 200 cái Kho của VNPT Net tại miền Trung, miền Bắc, miền Nam Kho của VNPT Net tại miền Trung : 69 cái, Giao hàng trong vòng 30 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực Kho của VNPT Net tại miền Bắc: 72 cái, Giao hàng trong vòng 45 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực. Kho của VNPT Net tại miền Nam: 59 cái, Giao hàng trong vòng 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Phụ trách chung 1 Kỹ sư Điện; Điện tử viễn thông; quản trị kinh doanh hoặc tương đương 3 3
2 Nhóm trưởng 2 Kỹ sư điện, Điện tử viễn thông hoặc tương đương 2 2
3 Cán bộ kỹ thuật hỗ trợ lắp đặt, bảo hành,... 5 Kỹ sư điện, Điện tử viễn thông hoặc tương đương 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bộ gá Anten gain cao
200 bộ Thép mạ kẽm nhúng nóng chống gỉ; Đáp ứng linh hoạt, phù hợp lắp đặt với mọi loại cột Anten tại vị trí trạm sẽ triển khai
2 Anten gain cao 2 port (1710- 2170) Mhz, hỗ trợ RET chuẩn AISG 2.0, đã bao gồm Clamp (Mounting Kit) đi kèm
200 cái Gain (1710- 2170) Mhz >= 19 dBi; PIM

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Công ty Hạ tầng mạng như sau:

  • Có quan hệ với 237 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,06%, Xây lắp 6,93%, Tư vấn 11,26%, Phi tư vấn 43,29%, Hỗn hợp 3,46%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.385.370.281.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.708.733.600.256 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,00%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp anten gain cao và phụ kiện". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp anten gain cao và phụ kiện" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 527

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây