Thông báo mời thầu

Cung cấp bò cái sinh sản

Tìm thấy: 09:32 12/11/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đề án phát triển KTXH gắn với xây dựng nông thôn mới xã HBông năm 2020
Gói thầu
Cung cấp bò cái sinh sản
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Đề án phát triển KTXH gắn với xây dựng nông thôn mới xã HBông năm 2020
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách huyện bổ sung có mục tiêu năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:30 19/11/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:29 12/11/2020
đến
09:30 19/11/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 19/11/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
5.000.000 VND
Bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ủy ban nhân dân xã H'Bông Tư vấn lập hồ sơ dự toán
2 Phòng KTHT huyện Chư Sê Tư vấn thẩm định dự toán
3 Công ty TNHH MTV DIC 8192 Tư vấn lập E-HSMT
4 Phòng TCKH huyện Chư Sê Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH MTV DIC 8192 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Phòng TCKH huyện Chư Sê Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Uỷ ban nhân dân xã HBông
E-CDNT 1.2 Cung cấp bò cái sinh sản
Đề án phát triển KTXH gắn với xây dựng nông thôn mới xã HBông năm 2020
15 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện bổ sung có mục tiêu năm 2020
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Uỷ ban nhân dân xã HBông , địa chỉ: xã HBông, Huyện chư sê, Tỉnh Gia Lai
- Chủ đầu tư: - Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân huyện Chư Sê - Địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.851781 - Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã HBông - Địa chỉ: Xã HBông, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.506.773
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Tư vấn lập hồ sơ dự toán: Ủy ban nhân dân xã H'Bông - Tư vấn thẩm định dự toán: Phòng KTHT huyện Chư Sê - Tư vấn lập E-HSMT: Công ty TNHH MTV DIC 8192 - Tư vấn thẩm định E-HSMT: Phòng TCKH huyện Chư Sê - Tư vấn đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH MTV DIC 8192 - Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Phòng TCKH huyện Chư Sê


- Bên mời thầu: Uỷ ban nhân dân xã HBông , địa chỉ: xã HBông, Huyện chư sê, Tỉnh Gia Lai
- Chủ đầu tư: - Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân huyện Chư Sê - Địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.851781 - Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã HBông - Địa chỉ: Xã HBông, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.506.773


E-CDNT 10.1(g)
Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh/Quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền cấp; Số lượng công nhân kỹ thuật; Hợp đồng, nghiệm thu, thanh lý tương tự gói thầu này
E-CDNT 10.2(c)
Giấy xác nhận nguồn giống bò và giấy chứng nhận tiêm phòng, kiểm dịch bò của cơ quan chức năng (có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền)
E-CDNT 12.2
Giá chào thầu bao gồm tất cả các loại chi phí như vận chuyển, bốc xếp, thuế, phí (nếu có)
E-CDNT 14.3 Theo thời hạn sử dụng của nơi sản xuất
E-CDNT 15.2
- Giấy chứng nhận đăng ký kinh doanh/Quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền cấp; Số lượng công nhân kỹ thuật; Hợp đồng, nghiệm thu, thanh lý tương tự gói thầu này. - Bằng cấp nhân sự. - Giấy xác nhận nguồn giống bò và giấy chứng nhận tiêm phòng, kiểm dịch bò của cơ quan chức năng (có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền).
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân huyện Chư Sê - Địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.851781 - Bên mời thầu: Ủy ban nhân dân xã HBông - Địa chỉ: Xã HBông, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai - SĐT: 02693.506.773
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: UBND huyện Chư Sê; địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai, điện thoại: 02693 851781
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng TCKH huyện Chư Sê; địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai, Điện thoại số: 0989030666
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng TCKH huyện Chư Sê; địa chỉ: Thị trấn Chư Sê, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai, Điện thoại số: 0989030666
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bò cái sinh sản giống địa phương 27 Con - Bò cái sinh sản giống địa phương -Tiêu chuẩn: + Bò có độ tuổi từ 20-25 tháng, trọng lượng trung bình từ 120-150kg/con. + Con giống khỏe mạnh, có ngoại hình cân đối, không dị tật, dị hình, đạt tiêu chuẩn làm giống chăn nuôi. + Được tiêm phòng các bệnh theo quy định đối với giống bò và được cơ quan chức năng kiểm tra và cấp giấy chứng nhận kiểm dịch động vật. + Số lượng 27 con + Xuất xứ: Việt Nam

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 15 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bò cái sinh sản giống địa phương 27 Con Tại UBND xã HBông, huyện Chư Sê, tỉnh Gia Lai 15 ngày kể từ ngày ký hợp đồng

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Kiểm tra, giao nhận bò giống 1 Trình độ từ đại học trở lên chuyên ngành Chăn nuôi thú y 3 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bò cái sinh sản giống địa phương
27 Con - Bò cái sinh sản giống địa phương -Tiêu chuẩn: + Bò có độ tuổi từ 20-25 tháng, trọng lượng trung bình từ 120-150kg/con. + Con giống khỏe mạnh, có ngoại hình cân đối, không dị tật, dị hình, đạt tiêu chuẩn làm giống chăn nuôi. + Được tiêm phòng các bệnh theo quy định đối với giống bò và được cơ quan chức năng kiểm tra và cấp giấy chứng nhận kiểm dịch động vật. + Số lượng 27 con + Xuất xứ: Việt Nam

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp bò cái sinh sản". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp bò cái sinh sản" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây