Thông báo mời thầu

Cung cấp cáp quang và phụ kiện quang

Tìm thấy: 17:17 15/06/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm cáp quang, phụ kiện quang phục vụ bảo trì, vận hành và thi công hạ ngầm, thanh thải, mở rộng mạng cáp quang GPON năm 2021
Gói thầu
Cung cấp cáp quang và phụ kiện quang
Chủ đầu tư
Công ty Cổ phần tổng công ty truyền hình cáp Việt Nam
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm cáp quang, phụ kiện quang phục vụ bảo trì, vận hành và thi công hạ ngầm, thanh thải, mở rộng mạng cáp quang GPON năm 2021
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn vốn kinh doanh và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 29/06/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:09 15/06/2021
đến
11:00 29/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
11:00 29/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
83.000.000 VND
Bằng chữ
Tám mươi ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc: Phòng KHĐT lập dự toán trên cơ sở báo giá của các đơn vị cung cấp trên thị trường tại thời điểm thực hiện gói thầu Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (tự tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc, bao gồm: Tổ chuyên gia đấu thầu (lập), Tổ thẩm định đấu thầu (thẩm định)) Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
3 Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (tự tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc, bao gồm: Tổ chuyên gia đấu thầu (lập), Tổ thẩm định đấu thầu (thẩm định)) Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty Cổ phần tổng công ty truyền hình cáp Việt Nam
E-CDNT 1.2 Cung cấp cáp quang và phụ kiện quang
Mua sắm cáp quang, phụ kiện quang phục vụ bảo trì, vận hành và thi công hạ ngầm, thanh thải, mở rộng mạng cáp quang GPON năm 2021
60 Ngày
E-CDNT 3 Nguồn vốn kinh doanh và các nguồn vốn khác
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Tổng Công Ty Truyền Hình Cáp Việt Nam (Địa chỉ: Toà nhà VTV- Số 3/84 Đường Ngọc Khánh – Phường Giảng Võ- Quận Ba Đình – TP Hà Nội - Việt Nam; Điện thoại: (04) 37717675; Fax: (04) 38317364).
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc: Phòng KHĐT lập dự toán trên cơ sở báo giá của các đơn vị cung cấp trên thị trường tại thời điểm thực hiện gói thầu. + Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (tự tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc, bao gồm: Tổ chuyên gia đấu thầu (lập), Tổ thẩm định đấu thầu (thẩm định)). + Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (tự tổ chức thực hiện trên cơ sở giao nhiệm vụ cho các bộ phận chuyên môn trực thuộc, bao gồm: Tổ chuyên gia đấu thầu (lập), Tổ thẩm định đấu thầu (thẩm định)).


- Bên mời thầu: Công ty Cổ phần tổng công ty truyền hình cáp Việt Nam , địa chỉ: Số 3/84 đường Ngọc Khánh, phường Giảng Võ, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội, Việt Nam
- Chủ đầu tư: Tổng Công Ty Truyền Hình Cáp Việt Nam (Địa chỉ: Toà nhà VTV- Số 3/84 Đường Ngọc Khánh – Phường Giảng Võ- Quận Ba Đình – TP Hà Nội - Việt Nam; Điện thoại: (04) 37717675; Fax: (04) 38317364).


E-CDNT 10.1(g)
Bản cam kết trong trường hợp thắng thầu, Nhà thầu sẽ chấp nhận xuất trình đầy đủ các giấy tờ sau khi giao hàng: + Đối với hàng hoá nhập khẩu: Giấy chứng nhận nguồn gốc xuất xứ hàng hoá (CO); Chứng nhận chất lượng hàng hoá (CQ); + Đối với hàng hoá sản xuất trong nước: Giấy chứng nhận nguồn gốc xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ) của sợi quang sử dụng sản xuất cáp quang cho gói thầu này và Giấy xác nhận kiểm tra chất lượng xuất xưởng (KCS) của nhà sản xuất. + Hoá đơn GTGT hợp lệ.
E-CDNT 10.2(c)
Bản cam kết trong trường hợp thắng thầu, Nhà thầu sẽ chấp nhận xuất trình đầy đủ các giấy tờ sau khi giao hàng: + Đối với hàng hoá nhập khẩu: Giấy chứng nhận nguồn gốc xuất xứ hàng hoá (CO); Chứng nhận chất lượng hàng hoá (CQ); + Đối với hàng hoá sản xuất trong nước: Giấy chứng nhận nguồn gốc xuất xứ (CO), giấy chứng nhận chất lượng (CQ) của sợi quang sử dụng sản xuất cáp quang cho gói thầu này và Giấy xác nhận kiểm tra chất lượng xuất xưởng (KCS) của nhà sản xuất.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hoá có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công , tuỳ theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV - Biểu mẫu mời thầu và dự thầu. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu
E-CDNT 14.3 60 tháng.
E-CDNT 15.2
Nhà thầu tham dự thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng (cụ thể như Bảng A: Giấy phép bán hàng quy định tại Mục 3) của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. Trường hợp trong E-HSDT, nhà thầu không đính kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 83.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tổng Công Ty Truyền Hình Cáp Việt Nam (Địa chỉ: Toà nhà VTV- Số 3/84 Đường Ngọc Khánh – Phường Giảng Võ- Quận Ba Đình – TP Hà Nội - Việt Nam; Điện thoại: (04) 37717675; Fax: (04) 38317364).
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Hoàng Ngọc Huấn- Chủ tịch HĐQT Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (Địa chỉ: Toà nhà VTV- Số 3/84 Đường Ngọc Khánh – Phường Giảng Võ- Quận Ba Đình – TP Hà Nội- Việt Nam; Điện thoại: (04) 37717675; Fax: (04) 38317364).
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Kế hoạch Đầu tư – Tổng công ty Truyền hình cáp Việt Nam (Địa chỉ: Tầng 7, Toà nhà VTV- Số 3/84 Đường Ngọc Khánh – Phường Giảng Võ- Quận Ba Đình – TP Hà Nội - Việt Nam; Điện thoại: (04) 37717675; Fax: (04) 38317364).
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không có
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Cáp quang treo 6 sợi 100.000 m Cáp quang treo loại 6 sợi (mỗi ống lỏng 2 sợi)
2 Cáp quang treo 12 sợi 64.000 m Cáp quang treo loại 12 sợi (mỗi ống lỏng 2 sợi)
3 Cáp quang treo 24 sợi 20.000 m Cáp quang treo loại 24 sợi (mỗi ống lỏng 6 sợi)
4 Cáp quang treo 96 sợi 10.000 m Cáp quang treo loại 96 sợi (mỗi ống lỏng 12 sợi)
5 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 6 sợi 70.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 6 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
6 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 12 sợi 50.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 12 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
7 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 24 sợi 10.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 24 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
8 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 48 sợi 24.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 48 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
9 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 96 sợi 10.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 96 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
10 Cáp quang treo ADSS 24 sợi, Khoảng vượt 150m 10.000 m Cáp quang treo ADSS, khoảng vượt 150m, loại 24 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
11 Cáp quang treo ADSS 48 sợi, Khoảng vượt 150m 10.000 m Cáp quang treo ADSS, khoảng vượt 150m, loại 48 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
12 Fast connector, SC/APC 50.000 Cái Đầu nối nhanh phục vụ lắp đặt thuê bao GPON
13 Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, dài 2m, kích thước 2.0mm, suy hao tối đa 0.3dB 20.000 Sợi Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, dài 2m, kích thước dây loại 2.0mm
14 Cáp quang thuê bao 1 sợi (dạng đệm chặt) 1.000.000 m Cáp quang thuê bao, 1 sợi, dạng đệm chặt
15 Ống co nhiệt hàn cáp quang 60mm 40.000 Cái Ống co nhiệt phục vụ hàn nối sợi quang
16 Chia 4 quang, connector SC/APC (25%/25%/25%/25%) 1.500 Bộ Chia 4 quang, đầu nối SC/APC, tỷ lệ chia 25%/25%/25%/25%
17 Chia 8 quang, connector SC/APC (12,5%/12,5%/12,5%/12,5%/ 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%) 1.000 Bộ Chia 8 quang, đầu nối SC/APC, tỷ lệ chia 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%/ 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%
18 Măng sông quang 12 (Loại đứng- dome; ≥4 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Măng sông quang 12, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
19 Măng sông quang 24 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)-đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Măng sông quang 24, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
20 Măng sông quang 48 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Măng sông quang 48, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
21 Măng sông quang 60 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 70 Bộ Măng sông quang 60, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Cáp quang treo 6 sợi 100.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
2 Cáp quang treo 12 sợi 64.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
3 Cáp quang treo 24 sợi 20.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
4 Cáp quang treo 96 sợi 10.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
5 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 6 sợi 70.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
6 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 12 sợi 50.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
7 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 24 sợi 10.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
8 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 48 sợi 24.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
9 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 96 sợi 10.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
10 Cáp quang treo ADSS 24 sợi, Khoảng vượt 150m 10.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
11 Cáp quang treo ADSS 48 sợi, Khoảng vượt 150m 10.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
12 Fast connector, SC/APC 50.000 Cái Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
13 Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, dài 2m, kích thước 2.0mm, suy hao tối đa 0.3dB 20.000 Sợi Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
14 Cáp quang thuê bao 1 sợi (dạng đệm chặt) 1.000.000 m Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
15 Ống co nhiệt hàn cáp quang 60mm 40.000 Cái Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
16 Chia 4 quang, connector SC/APC (25%/25%/25%/25%) 1.500 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
17 Chia 8 quang, connector SC/APC (12,5%/12,5%/12,5%/12,5%/ 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%) 1.000 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
18 Măng sông quang 12 (Loại đứng- dome; ≥4 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
19 Măng sông quang 24 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)-đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
20 Măng sông quang 48 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 150 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).
21 Măng sông quang 60 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo 70 Bộ Kho VTVcab tại Hà Nội: Km số 2 đường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Trong vòng tối đa 60 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả ngày lễ, ngày nghỉ, thứ 7 và Chủ nhật).

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cáp quang treo 6 sợi
100.000 m Cáp quang treo loại 6 sợi (mỗi ống lỏng 2 sợi)
2 Cáp quang treo 12 sợi
64.000 m Cáp quang treo loại 12 sợi (mỗi ống lỏng 2 sợi)
3 Cáp quang treo 24 sợi
20.000 m Cáp quang treo loại 24 sợi (mỗi ống lỏng 6 sợi)
4 Cáp quang treo 96 sợi
10.000 m Cáp quang treo loại 96 sợi (mỗi ống lỏng 12 sợi)
5 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 6 sợi
70.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 6 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
6 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 12 sợi
50.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 12 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
7 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 24 sợi
10.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 24 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
8 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 48 sợi
24.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 48 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
9 Cáp quang chôn trực tiếp kim loại 96 sợi
10.000 m Cáp quang chôn trực tiếp, có lớp băng thép bằng kim loại, loại 96 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
10 Cáp quang treo ADSS 24 sợi, Khoảng vượt 150m
10.000 m Cáp quang treo ADSS, khoảng vượt 150m, loại 24 sợi quang (mỗi ống lỏng 6 sợi).
11 Cáp quang treo ADSS 48 sợi, Khoảng vượt 150m
10.000 m Cáp quang treo ADSS, khoảng vượt 150m, loại 48 sợi quang (mỗi ống lỏng 12 sợi).
12 Fast connector, SC/APC
50.000 Cái Đầu nối nhanh phục vụ lắp đặt thuê bao GPON
13 Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, dài 2m, kích thước 2.0mm, suy hao tối đa 0.3dB
20.000 Sợi Dây nhảy quang SC/APC-SC/APC, dài 2m, kích thước dây loại 2.0mm
14 Cáp quang thuê bao 1 sợi (dạng đệm chặt)
1.000.000 m Cáp quang thuê bao, 1 sợi, dạng đệm chặt
15 Ống co nhiệt hàn cáp quang 60mm
40.000 Cái Ống co nhiệt phục vụ hàn nối sợi quang
16 Chia 4 quang, connector SC/APC (25%/25%/25%/25%)
1.500 Bộ Chia 4 quang, đầu nối SC/APC, tỷ lệ chia 25%/25%/25%/25%
17 Chia 8 quang, connector SC/APC (12,5%/12,5%/12,5%/12,5%/ 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%)
1.000 Bộ Chia 8 quang, đầu nối SC/APC, tỷ lệ chia 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%/ 12,5%/12,5%/12,5%/12,5%
18 Măng sông quang 12 (Loại đứng- dome; ≥4 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo
150 Bộ Măng sông quang 12, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
19 Măng sông quang 24 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)-đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo
150 Bộ Măng sông quang 24, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
20 Măng sông quang 48 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo
150 Bộ Măng sông quang 48, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome
21 Măng sông quang 60 (Loại đứng- dome; ≥6 cổng vào-ra)- đầy đủ phụ kiện lắp đặt kèm theo
70 Bộ Măng sông quang 60, phục vụ hàn nối cáp quang, loại đứng- dome

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần tổng công ty truyền hình cáp Việt Nam như sau:

  • Có quan hệ với 178 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,61 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,89%, Xây lắp 16,14%, Tư vấn 2,85%, Phi tư vấn 8,86%, Hỗn hợp 1,26%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.141.577.356.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 754.705.251.229 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,89%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp cáp quang và phụ kiện quang". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp cáp quang và phụ kiện quang" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây