Thông báo mời thầu

Cung cấp đồng hồ đo nước sạch

Tìm thấy: 16:45 08/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp đồng hồ đo nước sạch
Gói thầu
Cung cấp đồng hồ đo nước sạch
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp đồng hồ đo nước sạch
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Vốn của Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 18/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:33 08/03/2022
đến
17:00 18/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:00 18/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
123.678.315 VND
Bằng chữ
Một trăm hai mươi ba triệu sáu trăm bảy mươi tám nghìn ba trăm mười lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/03/2022 (15/08/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Cung cấp đồng hồ đo nước sạch
Tên dự toán là: Cung cấp đồng hồ đo nước sạch
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 120 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Vốn của Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh.
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3835733 - Fax: 0203. 3835796
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
+ Tư vấn lập dự toán gói thầu: Phòng vật tư - Công ty cổ phần nước sạch quảng Ninh. + Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSMT: Tổ chuyên gia đánh giá - Công ty cổ phần nước sạch quảng Ninh. + Tư vấn thẩm định E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu - Tổ chuyên gia thẩm định - Công ty cổ phần nước sạch quảng Ninh.

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh , địa chỉ: Số 449 đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hồng Hải, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh, Việt Nam
- Chủ đầu tư: Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3835733 - Fax: 0203. 3835796

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: Không yêu cầu.
E-CDNT 10.2(c)Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá:
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa: (đối với tài liệu sử dụng tiếng nước ngoài phải được gửi kèm theo bản dịch sang tiếng Việt của tài liệu đó): - Tài liệu về mặt kỹ thuật như: tiêu chuẩn hàng hóa, tính năng, thông số kỹ thuật, thông số bảo hành. + Bản cam kết các nội dung: (i) Hàng hóa do nhà thầu cung cấp phải có nguồn gốc rõ ràng, hợp pháp, được phép lưu hành ở Việt Nam, mới 100% chưa qua sử dụng, đồng hồ DN15 sản xuất từ năm 2021 trở lại đây; các loại đồng hồ khác sản xuất từ năm 2020 trở lại đây. (ii) Thời gian bảo hành 24 tháng và không ngắn hơn thời gian quy định của nhà sản xuất kể từ ngày nghiệm thu hàng hóa. (iii) Giấy phép phê duyệt mẫu phương tiện đo còn hiệu lực được phép sử dụng tại Việt Nam. (iv) Cung cấp Tờ khai hải quan khi giao hàng. (v) Cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ (CO), chứng nhận chất lượng (CQ) của nhà sản xuất khi giao hàng. (vi) Catalogue kỹ thuật của hàng hóa. (vii) Hàng hóa được cung cấp hoàn toàn thích ứng về địa lý; Hàng hóa được cung cấp không có ảnh hưởng tác động nhiều đến môi trường và đề xuất biện pháp giải quyết hợp lý. * Tài liệu chứng minh phải được scan từ bản chính hoặc bản chứng thực hoặc bản công chứng hợp lệ.
E-CDNT 12.2Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau:
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: Đơn giá dự thầu là đơn giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí, lệ phí (nếu có) và cước phí vận chuyển đến kho bên mời thầu theo Mẫu số 18 Chương IV.
E-CDNT 14.3Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): 60 tháng (theo văn bản kỹ thuật đo lường Việt Nam ĐLVN 17: 2017 đồng hồ đo nước - quy trình kiểm định, mục 8.3)
E-CDNT 15.2Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm:
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: +) Cam kết bảo hành sản phẩm của nhà thầu, có thời hạn theo như mục 3 tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật; +) Tài liệu chứng minh sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn kỹ thuật yêu cầu tại mục 3 - Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật. Bản gốc hoặc bản phô tô có công chứng.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 120 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 123.678.315   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 150 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3835733 - Fax: 0203. 3835796
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông: Vũ Văn Tuấn - Chủ Tịch hội đồng quản trị Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3835733 - Fax: 0203. 3835796
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Tổ chuyên gia thẩm định - Phòng Vật tư - Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh - Địa chỉ: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3619539
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát - Phòng Kế hoạch - Đầu tư - Công ty cổ phần nước sạch Quảng Ninh - Địa chỉ: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ, phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long, Quảng Ninh. - Điện thoại: 0203. 3836218
E-CDNT 34

Tỷ lệ tăng khối lượng tối đa: 0 %

Tỷ lệ giảm khối lượng tối đa: 0 %

PHẠM VI CUNG CẤP

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóaGhi chú
1Đồng hồ đo đo nước, DN15mm, cấp C, loại đa tia, đã bao gồm nắp chặn, lưới lọc, bao bì. Kèm giấy kiểm định.10.000CáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
2Đồng hồ đo nước DN40, cấp 2, R160, kèm rắc co 2 đầu, đã kiểm định.10cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
3Đồng hồ đo nước DN50, cấp 2, R250, đã kiểm định10cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
4Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.10cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
5Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.10cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
6Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, R100 (đã kiểm định).15cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
7Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, R100 (đã kiểm định).15cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
8Đồng hồ đo nước DN100, cấp 2, R100 (đã kiểm định).5cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
9Đồng hồ đo nước DN150, cấp 2, R100 (đã kiểm định).5cáiTheo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng120Ngày

Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STTDanh mục hàng hóaKhối lượng mời thầuĐơn vịĐịa điểm cung cấpTiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1Đồng hồ đo đo nước, DN15mm, cấp C, loại đa tia, đã bao gồm nắp chặn, lưới lọc, bao bì. Kèm giấy kiểm định.10.000CáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
2Đồng hồ đo nước DN40, cấp 2, R160, kèm rắc co 2 đầu, đã kiểm định.10cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
3Đồng hồ đo nước DN50, cấp 2, R250, đã kiểm định10cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
4Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.10cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
5Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.10cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
6Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, R100 (đã kiểm định).15cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
7Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, R100 (đã kiểm định).15cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
8Đồng hồ đo nước DN100, cấp 2, R100 (đã kiểm định).5cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).
9Đồng hồ đo nước DN150, cấp 2, R100 (đã kiểm định).5cáiKho của bên mời thầu: Số 449, đường Nguyễn Văn Cừ - phường Hồng Hải, thành phố Hạ Long.120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực (bao gồm cả thứ bảy, chủ nhật và ngày lễ). - Hàng hóa giao làm nhiều đợt theo từng đơn đặt hàng của Chủ đầu tư. Tiến độ cung cấp hàng hóa: Trong vòng 7 ngày kể từ ngày Nhà thầu nhận được đơn đặt hàng của Chủ đầu tư bằng (Email, điện thoại).

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Đồng hồ đo đo nước, DN15mm, cấp C, loại đa tia, đã bao gồm nắp chặn, lưới lọc, bao bì. Kèm giấy kiểm định.
10.000 Cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
2 Đồng hồ đo nước DN40, cấp 2, R160, kèm rắc co 2 đầu, đã kiểm định.
10 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
3 Đồng hồ đo nước DN50, cấp 2, R250, đã kiểm định
10 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
4 Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.
10 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
5 Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, tỷ số R315, đã kiểm định.
10 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
6 Đồng hồ đo nước DN65, cấp 2, R100 (đã kiểm định).
15 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
7 Đồng hồ đo nước DN80, cấp 2, R100 (đã kiểm định).
15 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
8 Đồng hồ đo nước DN100, cấp 2, R100 (đã kiểm định).
5 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT
9 Đồng hồ đo nước DN150, cấp 2, R100 (đã kiểm định).
5 cái Theo yêu cầu phạm vi cung cấp nêu tại chương 5- E HSMT

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC SẠCH QUẢNG NINH như sau:

  • Có quan hệ với 426 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,04 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 39,30%, Xây lắp 43,58%, Tư vấn 3,89%, Phi tư vấn 9,34%, Hỗn hợp 3,89%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.709.265.896.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.634.646.050.076 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,37%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp đồng hồ đo nước sạch". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp đồng hồ đo nước sạch" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 266

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây