Thông báo mời thầu

Cung cấp hàng hóa và xây lắp

Tìm thấy: 16:18 01/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng và cải tạo lưới điện các xã Bình Sơn, Nghĩa Phương, Cương Sơn, Cẩm Lý, Bắc Lũng, Tiên Nha, Khám Lạng, Bảo Sơn huyện Lục Nam năm 2025
Tên gói thầu
Cung cấp hàng hóa và xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn vay TDTM và KHCB của EVNNPC
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Nam, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2987/QĐ-PCBG
Ngày phê duyệt
01/11/2024 16:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC BẮC GIANG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 01/11/2024
đến
08:00 11/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
145.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Dịch vụ Điện lực miền Bắc - Chi nhánh Tổng công ty Điện lực miền Bắc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 2 khu VP1, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Xe ôtô tải khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế ≥1,5T (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê). Đặc điểm thiết bị: Xe ôtô tải trọng ≥1,5T
1
2
Loại thiết bị: Xe ô tô tải (có cần cẩu) khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế ≥1,5T (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê) Đặc điểm thiết bị: Xe cẩu tự hành ≥1,5T
1
3
Loại thiết bị: Máy đào gầu (Nhà thầu cần phải chứng minh do sở hữu của nhà thầu bằng các tài liệu như hóa đơn mua hàng, đăng ký xe,... Đối với thiết bị nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp: Hợp đồng nguyên tắc, Tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê) Đặc điểm thiết bị: Máy đào gầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x95 (Bao gồm cả lèo, độ võng, hao hụt)
16009
m
Theo quy định tại Chương V
2
Dây nhôm bọc AV50
25
m
Theo quy định tại Chương V
3
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x35
120
m
Theo quy định tại Chương V
4
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-4x25
180
m
Theo quy định tại Chương V
5
Cáp vặn xoắn 0,6/1kV-Al/XLPE-2x25
626
m
Theo quy định tại Chương V
6
Chuỗi sứ néo kép polymer 22kV 100kN - giáp níu hotline xe gầu
3
Chuỗi
Theo quy định tại Chương V
7
Kẹp quai 4.0 (Dây 70-120mm2)
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
8
Kẹp hotline 4.0 (Dây 70-120mm2)
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
9
Cáp Cu/PVC 1x50
27
m
Theo quy định tại Chương V
10
Đầu cốt đồng -50mm 1 lỗ mạ thiếc
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
11
Đầu cốt đồng nhôm 2 bu lông 70 mm2
9
Cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp cò lèo đường dây 3 pha (Hotline xe gầu)
2
Bộ 3 cò
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp cò lèo đường dây 3 pha (Sàn thao tác: Platform)
2
Bộ 3 cò
Theo quy định tại Chương V
14
TRẠM BIẾN ÁP
Theo quy định tại Chương V
15
PHẦN XÂY DỰNG MỚI
Theo quy định tại Chương V
16
Móng cột MT-4 (cơ giới)
2
Móng
Theo quy định tại Chương V
17
Móng cột BTLT đôi MTK-1-14 (cơ giới)
3
Móng
Theo quy định tại Chương V
18
Móng cột BTLT đôi MTK-2-16 (cơ giới)
1
Móng
Theo quy định tại Chương V
19
Móng cột BTLT đôi MTK-2-20 (cơ giới)
1
Móng
Theo quy định tại Chương V
20
Hệ thống tiếp địa trạm cột 12m (cơ giới)
2
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
21
Hệ thống tiếp địa trạm cột 14m (cơ giới)
4
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
22
Hệ thống tiếp địa trạm cột 14A 14m (cơ giới)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
23
Hệ thống tiếp địa trạm cột 16m (cơ giới)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
24
Hệ thống tiếp địa trạm cột 20m (cơ giới)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
25
Ống nhựa xoắn chịu lực HDPE-Ø105/80
9
m
Theo quy định tại Chương V
26
Cột BTLT PC-I-14-190-9,2 (cơ giới)
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
27
Cột BTLT PC-I-14-190-11 (cơ giới)
4
Cột
Theo quy định tại Chương V
28
Cột BTLT PC-I-14-190-13 (cơ giới)
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
29
Cột BTLT PC-I-16-190-11 (cơ giới)
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
30
Cột BTLT PC-I-20-190-11 (cơ giới)
2
Cột
Theo quy định tại Chương V
31
Xà néo 3 pha lệch 35kV trên cột đôi ngang tuyến XNL-35N
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
32
Xà đón dây đầu trạm cột ghép đôi X-ĐT-2D
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
33
Xà phụ đỡ lèo 1 pha trên cột đơn XP-1-TBA
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Xà phụ đỡ lèo 2 pha trên cột đơn XP-2-1-TBA
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
35
Xà đỡ sứ trung gian tầng 1 trạm cột đơn X-TG-1
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
36
Xà đỡ cầu chì tự rơi trên cột đơn
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Xà đỡ sứ trung gian tầng 2 trạm cột đơn X-TG-2
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
38
Giá đỡ máy biến áp trạm cột ghép đôi
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
39
Ghế thao tác trạm cột đơn
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
40
Giá đỡ cáp lực trạm cột đơn
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
41
Giằng cột đúp GCĐ-14
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Giằng cột đúp GCĐ-16
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Giằng cột đúp GCĐ-20
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Xà néo rẽ 3 pha
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Xà đỡ dây đầu trạm dọc tuyến trạm 2 cột
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Xà đón dây đầu trạm dọc tuyến trạm 2 cột tim 2,6m
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Xà đỡ sứ trung gian trạm 2 cột tim 2,6 m tầng 1
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Xà đỡ sứ trung gian trạm 2 cột tim 2,6 m tầng 2
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
49
Giá đỡ cáp xuất tuyến hạ thế lên cột TBA
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V
50
Giá đỡ tủ phân phối
9
Bộ
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY ĐIỆN LỰC BẮC GIANG - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐIỆN LỰC MIỀN BẮC như sau:

  • Có quan hệ với 363 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 27,68%, Xây lắp 44,81%, Tư vấn 13,49%, Phi tư vấn 7,44%, Hỗn hợp 6,58%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.576.311.693.107 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.464.191.072.282 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,11%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp hàng hóa và xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp hàng hóa và xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây