Thông báo mời thầu

Cung cấp hàng hóa và xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:16 06/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp mạng LAN tại UBND các phường thuộc quận Thanh Khê
Tên gói thầu
Cung cấp hàng hóa và xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói và Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 25/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
5393/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân Quận Thanh Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:12 06/11/2024
đến
14:00 25/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:15 25/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/11/2024 (25/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế và xây dựng bền vững Anh Vũ Tư vấn lập thiết kế 27 Lê Đình Thám, Phường Hoà Thuận Đông, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TÂN Tư vấn lập E-HSMT 634 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
3 Phòng TCKH quận Thanh Khê Tư vấn thẩm định E-HSMT 503 Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TÂN Tư vấn đánh giá E-HSDT 634 đường 2/9 - Phường Hoà Cường Nam - Quận Hải Châu - Thành phố Đà Nẵng
5 Phòng TCKH quận Thanh Khê Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 503 Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:33 15/11/2024 10:00 18/11/2024 15:00 21/11/2024 10:15 18/11/2024 15:10 21/11/2024 Rà soát, cập nhật các nội dung kiến nghị của nhà thầu.
2 16:14 20/11/2024 15:00 21/11/2024 14:00 25/11/2024 15:10 21/11/2024 14:15 25/11/2024 Gia hạn để nhà thầu chuẩn bị, khắc phục các nội dung theo kiến nghị.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01C – Phạm vi cung cấp hàng hóa (áp dụng loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị chuyển mạch Layer 2 - 48 Port
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
2
Thiết bị chuyển mạch Layer 2 - 24 Port
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
3
Outlet 1 port (Nhân, mặt nạ, Outler)
77
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
4
Outlet 2 port (Nhân, mặt nạ, Outler)
41
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
5
Đầu RJ45
173
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
6
Cáp mạng Cat6
6705
mét
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
7
Dây nhảy mạng Cat6 - 3m
134
sợi
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
8
Tủ rack 10U kèm nguồn
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
9
ODF 4 FO
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
10
Bộ chuyển đổi quang điện 1 Gbps
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
11
Module quang 1 Gbps
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
12
Dây nhảy quang LC-SC
2
sợi
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
13
Lắp đặt tủ Rack
5
1 tủ
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
14
Lắp đặt thiết bị chuyển mạch Switch
11
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
15
Cài đặt thiết bị chuyển mạch Switch
11
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
16
Lắp đặt hộp Outlet mạng 1 port và 2 port
118
1 ổ cắm
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
17
Lắp đặt dây cáp mạng CAT6
670.5
10m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
18
Bấm đầu RJ 45
173
1 đầu
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
19
Đấu nối cáp, sợi dây nhảy
134
sợi
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
20
Lắp đặt cáp nguồn 2x2.5mm2
5
10 m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
21
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Loại máng nhựa 60x40mm
351
m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
22
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Loại máng nhựa 39x18mm
719
m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
23
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Loại máng nhựa 24x14mm
689
m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
24
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Loại nẹp bán nguyệt 60x22
77
m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
25
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Loại ống nhựa D25
210
m
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
26
Hàn nối ODF cáp sợi quang 4FO
2
1 bộ ODF
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45
27
Lắp đặt, cài đặt module quang
1
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
Theo YCKT - Chương V
45
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp hàng hóa và xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp hàng hóa và xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây