Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa không khí

Tìm thấy: 09:08 08/09/2020
Trạng thái gói thầu
Thay đổi
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Văn phòng Ủy ban nhân dân thành phố
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa không khí
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Văn phòng Ủy ban nhân dân thành phố
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí chi thường xuyên (không tự chủ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:45 11/09/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:48 01/09/2020
đến
09:45 11/09/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:45 11/09/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 10 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF12IC/AWC12IC-MF (1.5HP) hoặc tương đương 4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 1.5HP Loại Gas : R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm).
2 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF18IC/AWC18IC-MF (2.0HP) hoặc tương đương 4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh: 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 2.0 HP; Loại Gas: R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm)
3 - Nhân công 8 bộ Vật tư, công lắp đặt
4 - Khung đỡ dàn nóng 8 cặp Vật tư, công lắp đặt
5 - Dây điện 2.5mm 180 mét Vật tư, công lắp đặt
6 - Dây điện 1.5mm 90 mét Vật tư, công lắp đặt
7 - Ống nước PVC 27 BM 40 mét Vật tư, công lắp đặt
8 - Ống đồng 6 /10 sử dung cho máy 1.5HP 35 mét Vật tư, công lắp đặt
9 - Ống đồng 6 /12 40 mét Vật tư, công lắp đặt
10 - Cầu dao 30A 8 cái Vật tư, công lắp đặt, gồm:

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Bảo hành Máy điều hòa-Bảo hành chính hãng: (Nhà thầu đính kèm tài liệu chứng minh chính sách bảo hành chính hãng)-Trong thời gian bảo hành mỗi khi sản phẩm có sự cố thì nhà thầu phải có mặt để bảo hành trong vòng 02 giờ, kể từ khi nhận được thông báo của bên sử dụng và khắc phục sự cố trong vòng 04 giờ.- Bảo trì : Bảo trì định kỳ 2lần/tháng 8 bộ Tại địa điểm thực hiện gói thầu Bảo hành và Bảo trì:-Máy nén: 60 tháng kể từ ngày nghiệm thu bàn giao- Linh kiện: 36 tháng kể từ ngày nghiệm thu bàn giao

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 10 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF12IC/AWC12IC-MF (1.5HP) hoặc tương đương 4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 1.5HP Loại Gas : R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm).
2 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF18IC/AWC18IC-MF (2.0HP) hoặc tương đương 4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh: 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 2.0 HP; Loại Gas: R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm)
3 - Nhân công 8 bộ Vật tư, công lắp đặt
4 - Khung đỡ dàn nóng 8 cặp Vật tư, công lắp đặt
5 - Dây điện 2.5mm 180 mét Vật tư, công lắp đặt
6 - Dây điện 1.5mm 90 mét Vật tư, công lắp đặt
7 - Ống nước PVC 27 BM 40 mét Vật tư, công lắp đặt
8 - Ống đồng 6 /10 sử dung cho máy 1.5HP 35 mét Vật tư, công lắp đặt
9 - Ống đồng 6 /12 40 mét Vật tư, công lắp đặt
10 - Cầu dao 30A 8 cái Vật tư, công lắp đặt, gồm:

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF12IC/AWC12IC-MF (1.5HP) hoặc tương đương
4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 1.5HP Loại Gas : R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm).
2 Máy lạnh Aikibi treo tường DC Inverter AWF18IC/AWC18IC-MF (2.0HP) hoặc tương đương
4 bộ Nhãn hiệu: Aikibi ( hoặc tương tương); Loại máy lạnh: 1 chiều; Công nghệ Inverter; Công suất: 2.0 HP; Loại Gas: R32; (nhà thầu đính kèm CO/CQ của sản phẩm)
3 - Nhân công
8 bộ Vật tư, công lắp đặt
4 - Khung đỡ dàn nóng
8 cặp Vật tư, công lắp đặt
5 - Dây điện 2.5mm
180 mét Vật tư, công lắp đặt
6 - Dây điện 1.5mm
90 mét Vật tư, công lắp đặt
7 - Ống nước PVC 27 BM
40 mét Vật tư, công lắp đặt
8 - Ống đồng 6 /10 sử dung cho máy 1.5HP
35 mét Vật tư, công lắp đặt
9 - Ống đồng 6 /12
40 mét Vật tư, công lắp đặt
10 - Cầu dao 30A
8 cái Vật tư, công lắp đặt, gồm:

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa không khí". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt máy điều hòa không khí" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 198

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây