Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình

Tìm thấy: 20:15 26/08/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cải tạo nhà lưu trú và phụ trợ NHNN chi nhánh tỉnh Lâm Đồng
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình
Chủ đầu tư
Tên Bên mời thầu là: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng. ĐT: 02633 821 220 Tên Chủ đầu tư là: Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Lâm Đồng
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Kinh phí quản lý năm 2021 của NHNN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2021
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
20:08 26/08/2021
đến
09:00 07/09/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 07/09/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
8.000.000 VND
Bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD Địa ốc Đà Lạt Tư vấn lập dự toán
2 Công ty TNHH TVXD Địa ốc Đà Lạt Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX
3 Công ty TNHH NHT Lâm Đồng Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả LCNT

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT
E-CDNT 1.2 Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình
Cải tạo nhà lưu trú và phụ trợ NHNN chi nhánh tỉnh Lâm Đồng
60 Ngày
E-CDNT 3 Kinh phí quản lý năm 2021 của NHNN
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , địa chỉ: 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng. ĐT: 02633 821 220 Tên Chủ đầu tư là: Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Lâm Đồng
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Tư vấn lập dự toán: Công ty TNHH TVXD Địa ốc Đà Lạt - Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX: Công ty TNHH TVXD Địa ốc Đà Lạt - Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả LCNT: Công ty TNHH NHT Lâm Đồng


- Bên mời thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , địa chỉ: 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
- Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng. ĐT: 02633 821 220 Tên Chủ đầu tư là: Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Lâm Đồng


E-CDNT 10.1(g)
- Giấy phép kinh doanh - Báo cáo tài chính 03 năm 2018+2019+2020 - Hợp đồng tương tự + thanh lý + hóa đơn đỏ (Liên lưu: Liên 1)
E-CDNT 10.2(c)
Bản cam kết hàng hóa phải nới 100%; Có bản cam kết sẽ cung cấp giấy bảo hành của nhà sản xuất đối với tivi, tủ lạnh, bếp … khi giao hàng
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá được vận chuyển đến chân công trình) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV – Biểu mẫu mời thầu và dự thầu.
E-CDNT 14.3 10 năm
E-CDNT 15.2
Không yêu cầu
E-CDNT 16.1 30 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 8.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 60 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Tên Bên mời thầu là: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỊA ỐC ĐÀ LẠT , 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng. ĐT: 02633 821 220 Tên Chủ đầu tư là: Ngân hàng Nhà nước chi nhánh tỉnh Lâm Đồng
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: NHNN chi nhánh tỉnh Lâm Đồng, 08 Hồ Tùng Mậu, TTP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH TVXD Địa ốc Đà Lạt, 25 Trần Phú, phường 3, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
NHNN chi nhánh tỉnh Lâm Đồng, 08 Hồ Tùng Mậu, TTP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bộ ghế sopha lớn (phòng + sảnh) 6 Bộ '*KT: Gồm 1ghế đôi : W2000 x D800 x H800 mm 2 ghế đơn : W900 x D800 x H800 mm 1 bàn : W900 x D500 x H450mm *Chất liệu: Ghế sofa khung gỗ, bọc nệm phủ simili loại tốt hoặc bằng vải bố. Bàn bằng gỗ MDF veneer sơn PU. Kính trắng dày 8mm mài cạnh.
2 Quầy tiếp tân (sảnh) 5,3 md Quầy tiếp tân (sảnh) KT: W5300xD600xH1000m * Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU, quầy dạng panel.
3 Tủ quần áo các phòng 7 Cái *KT: W1900 xD600 x H2200 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
4 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc 10 cái '*KT: W2500 x D600 x H800 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
5 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc 4 Cái '*KT: W2000 x D600 x H800 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
6 Rèm cửa nhà A 123,2 m2 '* Chất liệu : vải gấm cản sáng, cách nhiệt. Thanh treo rèm bằng nhôm hợp kim.
7 Rèm cửa nhà B 99,5 m2 '* Chất liệu : vải gấm cản sáng, cách nhiệt. Thanh treo rèm bằng nhôm hợp kim.
8 Tủ lạnh 15 cái Tủ lạnh AQUA 50L AQR-D59FA (BS) (Hoặc tương đương): - Dung tích sử dụng: 50 lít - Dung tích ngăn lạnh: 50L - Chất liệu cửa tủ lạnh: thép không gỉ - Chất liệu khay ngăn lạnh: Kính chịu lực - Chất liệu ống dẫn gas, dàn lạnh: Ống dẫn gas bằng đồng – lá tản nhiệt bằng nhôm
9 Tivi 12 Cái Smart TVnanocell LG 4K 43inch 43NANO79TND (Hoặc tương đương): - Loại TV: Smart TV - Kích cỡ màn hình: 43 inch - Độ phân giải: Ultra HD 4K - Loại màn hình: LED nền (direct LED), IPS LCD - Công nghệ hình ảnh: o Active HDR o HDR Dynamic Tone mapping o HDR10 Pro o HKG Pro o Bộ xử lý Quad Core 4K - Công nghệ âm Thanh: o DTS Virtual:X o Âm thanh phù hợp theo nội dung AL sound o Âm thanh vòm Ultra Surround o Chế độ lọc thoại Clear voice III o Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync - Hệ điều hành: webOS 5.0 - Ứng dụng phổ biến: MyTV, nhaccuatui, PopsKid Youtube, zing TV, VtcapON, FTP Play, Clip TV.. trình duyệt web… - Điều khiển bằng giọng nói: - Chiếu hình từ điện thoại lên TV - Kết nối các ứng dụng trong nhà.. - Remote thông minh - Điều khiển tivi bằng điện thoại - Cổng kết nối: LAN, WIFI, Bluetooth, USB, HDMI, Composite, Component, Optical, ARC..
10 Bếp điện dùng cho nhà bếp 2 Cái Bếp điện từ: Bếp kính âm 1 từ 1 điện Malloca MH-7311IR(Hoặc tương đương): - Từ- Hồng ngoại - Mặt bếp: kính Ceramic độ cứng cao chịu nhiệt, chịu lực, chịu sốc nhiệt tốt - Chức năng nấu: đa chức năng, vùng nấu trang bị 9 mức công suất - Số lương bếp nấu: 02 bếp - Khóa trẻ em: có - Màn hình hiển thị LED - Phím điều khiển: cảm ứng - Công suất: 4200w
11 Bàn làm việc + Ghế xoay nhỏ 2 Bộ '*KT bàn: W600 x D1200 x H750 mm *Chất liệu: Bàn gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU. Có bàn phím , hộc kéo, hộc tủ. '*KT ghế: W560 xD540xH1:900; H2:1025mm Loại ghế xoay, chân có bánh xe; chân tay ghế bằng nhựa, đệm tựa bọc vải nỉ.
12 Tủ kệ để thiết bị 1 Cái '*KT: W1000 x D400 x H2000 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU,

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 60 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bộ ghế sopha lớn (phòng + sảnh) 6 Bộ 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
2 Quầy tiếp tân (sảnh) 5,3 md 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
3 Tủ quần áo các phòng 7 Cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
4 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc 10 cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
5 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc 4 Cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
6 Rèm cửa nhà A 123,2 m2 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
7 Rèm cửa nhà B 99,5 m2 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
8 Tủ lạnh 15 cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
9 Tivi 12 Cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
10 Bếp điện dùng cho nhà bếp 2 Cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
11 Bàn làm việc + Ghế xoay nhỏ 2 Bộ 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày
12 Tủ kệ để thiết bị 1 Cái 54 Bà Triệu, phường 4, TP Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng 60 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bộ ghế sopha lớn (phòng + sảnh)
6 Bộ '*KT: Gồm 1ghế đôi : W2000 x D800 x H800 mm 2 ghế đơn : W900 x D800 x H800 mm 1 bàn : W900 x D500 x H450mm *Chất liệu: Ghế sofa khung gỗ, bọc nệm phủ simili loại tốt hoặc bằng vải bố. Bàn bằng gỗ MDF veneer sơn PU. Kính trắng dày 8mm mài cạnh.
2 Quầy tiếp tân (sảnh)
5,3 md Quầy tiếp tân (sảnh) KT: W5300xD600xH1000m * Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU, quầy dạng panel.
3 Tủ quần áo các phòng
7 Cái *KT: W1900 xD600 x H2200 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
4 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc
10 cái '*KT: W2500 x D600 x H800 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
5 Bộ bàn tivi, trang điểm, làm việc
4 Cái '*KT: W2000 x D600 x H800 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU.
6 Rèm cửa nhà A
123,2 m2 '* Chất liệu : vải gấm cản sáng, cách nhiệt. Thanh treo rèm bằng nhôm hợp kim.
7 Rèm cửa nhà B
99,5 m2 '* Chất liệu : vải gấm cản sáng, cách nhiệt. Thanh treo rèm bằng nhôm hợp kim.
8 Tủ lạnh
15 cái Tủ lạnh AQUA 50L AQR-D59FA (BS) (Hoặc tương đương): - Dung tích sử dụng: 50 lít - Dung tích ngăn lạnh: 50L - Chất liệu cửa tủ lạnh: thép không gỉ - Chất liệu khay ngăn lạnh: Kính chịu lực - Chất liệu ống dẫn gas, dàn lạnh: Ống dẫn gas bằng đồng – lá tản nhiệt bằng nhôm
9 Tivi
12 Cái Smart TVnanocell LG 4K 43inch 43NANO79TND (Hoặc tương đương): - Loại TV: Smart TV - Kích cỡ màn hình: 43 inch - Độ phân giải: Ultra HD 4K - Loại màn hình: LED nền (direct LED), IPS LCD - Công nghệ hình ảnh: o Active HDR o HDR Dynamic Tone mapping o HDR10 Pro o HKG Pro o Bộ xử lý Quad Core 4K - Công nghệ âm Thanh: o DTS Virtual:X o Âm thanh phù hợp theo nội dung AL sound o Âm thanh vòm Ultra Surround o Chế độ lọc thoại Clear voice III o Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync - Hệ điều hành: webOS 5.0 - Ứng dụng phổ biến: MyTV, nhaccuatui, PopsKid Youtube, zing TV, VtcapON, FTP Play, Clip TV.. trình duyệt web… - Điều khiển bằng giọng nói: - Chiếu hình từ điện thoại lên TV - Kết nối các ứng dụng trong nhà.. - Remote thông minh - Điều khiển tivi bằng điện thoại - Cổng kết nối: LAN, WIFI, Bluetooth, USB, HDMI, Composite, Component, Optical, ARC..
10 Bếp điện dùng cho nhà bếp
2 Cái Bếp điện từ: Bếp kính âm 1 từ 1 điện Malloca MH-7311IR(Hoặc tương đương): - Từ- Hồng ngoại - Mặt bếp: kính Ceramic độ cứng cao chịu nhiệt, chịu lực, chịu sốc nhiệt tốt - Chức năng nấu: đa chức năng, vùng nấu trang bị 9 mức công suất - Số lương bếp nấu: 02 bếp - Khóa trẻ em: có - Màn hình hiển thị LED - Phím điều khiển: cảm ứng - Công suất: 4200w
11 Bàn làm việc + Ghế xoay nhỏ
2 Bộ '*KT bàn: W600 x D1200 x H750 mm *Chất liệu: Bàn gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU. Có bàn phím , hộc kéo, hộc tủ. '*KT ghế: W560 xD540xH1:900; H2:1025mm Loại ghế xoay, chân có bánh xe; chân tay ghế bằng nhựa, đệm tựa bọc vải nỉ.
12 Tủ kệ để thiết bị
1 Cái '*KT: W1000 x D400 x H2000 mm *Chất liệu: gỗ công nghiệp MDF verneer xoan, sơn PU,

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt nội thất công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 130

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây