Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 08:48 16/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự án mua sắm thiết bị dạy học phục vụ đổi mới Chương trình, sách giáo khoa giáo dục phổ thông
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 07/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
715/QĐ-SGDĐT
Ngày phê duyệt
15/11/2022 16:45
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giáo dục và Đào tạo tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:47 16/11/2022
đến
08:30 07/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 07/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
540.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2022 (07/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng CDC Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 186B Chu Văn An, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
2 Sở Tai chính tỉnh Đắk Lắk Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán 32a Lê Thị Hồng Gấm, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Sở Tai chính tỉnh Đắk Lắk Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán 32a Lê Thị Hồng Gấm, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Đắk Lắk Tư vấn lập E-HSMT 52 Lê Duẩn thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng Trần Gia Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 37A Tỉnh lộ 8, xã Cư Suê, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Đắk Lắk Tư vấn đánh giá E-HSDT 52 Lê Duẩn thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
7 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng Trần Gia Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 37A Tỉnh lộ 8, xã Cư Suê, huyện Cư M'gar, tỉnh Đắk Lắk

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn Tiếng Việt - Bộ mẫu chữ viết
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
2
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn Tiếng Việt - Bộ chữ dạy tập viết
200
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
3
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn Tiếng Việt - Bộ chữ học vần biểu diễn
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
4
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn toán - Bộ thiết bị dạy khối lượng
400
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
5
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn toán - Bộ thiết bị dạy dung tích
400
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
6
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn toán - Bộ thiết bị dạy thời gian
100
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
7
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn ngoại ngữ - Máy vi tính cho giáo viên
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
8
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn ngoại ngữ - Màn hình hiển thị (Smart TV 65 inch)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
9
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về quê hương em
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
10
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về Kính trọng thầy giáo, cô giáo
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
11
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về Quý trọng thời gian
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
12
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về nhận lỗi và sửa lỗi
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
13
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về bảo quản đồ dùng cá nhân và gia đình
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
14
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về thể hiện cảm xúc bản thân
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
15
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về tìm kiếm sự hỗ trợ
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
16
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn đạo đức - Bộ tranh về tuân thủ quy định nơi công cộng
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
17
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Hoạt động trải nghiệm - Bộ thẻ Mệnh giá tiền Việt Nam
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
18
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Hoạt động trải nghiệm - Bộ tranh về phòng chống bị lạc, bị bắt cóc
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
19
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Hoạt động trải nghiệm - Bộ tranh Tình bạn
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
20
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề gia đình - Bộ tranh các thế hệ trong gia đình
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
21
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề gia đình - Bộ tranh về nghề nghiệp phổ biến trong xã hội
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
22
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Bộ xương
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
23
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Hệ cơ
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
24
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Các bộ phận chính của cơ quan hô hấp
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
25
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Các bộ phận chính của cơ quan bài tiết nước tiểu
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
26
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Trái đất và Bầu trời - Bốn mùa
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
27
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Trái đất và Bầu trời - Mùa mưa và mùa khô
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
28
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Trái đất và Bầu trời - Một số hiện tượng thiên tai thường gặp
800
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
29
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Mô hình Bộ xương, gồm các xương
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
30
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tự nhiên và xã hội - Chủ đề con người và sức khỏe - Mô hình giải phẫu cơ quan nội tạng (bán thân)
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
31
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tin học - Máy vi tính cho giáo viên
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
32
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn tin học - Màn hình hiện thị (Smart TV 65 inch)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
33
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn nghệ thuật - Máy vi tính cho giáo viên
50
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
34
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn nghệ thuật - Màn hình hiện thị (Smart TV 65 inch)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
35
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Môn nghệ thuật - Đàn phím điện tử (Đàn Ogan)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
36
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Thiết bị dùng chung - Máy tính xách tay
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
37
Thiết bị lớp 1 và lớp 2 cho các trường tiểu học - Thiết bị dùng chung - Màn hình hiện thị (Smart TV 65 inch)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
38
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Thiết bị dùng chung - Thiết bị trình chiếu - Máy tính xách tay
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
39
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Thiết bị dùng chung - Thiết bị trình chiếu - Màn hình hiện thị (Smart TV 65 inch)
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
40
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Thiết bị dùng chung - Thiết bị trình chiếu - Máy chiếu vật thể
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
41
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Bộ tranh minh họa hình ảnh một số truyện tiêu biểu
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
42
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Bộ tranh mô hình hóa các thành tố của các loại văn bản truyện
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
43
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Bộ tranh mô hình hóa các thành tố của các loại văn bản thơ
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
44
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Bộ tranh bìa sách một số cuốn Hồi kí và Du kí nổi tiếng
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
45
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Tranh mô hình hóa các yếu tố hình thức của văn bản nghị luận
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
46
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề đọc - Tranh mô hình hóa các yếu tố hình thức của văn bản thông tin
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
47
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề viết - Tranh minh họa: Mô hình hóa quy trình viết 1 văn bản và Sơ đồ tóm tắt nội dung chính của một số văn bản đơn giản
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
48
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn ngữ văn - Tranh ảnh - Chủ đề viết -Sơ đồ mô hình một số kiểu văn bản có trong chương trình
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
49
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn toán - Bộ thiết bị để vẽ trên bảng trong dạy học toán
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60
50
Thiết bị lớp 6 cấp cho các trường THCS - Môn toán - Bộ thiết bị dạy hình học phẳng
60
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tỉnh Đắk Lắk
5
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 160

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây