Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 20:02 23/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Công trình: Nâng cấp các công trình cấp nước sinh hoạt tại 04 thôn Vĩnh Yên, Khải Lương, Ninh Tân, Ninh Đảo thuộc địa bàn xã Vạn Thạnh
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vạn Ninh, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 02/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
145/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
23/07/2024 19:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Vạn Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:00 23/07/2024
đến
10:00 02/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 02/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
36.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/08/2024 (30/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần kỹ thuật xây dựng STC Tư vấn lập thiết kế 203/9 Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa
2 Công ty TNHH Đầu tư dịch vụ thẩm định giá Đông Á Tư vấn thẩm định giá 22 Ngõ 3, đường Cầu Bươu, xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội
3 Công ty TNHH XD thương mại Phú Cường Thịnh Tư vấn lập E-HSMT TDP 14, phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP số 13, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa
5 Công ty TNHH XD thương mại Phú Cường Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP 14, phường Ninh Hiệp, thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
6 Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Xây dựng Đăng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP số 13, thị trấn Vạn Giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa
7 Ban Quản lý dự án các công trình xây dựng huyện Vạn Ninh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 04 Trần Phú, thị trấn Vạn giã, huyện Vạn Ninh, tỉnh Khánh Hòa

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Công nghệ lắng lọc tự động 5m3/h
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Khải Lương ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
2
Bồn chứa INOX 304-loại 5m3 (loại nằm ngang)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Khải Lương ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
3
Bơm chìm giếng khoan 5,5HP, H=90m 4inch -4BHS
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Khải Lương ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
4
Bơm ly tâm Q=5m3/h, H=25m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Khải Lương ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
5
Công nghệ lắng lọc tự động 5m3/h
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Đảo ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
6
Hệ thống Pin năng lượng mặt trời công suất 6,6KW
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Đảo ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
7
Bồn chứa INOX 304-loại 10m3 (loại nằm ngang)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Đảo ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
8
Bơm chìm giếng khoan 5,5HP, H=90m 4inch -4BHS
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Đảo ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
9
Bơm ly tâm Q=5m3/h, H=25m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Đảo ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
10
Công nghệ lắng lọc tự động 5m3/h
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Vĩnh Yên ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
11
Bồn chứa INOX 304-loại 10m3 (loại nằm ngang)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Vĩnh Yên ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
12
Bơm chìm giếng khoan 5,5HP, H=90m 4inch -4BHS
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Vĩnh Yên ,xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
13
Công nghệ lắng lọc tự động 5m3/h
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
14
Hệ thống Pin năng lượng mặt trời công suất 6,6KW
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
15
Bồn chứa INOX 304-loại 5m3 (loại nằm ngang)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
16
Bồn chứa INOX 304-loại 3m3 (loại đứng)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
17
Bơm chìm giếng khoan 5,5HP, H=90m 4inch -4BHS
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày
18
Bơm ly tâm Q=5m3/h, H=25m
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại thôn Ninh Tân, xã Vạn Thạnh, huyện Vạn Ninh
30 ngày
70 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây