Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị

Tìm thấy: 14:20 18/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị âm thanh trên địa bàn xã Đắk R'Moan
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nông thôn mới giai đoạn 2021-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 25/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
265/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/12/2024 14:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đắk R'Moan
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:18 18/12/2024
đến
15:00 25/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 25/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 25/12/2024 (23/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn lập E-HSMT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Phương
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
2
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Phương
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
3
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Phương
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
4
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Phương
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
5
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân An
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
6
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân An
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
7
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân An
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
8
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân An
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
9
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Phú
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
10
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Phú
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
11
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Phú
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
12
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Phú
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
13
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Bon Đắk R’Moan
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
14
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Bon Đắk R’Moan
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
15
Bục tượng Bác thuộc Bon Đắk R’Moan
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
16
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Bon Đắk R’Moan
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
17
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Bình
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
18
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Bình
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
19
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Bình
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
20
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Bình
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
21
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Lợi
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
22
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Lợi
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
23
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Lợi
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
24
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Lợi
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
25
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Hiệp
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
26
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Hiệp
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
27
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Hiệp
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
28
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Hiệp
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
29
Ămpli, micro, loa, (Loa kéo) thuộc Thôn Tân Hoà
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
30
Cờ dãi, (cờ Tổ quốc, cờ Đảng nhựa mê ka) thuộc Thôn Tân Hoà
1
1 Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
31
Bục tượng Bác thuộc Thôn Tân Hoà
1
1 Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
32
Phong rèm sân khấu vải nhung xanh đậm thuộc Thôn Tân Hoà
22
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
33
Loa hộp thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
34
Bàn trộn tín hiệu thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
35
Bộ chống hú thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
36
Tăng âm trung tâm thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
37
Dây loa thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
100
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
38
Jack kết nối thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
39
Tủ máy thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
40
Màn led 100 inch thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
41
Micoro có chân bàn lãnh đạo thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15
42
Phông màn sân khấu thuộc Trung tâm thiết chế văn hoá thể thao xã
50
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Đắk R’Moan, thành phố Gia Nghĩa, tỉnh Đắk Nông
10
15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây