Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Chú ý: (Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 15:38 Ngày 16/04/2020)
Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 15:30 ngày 16/04/2020 đến 14:00 ngày 27/04/2020
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 15:30 ngày 16/04/2020 đến 14:00 ngày 27/04/2020
Lý do lùi thời hạn:
Tại thời điểm đóng thầu không có nhà thầu tham dự. Gia hạn thời điểm đóng thầu để các nhà thầu tham gia
dự thầu.
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| STT | Tên đơn vị tư vấn | Vai trò | Địa chỉ |
|---|---|---|---|
| 1 | Công ty CP tư vấn Đầu tư xây dựng Thịnh Phát An | Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT | Số 745/146 Quang Trung, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP. HCM |
BẢNG DỮ LIỆU
| E-CDNT 1.1 | Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thịnh Phát An |
| E-CDNT 1.2 |
Cung cấp, lắp đặt thiết bị Đầu tư xây dựng Trung tâm thương mại dịch vụ và văn phòng cho thuê 90 Ngày |
| E-CDNT 3 | Vốn tự có và vốn vay ngân hàng |
| E-CDNT 5.3 |
|
| E-CDNT 10.1(g) | Không yêu cầu |
| E-CDNT 10.2(c) | Tài liệu chứng minh tính hợp lệ, sự phù hợp (đáp ứng) của hàng hóa: Nhà thầu phải có cam kết sau: - Cam kết Hàng hóa cung cấp, lắp đặt có xuất xứ rõ ràng, hợp pháp, đầy đủ ký mã hiệu, nhãn mác sản phẩm theo qui định hiện hành, tài liệu hướng dẫn sử dụng bằng Tiếng Anh (hoặc Tiếng Việt); - Cam kết hàng hóa mới 100%, sản xuất năm ≥ 2019; - Cam kết Cung cấp vật tư tiêu hao, phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng… trong thời hạn 05 năm sau khi hàng hóa được đưa vào sử dụng. - Cam kết cung cấp và xuất trình đầy đủ các chứng từ khi giao hàng như sau: + Giấy chứng nhận hợp quy của thang máy + Đối với hàng hóa thiết bị sản xuất hoặc gia công lắp ráp trong nước: bản gốc hoặc Bản sao chứng thực: Chứng chỉ chất lượng được cơ quan có thẩm quyền cấp cho đơn vị sản xuất hoặc giấy chứng nhận chất lượng xuất xưởng. + Đối với hàng hóa nhập khẩu: bản gốc hoặc Bản sao chứng thực ++ Giấy Chứng nhận xuất xứ (C/O). ++ Giấy Chứng nhận chất lượng (C/Q). ++ Danh mục thiết bị (Packing Lits) ++ Chứng thư Giám định số lượng, tình trạng và xuất xứ hàng hoá của Vinacontrol tại cảng nhập hàng. (có xác nhận sao y bản chính do công ty nhập khẩu xác nhận). Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu sau: + Giấy chứng nhận đạt tiêu chuẩn quản lý chất lượng ISO 9001-2015, của hãng sản xuất thang máy, hợp lệ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Nộp Bản sao có ký tên, đóng dấu của nhà thầu và bảng dịch tiếng Việt (đối với tài liệu không phải tiếng Anh) hoặc theo yêu cầu làm rõ của Chủ đầu tư. |
| E-CDNT 12.2 | Các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam, nhà thầu cháo giá của hàng hoá tại Việt Nam, bao gồm các khoản mục chi phí sau: - Giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình; - Chào đầy đủ các chi phí cho vận chuyển, bảo hiểm và chi phí khác có liên quan đến vận chuyển; - Chào đầy đủ các chi phí cho dịch vụ kỹ thuật kèm theo để thực hiện gói thầu. - Liệt kê đầy đủ các loại thuế và phí theo quy định của pháp luật Nhà thầu kê khai theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV]. |
| E-CDNT 14.3 | 05 năm. |
| E-CDNT 15.2 | Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: - Nhà thầu phải có giấy phép bán hàng từ nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc Đại lý phân phối của nhà sản xuất tại Việt Nam đối với từng thiết bị dự thầu. - Nhà thầu phải có một đại lý hoặc đại diện (đối với trường hợp nhà thầu dự thầu không phải là đơn vị sản xuất) hoặc nhà thầu tự thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế (nhà thầu phải có chức năng kinh doanh lĩnh vực này). - Bản sao chứng thực Chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng về Thi công lắp đặt thiết bị cơ điện công trình dân dụng hạng III trở lên. - Bản sao chứng thực Giấy chứng nhận ISO 9001:2015, về cung cấp, lắp đặt, bảo hành, bảo trì, sửa chữa thang máy (bản chụp được chứng thực). |
| E-CDNT 16.1 | 90 ngày |
| E-CDNT 17.1 | Nội dung bảo đảm dự thầu: - Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 45.000.000 VND - Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu. |
| E-CDNT 16.2 | Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu. |
| E-CDNT 25.2 | Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu. |
| E-CDNT 26.4 | Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng. |
| E-CDNT 27.1 | Phương pháp đánh giá E-HSDT:
(Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT). a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi) |
| E-CDNT 27.2.1đ | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất. |
| E-CDNT 29.4 | Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất. |
| E-CDNT 31.1 | Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu. |
| E-CDNT 32 | -Địa chỉ của Chủ đầu tư:
Công ty Cổ phần XNK Giày dép Nam Á
+ Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM
+ Điện thoại : (028) 38.478.794-38.444.985 Fax: (028) 38.443.563 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Công ty Cổ phần XNK Giày dép Nam Á + Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM + Điện thoại : (028) 38.478.794-38.444.985 Fax: (028) 38.443.563 -Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty Cổ phần XNK Giày dép Nam Á + Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM + Điện thoại : (028) 38.478.794-38.444.985 Fax: (028) 38.443.563 |
| E-CDNT 33 | Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân
thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Công ty Cổ phần XNK Giày dép Nam Á + Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM + Điện thoại : (028) 38.478.794-38.444.985 Fax: (028) 38.443.563 |
| E-CDNT 34 |
10 10 |
PHẠM VI CUNG CẤP
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa | Ghi chú |
| 1 | Thang máy P1, P2 | 2 | hiếc | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT | ||
| 2 | Thang máy P3 | 1 | chiếc | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT | ||
| 3 | Máy phát điện công suất 500KVA liên tục | 1 | Tổ máy | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Vận chuyển và lắp đặt thiết bị theo yêu cầu | 1 | Tron gói | Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM | Tròng vòng 90 ngày |
BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
| Thời gian thực hiện hợp đồng | 90 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Địa điểm cung cấp | Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu |
| 1 | Thang máy P1, P2 | 2 | hiếc | Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM | Tròng vòng 90 ngày |
| 2 | Thang máy P3 | 1 | chiếc | Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM | Tròng vòng 90 ngày |
| 3 | Máy phát điện công suất 500KVA liên tục | 1 | Tổ máy | Địa chỉ: Số 127 Hồng Hà, phường 9, quận Phú Nhuận, TP.HCM | Tròng vòng 90 ngày |
YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT
| STT | Vị trí công việc | Số lượng | Trình độ chuyên môn (Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...) |
Tổng số năm kinh nghiệm (tối thiểu_năm) |
Kinh nghiệm trong các công việc tương tự (tối thiểu_năm) |
| 1 | Chỉ huy trưởng công trình (cán bộ quản lý chung) | 1 | Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành: Điện, Điện - Điện tử hoặc Tự động hóa và có các chứng chỉ/chứng nhận sau:+ Chứng chỉ giám sát chuyên ngành lắp đặt thiết bị, còn hiệu lực+ Chứng nhận bồi dưỡng chỉ huy trưởng công trình hoặc chứng nhận bồi dưỡng quản lý dự án đầu tư xây dựng+ Chứng chỉ/ chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động;+Chứng chỉ đào tạo của hãng sản xuất thang máy hoặc Chứng chỉ kỹ thuật an toàn lắp đặt và vận hành thang máy;- Đã làm chỉ huy trưởng (hoặc cán bộ quản lý chung) tối thiểu 01 công trình cung cấp, lắp đặt thang máy (có các thông số tối thiểu: tải trọng: 750Kg, tốc độ là 60 m/phút (1.0 m/s) và số điểm dừng: 5) có giá trị hợp đồng tối thiểu 2,3 tỷ đồng.- Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) sau: (xem file E-HSMT đính kèm) | 5 | 3 |
| 2 | Cán bộ kỹ thuật | 3 | - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành: Cơ khí, Điện, Điện - Điện tử hoặc Tự động hóa.+ Chứng chỉ/chứng nhận huấn luyện an toàn lao động, vệ sinh lao động;+ Chứng chỉ đào tạo của hãng sản xuất thang máy hoặc Chứng chỉ kỹ thuật an toàn lắp đặt và vận hành thang máy;- Đã từng làm cán bộ kỹ thuật (hoặc tương đương) tối thiểu 01 công trình cung cấp, lắp đặt thang máy (có các thông số tối thiểu: tải trọng: 750Kg, tốc độ là 60 m/phút (1.0 m/s) và số điểm dừng: 5). | 3 | 2 |
| 3 | Cán bộ phụ trách thanh quyết toán | 1 | - Tốt nghiệp đại học trở lên chuyên ngành: Kinh tế xây dựng hoặc Cử nhân kinh tế.- Đã là cán bộ phụ trách thanh toán tối thiểu 01 công trình cung cấp, lắp đặt thang máy tương tự.- Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) sau: (xem file E-HSMT đính kèm) | 3 | 2 |
| 4 | Công nhân | 8 | - Thợ điện: 02 người- Thợ cơ khí: 02 người- Thợ hàn: 04 người Bằng tốt nghiệp sơ cấp nghề, trung cấp nghề, chứng chỉ đào tạo nghề, bằng nghề hoặc tương đương;+ Thẻ an toàn lao động, vệ sinh lao động (Theo quy định tại nghị định 44/2016/NĐ-CP ngày 15/05/2016 của Chính phủ).- Nhà thầu kê khai và nộp file quét (scan) sau: (xem file E-HSMT đính kèm) | 2 | 2 |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Thang máy P1, P2 | 2 | hiếc | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT | ||
| 2 | Thang máy P3 | 1 | chiếc | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT | ||
| 3 | Máy phát điện công suất 500KVA liên tục | 1 | Tổ máy | Xem mô tả chi tiết tại Chương V, E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều thu được từ cái ác chẳng khác nào điều mất. "
Publilius Syrus
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THỊNH PHÁT AN đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.