Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị bếp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:46 03/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp Saigon Saigon Bar – Khách sạn Caravelle
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị bếp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, nâng cấp Saigon Saigon Bar – Khách sạn Caravelle
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn lợi nhuận giữ lại của Công ty liên doanh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sài Gòn, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
13/DA-QĐ-2026
Ngày phê duyệt
03/04/2026 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công ty Liên doanh hữu hạn Khách sạn Chains Caravelle
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:44 03/04/2026
đến
14:00 13/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.458.884 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu bốn trăm năm mươi tám nghìn tám trăm tám mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2026 (11/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Tổng công ty tư vấn xây dựng Việt Nam – CTCP Tư vấn lập thiết kế Tầng 8 Tòa nhà HUD 159 Điện Biên Phủ, Phường Gia Định, Tp. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HUY Tư vấn thẩm định giá 201/46/26 Nguyễn Xí - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HUY Tư vấn lập E-HSMT 201/46/26 Nguyễn Xí - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRƯỜNG PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 89/1/59A1 đường 8 - Phường Tăng Nhơn Phú B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HUY Tư vấn đánh giá E-HSDT 201/46/26 Nguyễn Xí - - Phường Bình Thạnh - Thành phố Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG TRƯỜNG PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 89/1/59A1 đường 8 - Phường Tăng Nhơn Phú B - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bàn mát 2 cánh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
01 ngày
60 ngày
2
Máng + vĩ thoát sàn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
01 ngày
60 ngày
3
Quầy pha chế Cocktail
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
01 ngày
60 ngày
4
Phụ kiện Vòi nhấn ly
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
5
Vòi nước lạnh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
6
Bàn mát 2 cánh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
7
Máng + vĩ thoát sàn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
8
Quầy pha chế Cocktail
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
9
Phụ kiện Vòi nhấn ly
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
10
Vòi nước lạnh Thương hiệu: T& S
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
11
Bàn mát 2 cánh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
12
Máng + vĩ thoát sàn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
13
Quầy pha chế Cocktail
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
14
Phụ kiện Vòi nhấn ly
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
15
Vòi nước lạnh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
16
Quầy tủ cửa mở + 1 hộc kéo & kệ giữa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
17
Máy rửa ly âm quầy
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
18
Quầy tủ hộc kéo thùng rác + chậu rửa drop-in mặt đá
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
19
Vòi rửa chén bát nóng lạnh dây rút
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
20
Quầy tủ cửa mở + kệ giữa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
21
Bàn mát 3 cánh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
22
Quầy tủ cửa mở + kệ giữa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
23
Quầy tủ cửa mở + kệ giữa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
24
Bàn chậu đơn
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
25
Vòi rửa chén bát nóng lạnh dây rút
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
26
Kệ treo tường 2 tầng đột lỗ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
27
Hộp bẫy mỡ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
28
Bàn lạnh 6 hộc kéo
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
29
Đèn giữ nóng thức ăn thả trần
2
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
30
Quầy sấy chén đĩa cửa lùa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
31
Quầy chậu rửa tay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
32
Vòi nước lạnh
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
33
Quầy không cửa + kệ giữa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
34
Tấm ốp góc
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
35
Quầy thấp không cửa
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
36
Kệ ống treo tường
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
37
Bếp điện từ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
38
Quầy trung gian
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
39
Kệ ống treo tường
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
40
Bàn mát 4 hộc kéo thấp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
41
Bếp trụng mì dùng điện + 4 basket trụng mì
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
42
Quầy trung gian
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
43
Bếp nướng than nhân tạo dùng gas
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
44
Bàn mát 2 hộc kéo thấp
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
45
Lò nướng Salamander điện GN2/3
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
46
+ kệ treo tường
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
47
Bếp chiên phẳng dùng điện
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
48
Chụp hút cấp gió tươi
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
49
Lò nướng đa năng 6 khay Rational iCombi Classic 6 khay GN1/1
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày
50
Chân đỡ cho lò nướng đa năng + thanh trượt khay
1
cái
Theo quy định tại Chương V
19 – 23 Công Trường Lam Sơn, P. Sài Gòn, TP. Hồ Chí Minh
1 ngày
60 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị bếp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị bếp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây