Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy nghề

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 20:11 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Xây dựng mới Trường Cao đẳng nghề Thành phố Hồ Chí Minh - Cơ sở 2 - Giai đoạn 2
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy nghề
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng mới Trường Cao đẳng nghề Thành phố Hồ Chí Minh - Cơ sở 2 - Giai đoạn 2
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:10 22/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1412/QĐ-DDCN
Ngày phê duyệt
04/09/2026 20:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:10 04/09/2026
đến
09:10 22/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 22/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.174.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn tỷ một trăm bảy mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2026 (19/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP. HCM
2 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 5 Phùng Khắc Khoan, phường Sài Gòn, thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP. HCM
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp Thành phố Hồ Chí Minh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5 Phùng Khắc Khoan, phường Sài Gòn, thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy đo nhiệt độ, độ ẩm
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
2
Máy đo lưu lượng
2
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
3
Tủ lạnh
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
4
Tủ mát 2 cánh
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
5
Tủ đông
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
6
Máy rửa rau quả
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
7
Nồi hấp tiệt trùng chân không 105 lít
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
8
Bộ nhà bếp Á
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
9
Lò nướng bánh 3 tầng 6 khay điện Inox
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
10
Máy trộn bột, đánh trứng, đánh kem 20 lít
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
11
Máy trộn bột 20 lít
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
12
Máy rang cafe
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
13
Máy xay thịt làm giò 10kg
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
14
Máy pha cafe
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
15
Máy nhồi xúc xích quay tay 7L
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
16
Bếp hồng ngoại
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
17
Bộ nhà bếp Âu
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
18
Máy lạnh đứng
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
19
Bộ thiết bị thủy tinh dùng trong thí nghiệm hóa vi sinh
10
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
20
Máy Đánh Trứng
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
21
Máy sấy Shell lab
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
22
Kính hiển vi hai mắt kỹ thuật số
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
23
Máy sấy phun
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
24
Máy hút chân không
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
25
Máy ghép mí lon
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
26
Máy nướng thịt kiểu Âu
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
27
Máy xay thịt nằm ngang
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
28
Bộ bàn ghế thí nghiệm áp tường
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
29
Bàn chế biến có tủ lạnh phía dưới
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
30
Máy cô đặc cô quay
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
31
Máy sấy lạnh công nghiệp
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
32
Mô hình xưởng sản xuất nước đóng chai nước suối
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
33
Máy vệ sinh sàn tự động
5
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
34
Mô hình xưởng phòng làm bánh
1
phòng
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
35
Máy làm kem tươi 3 vòi
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
36
Thiết bị chiên chân không
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
37
Máy ủ bánh mì
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
38
Hê thống mô hình phòng cảm quan
1
phòng
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
39
Máy đo pH
4
cái
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
40
Máy đo quang phổ
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
41
Máy rửa chén công nghiệp
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
42
Khúc xạ kế cầm tay- thang đo 0-32 %Brix
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
43
Khúc xạ kế cầm tay- thang đo 58–92 %Brix
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
44
Khúc xạ kế điện tử 58-92
2
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
45
Máy đo độ nhớt
1
Máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
46
Máy sấy ẩm
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
47
Bể điều nhiệt
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
48
Máy xay bột mịn
1
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
49
Máy ép nước mía
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360
50
Tủ cấy vi sinh
2
máy
Theo quy định tại Chương V
Số 48/43 đường Chương Dương, phường Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
330
360

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy nghề". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy nghề" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây