Thông báo mời thầu

Cung cấp lắp đặt thiết bị hội trường

Tìm thấy: 17:36 14/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư ngành, nghề trọng điểm Trường Cao đẳng Nghề Cần Thơ.
Tên gói thầu
Cung cấp lắp đặt thiết bị hội trường
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phê duyệt điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đầu tư ngành, nghề trọng điểm Trường Cao đẳng nghề Cần Thơ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Thủy, Thành phố Cần Thơ
Thời điểm đóng thầu
08:30 24/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
919/QĐ-CĐN-DA1
Ngày phê duyệt
14/11/2025 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Nghề Cần Thơ

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:03 14/11/2025
đến
08:30 24/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 24/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/11/2025 (24/03/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH VÀ THẨM ĐỊNH TÀI SẢN VIỆT NAM Tư vấn thẩm định giá Tầng 9, Tòa nhà Sky City Tower A, Số 88 Láng Hạ - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
2 Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng Tư vấn lập E-HSMT 25 Ngô Hữu Hạnh, phường Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ - - Phường Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG TÂN HIỆP Tư vấn thẩm định E-HSMT 64 ấp 3 - - Xã Vị Thủy - Thành phố Cần Thơ
4 Trung tâm quản lý nhà ở và chất lượng công trình xây dựng Tư vấn đánh giá E-HSDT 25 Ngô Hữu Hạnh, phường Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ - - Phường Ninh Kiều - Thành phố Cần Thơ
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG TÂN HIỆP Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 64 ấp 3 - - Xã Vị Thủy - Thành phố Cần Thơ
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MIỀN NAM Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu 148/148, đường 3/2 - - Phường Tân An - Thành phố Cần Thơ

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
929/QĐ-CĐN-DA1
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/11/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
13:50 28/11/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HẠNG MỤC I: ÂM THANH
Theo quy định tại Chương V
2
Digital Mixer
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
3
Dây tín hiệu XRL
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
4
Jack XRL
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
5
Loa Array
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
6
Loa Sub
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
7
Loa 1
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
8
Loa 2
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
9
Micro không dây (Bộ 2 cây)
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
10
Giá treo loa
2
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
11
HẠNG MỤC II: ÁNH SÁNG
Theo quy định tại Chương V
12
Đèn par led 54x3W 3 in 1
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
13
Dây tín hiệu XRL
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
14
Jack XRL
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
15
Đèn moving head Beam 350
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
16
Đèn Par
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
17
Dây điện điều khiển 8 x 2,5mm
70
m
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
18
Dây nguồn 3 pha 4 lõi CVV-4×4
20
m
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
19
Giá treo đèn mặt
2
Trụ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
20
Công suất đèn Par 64 12CH
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
21
Bàn chỉnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
22
Trus treo đèn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
23
HẠNG MỤC III: MÀN HÌNH LED KÍCH THƯỚC 6m x 3,5m
Theo quy định tại Chương V
24
Module cao cấp, chống thấm nước, siêu sáng, độ bền rất cao. P4.81, KT 0,250m x 0,250m
21
m2
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
25
Bộ xử lý hình ảnh
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
26
Card phát
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
27
HẠNG MỤC IV: MÁY LẠNH
Theo quy định tại Chương V
28
Máy lạnh di động
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25
29
HẠNG MỤC V: HẠNG MỤC ĐỒ GỖ
Theo quy định tại Chương V
30
Ghế khán đài
428
Cái
Theo quy định tại Chương V
Bình Thủy, Cần Thơ
10
25

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp lắp đặt thiết bị hội trường". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp lắp đặt thiết bị hội trường" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây