Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học

Tìm thấy: 10:14 03/08/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học của trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì năm 2020
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học của trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì năm 2020
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2020
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/08/2020
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:13 03/08/2020
đến
14:00 10/08/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 10/08/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn & Đào tạo DKV - Tri Thức Việt Tư vấn lập E-HSYC, đánh giá E-HSĐX Số 19, hẻm 250/80/114, đường Phan Trọng Tuệ, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Trường phổ thông dân tộc nội trú hà nội
E-CDNT 1.2 Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học
Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học của trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì năm 2020
5 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước năm 2020
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì Địa chỉ: TL86, Xã Ba Trại, Huyện Ba Vì, Hà Nội. Điện thoại: 0433881049
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Tư vấn lập E-HSYC, đánh giá E-HSĐX: Công ty CP Tư vấn & Đào tạo DKV – Tri Thức Việt – Số 19, hẻm 250/80/114, đường Phan Trọng Tuệ, xã Thanh Liệt, huyện Thanh Trì, TP. Hà Nội


- Bên mời thầu: Trường phổ thông dân tộc nội trú hà nội , địa chỉ: Xã Ba Trại Huyện Ba Vì TP Hà Nội
- Chủ đầu tư: Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì Địa chỉ: TL86, Xã Ba Trại, Huyện Ba Vì, Hà Nội. Điện thoại: 0433881049


E-CDNT 10.1(g)
- File quét (scan) Giấy chứng nhận đăng ký doanh nghiệp hoặc Quyết định thành lập hoặc tài liệu có giá trị tương đương do cơ quan có thẩm quyền cấp. - File quét (scan) các Báo cáo tài chính năm 2017, 2018 và 2019 - Các tài liệu của cơ quan quản lý thuế của nhà thầu về việc xác nhận đã nộp hồ sơ kê khai thuế. - File quét (scan) Tài liệu kỹ thuật hoặc Catalogue của hàng hóa, thiết bị. - Các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của người được ủy quyền đại diện nhà thầu tham gia đấu thầu (trong trường hợp ủy quyền). - Các tài liệu chứng minh tư cách hợp lệ của người được ủy quyền đại diện ngân hàng ký thư bảo lãnh, xác nhận tín dụng... (nếu có). Bản gốc hoặc bản sao chứng thực các tài liệu chứng minh năng lực và kinh nghiệm theo yêu cầu của E-HSYC.
E-CDNT 10.2(c)
- Cam kết hàng hoá, thiết bị cung cấp cho gói thầu mới 100% và được sản xuất từ năm 2019 trở lại đây; - Cam kết cung cấp Giấy chứng nhận xuất xứ hàng hóa (C/O) và Giấy chứng nhận chất lượng hàng hóa (C/Q) đối với các thiết bị nhập khẩu khi giao hàng; - Sản phẩm phải được sản xuất theo quy trình quản lý chất lượng ISO 9001:2015, Quản lý môi trường ISO 14001:2015, An toàn sức khỏe nghề nghiệp ISO 45001:2018 về lĩnh vực sản xuất và kinh doanh thiết bị giáo dục, thiết bị nội thất văn phòng và sản phẩm được đăng ký nhãn hiệu. - Gỗ tự nhiên cao su ghép thanh đạt tiêu chuẩn TCVN 8048-2,3,6:2009: Có khối lượng riêng ≥ 600kg/m3, độ bền uốn tĩnh ≥ 90MPa, độ bền kéo dứt song song thớ ≥ 50Mpa. - Sắt sơn tĩnh điện đạt tiêu chuẩn ASTM E376:11, về độ dày lớp sơn đạt từ 80-120, tiêu chuẩn ASTM D 3359:2017 về độ bám dính lớp sơn đạt ≥ cấp 5B, tiêu chuẩn ATSMD 3363:2005 về độ cứng bút chì của sơn tĩnh điện đạt ≥ HB, toàn bộ khung sắt được hàn trên Robot cho chất lượng mối hàn đồng đều trong khí C02. - Thiết bị tủ mạng, chân bàn, ghế thí nghiệm phải được sơn cách điện được kiểm nghiệm theo tiêu chuẩn IEC 60065 và IEC 60060-1 (độ bền điện áp tần số công nghiệp ≥ 2,5 KV/1min). - Mặt bàn thí nghiệm giáo viên và bàn chuẩn bị thí nghiệm được làm bằng vật liệu compozit phải được kiểm nghiệm theo tiêu chuẩn ASTM C267: Tổn hao khối lượng trong môi trường a xít ≤ 1% - Vật liệu Inox đạt tiêu chuẩn TCVN 197 - 1:2014, TCVN 198:2008, TCVN 258-1:2007 - Sơn trên gỗ cao su phải được kiểm nghiệm theo tiêu chuẩn TCVN 2097 (Độ bám dính của sơn: đạt); tiêu chuẩn JISK 5663: (Độ bền thời tiết của màng sơn không vàng hóa, không phồng rộp, không bong tróc, rạn nứt ≥ 2 năm). - Cam kết cung cấp hàng hóa mẫu chào thầu trước thời điểm đóng thầu: + 01 Bộ bàn ghế giáo viên theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật của HSYC + 01 Bàn nghế thí nghiệm của giáo viên theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật của HSYC + 01 Xà đơn theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật của HSYC + 01 Ghế hội trường theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật của HSYC
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hoá được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hoá được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hoá tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hoá đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Không áp dụng
E-CDNT 15.2
- Có E-HSDT hợp lệ theo quy định tại Mục 1 Chương III; - Có năng lực và kinh nghiệm đáp ứng yêu cầu theo quy định tại Mục 2 Chương III; - Có đề xuất về kỹ thuật đáp ứng yêu cầu theo quy định tại Mục 3 Chương III; - Đáp ứng điều kiện theo quy định tại E-BDL; - Có giá đề nghị trúng thầu (đã bao gồm thuế, phí, lệ phí (nếu có) không vượt giá gói thầu được phê duyệt.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì Địa chỉ: TL86, Xã Ba Trại, Huyện Ba Vì, Hà Nội. Điện thoại: 0433881049
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì Địa chỉ: TL86, Xã Ba Trại, Huyện Ba Vì, Hà Nội. Điện thoại: 0433881049.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì Địa chỉ: TL86, Xã Ba Trại, Huyện Ba Vì, Hà Nội. Điện thoại: 0433881049.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không áp dụng.
E-CDNT 34

10

10

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bộ bàn ghế giáo viên (Phòng học thông thường) 12 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
2 Bàn ghế thí nghiệm của giáo viên (Phòng học bộ môn Vật Lý) 1 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
3 Bảng viết chống lóa (Phòng học bộ môn Vật Lý) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
4 Chậu rửa của học sinh (Phòng học bộ môn Vật Lý) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
5 Bàn ghế chuẩn bị thí nghiệm (Phòng chuẩn bị) 1 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
6 Bảng công tác (Phòng chuẩn bị) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
7 Tủ thiết bị dạy học (Phòng chuẩn bị) 3 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
8 Chậu rửa của giáo viên (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
9 Xe đẩy phòng thí nghiệm (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
10 Quạt thông gió (Phòng chuẩn bị) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
11 Ống nhòm (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
12 Kính hiển vi (Phòng chuẩn bị) 2 chiếc Theo Chương V của E-HSYC
13 Kính thiên văn (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
14 Kính hiển vi (Phòng học bộ môn Sinh) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
15 Bàn ghế giáo viên (Phòng máy tính) 2 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
16 Tủ mạng (Phòng máy tính) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
17 Tủ tài liệu (Phòng máy tính) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
18 Quạt cây công nghiệp (Nhà tập đa năng, khu thể thao) 4 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
19 Xà đơn (Bộ thiết bị thể thao ngoài trời) 2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
20 Ghế hội trường (Phòng hội trường) 100 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
21 Bảng công tác (Phòng của bộ phận tài vụ) 1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 5 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bộ bàn ghế giáo viên (Phòng học thông thường) 12 Bộ Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
2 Bàn ghế thí nghiệm của giáo viên (Phòng học bộ môn Vật Lý) 1 Bộ Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
3 Bảng viết chống lóa (Phòng học bộ môn Vật Lý) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
4 Chậu rửa của học sinh (Phòng học bộ môn Vật Lý) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
5 Bàn ghế chuẩn bị thí nghiệm (Phòng chuẩn bị) 1 Bộ Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
6 Bảng công tác (Phòng chuẩn bị) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
7 Tủ thiết bị dạy học (Phòng chuẩn bị) 3 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
8 Chậu rửa của giáo viên (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
9 Xe đẩy phòng thí nghiệm (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
10 Quạt thông gió (Phòng chuẩn bị) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
11 Ống nhòm (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
12 Kính hiển vi (Phòng chuẩn bị) 2 chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
13 Kính thiên văn (Phòng chuẩn bị) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
14 Kính hiển vi (Phòng học bộ môn Sinh) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
15 Bàn ghế giáo viên (Phòng máy tính) 2 Bộ Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
16 Tủ mạng (Phòng máy tính) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
17 Tủ tài liệu (Phòng máy tính) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
18 Quạt cây công nghiệp (Nhà tập đa năng, khu thể thao) 4 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
19 Xà đơn (Bộ thiết bị thể thao ngoài trời) 2 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
20 Ghế hội trường (Phòng hội trường) 100 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày
21 Bảng công tác (Phòng của bộ phận tài vụ) 1 Chiếc Trường Phổ thông dân tộc nội trú Ba Vì (theo yêu cầu của Chủ đầu tư/Bên mời thầu) 05 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý, phụ trách gói thầu 1 Đại học chuyên ngành cơ khí, điện, sư phạm và có chứng chỉ nghiệm vụ công tác thiết bị trường học cấp THPT 4 3
2 Cán bộ kỹ thuật, tập huấn, hướng dẫn sử dụng hàng hóa 1 Đại học chuyên ngành về Điện, cơ khí trở lên 3 3
3 Công nhân kỹ thuật trực tiếp triển khai 2 Chứng chỉ nghề sơ cấp các nghành hàn, điện, lắp đặt thiết bị trở lên 2 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bộ bàn ghế giáo viên (Phòng học thông thường)
12 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
2 Bàn ghế thí nghiệm của giáo viên (Phòng học bộ môn Vật Lý)
1 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
3 Bảng viết chống lóa (Phòng học bộ môn Vật Lý)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
4 Chậu rửa của học sinh (Phòng học bộ môn Vật Lý)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
5 Bàn ghế chuẩn bị thí nghiệm (Phòng chuẩn bị)
1 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
6 Bảng công tác (Phòng chuẩn bị)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
7 Tủ thiết bị dạy học (Phòng chuẩn bị)
3 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
8 Chậu rửa của giáo viên (Phòng chuẩn bị)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
9 Xe đẩy phòng thí nghiệm (Phòng chuẩn bị)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
10 Quạt thông gió (Phòng chuẩn bị)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
11 Ống nhòm (Phòng chuẩn bị)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
12 Kính hiển vi (Phòng chuẩn bị)
2 chiếc Theo Chương V của E-HSYC
13 Kính thiên văn (Phòng chuẩn bị)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
14 Kính hiển vi (Phòng học bộ môn Sinh)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
15 Bàn ghế giáo viên (Phòng máy tính)
2 Bộ Theo Chương V của E-HSYC
16 Tủ mạng (Phòng máy tính)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
17 Tủ tài liệu (Phòng máy tính)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
18 Quạt cây công nghiệp (Nhà tập đa năng, khu thể thao)
4 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
19 Xà đơn (Bộ thiết bị thể thao ngoài trời)
2 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
20 Ghế hội trường (Phòng hội trường)
100 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC
21 Bảng công tác (Phòng của bộ phận tài vụ)
1 Chiếc Theo Chương V của E-HSYC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 144

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây