Thông báo mời thầu

Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm

Tìm thấy: 11:44 17/10/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết thiết bị, phần mềm tại bộ phận một cửa 07 xã thuộc huyện Tuy An
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết thiết bị, phần mềm tại bộ phận một cửa 07 xã thuộc huyện Tuy An
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/10/2020

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:45 17/10/2020
đến
14:00 29/10/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 29/10/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
22.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NGÂN PHÁT - Khu C3 - 2B/NO4, đường Cổ Linh, tổ 12, phường Thạch Bàn, quận Long Biên, TP Hà Nội, 0916 340 428 Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán;Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT;Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN
E-CDNT 1.2 Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm
Mua sắm trang thiết thiết bị, phần mềm tại bộ phận một cửa 07 xã thuộc huyện Tuy An
45 Ngày
E-CDNT 3 Vốn sự nghiệp kinh tế huyện
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Lê Xuân Ngọ, - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 02573.866362
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NGÂN PHÁT - Khu C3 – 2B/NO4, đường Cổ Linh, tổ 12, phường Thạch Bàn, quận Long Biên, TP Hà Nội, 0916 340 428


- Bên mời thầu: PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN , địa chỉ: Thị trấn Chí Thạnh, Huyện Tuy An, Phú Yên
- Chủ đầu tư: Lê Xuân Ngọ, - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 02573.866362


E-CDNT 10.1(g)
- Hợp đồng tương tự đã thực hiện (tương đương về bản chất). - Biên bản nghiệm thu hoàn thành hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng hoặc xác nhận hoàn thành của chủ đầu tư. - Giấy chứng nhận Bản quyền phần mềm liên quan đến yêu cầu của gói thầu.
E-CDNT 10.2(c)
Giấy chứng nhận bản quyền tác giả phần mềm hoặc Bản thuyết minh phương án kỹ thuật và công nghệ đề xuất của phần mềm liên quan đến yêu cầu của gói thầu
E-CDNT 12.2
Trọn gói
E-CDNT 14.3 >= 12 tháng
E-CDNT 15.2
Bản gốc của : Hợp đồng tương tự, giấy chứng nhận bản quyền tác giả, bằng cấp liên quan nhân sự chủ chốt để đối chiếu khi thương thảo hoặc các tài liệu chứng minh khác
E-CDNT 16.1 45 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 22.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 75 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Lê Xuân Ngọ, - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 02573.866362
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Lê Xuân Ngọ, - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 02573.866362
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Nguyễn Minh Lieu - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 0987214987
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Lê Xuân Ngọ, - PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN, Thị trấn Chí Thạnh - Tuy An - Phú Yên, SĐT: 02573.866362
E-CDNT 34

5

5

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Màn hình Smart tivi 55inch + Pat treo đa năng + dây HDMI 20m 7 Cái Màn hình Tivi - Smart Tivi 55 inch 4K -UF + Pat treo đa năng + dây HDMI 20m có IC khuyêch đại tín hiệu Loại Tivi: Smart Tivi, 55 inch Độ phân giải: UHD 4K (3840 x 2160) Pixels Tần số quét: 60 Hz Hệ điều hành: TV+ OS Ứng dụng có sẵn: Youtube, Netflix, Trình duyệt web, kho ứng dụng Các ứng dụng có thể tải thêm: Zing TV, HTV, FPT Play, ClipTV Công nghệ hình ảnh: Micro Dimming, HDR Điều khiển Tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng T-Cast
2 Phần Mềm Tổng hợp dữ liệu 7 Bộ Phần mềm Tổng hợp dữ liệu và báo cáo tự động tùy biến lên thiết bị trình chiếu - Rút trích các dữ liệu: lấy dữ liệu thô từ các dịch vụ hoặc các nguồn chứa dữ liệu khác và tổng hợp cùng nền tảng. Các công cụ có khả năng kết nối với số lượng các nguồn dữ liệu khác nhau, thông qua API được cung cấp sẵn - Sắp xếp các dữ liệu: cung cấp các tính năng, công cụ để sắp xếp dữ liệu nhằm lọc trùng. - Hiển thị các dữ liệu: hiển thị các dữ liệu đã rút trích, tổng hợp và sắp xếp thành các biểu đồ, báo cáo dễ nhìn, dễ hiểu và có khả năng đưa ra quyết định cho người quản trị. - Hiển thị nội dung dễ dàng thông qua kết nối mạng hoặc USB - Hỗ trợ quản lý tập trung, quản lý từ xa - Monitor splitting - Di chuyển cửa sổ nhiều màn hình - Thanh tác vụ đa màn hình Thể hiện tình hình xử lý kết quả tại nơi sử dụng: - Tiếp nhận, Đã xử lý,Đang xử lý,Chờ bổ sung,Trả lại - API data tại Cổng thông tin dịch vụ công Phú Yên, Kết quả từ Phần mềm quản lý đơn thư khiếu nại tố cáo tại phuyenkntc.pmh2.net, đồng bộ hóa kết quả đánh giá mức độ hài lòng của người dân tại BP Một cửa UBND huyện. - Schedule refresh dữ lieu Yêu cầu gửi kèm bản Scan giấy chứng nhận bản quyền tác giả kèm E -HSDT, Gửi đường link tải phần mềm chạy thử hoặc thuyết minh phương án kỹ thuật, công nghệ đề xuất và hướng dẫn cho chủ đầu tư qua địa chỉ email: [email protected] trước thời điểm đóng thầu
3 Vật tư, phụ kiện, vận chuyển… 7 Điểm Vật tư phụ kiện: dây điện 2.5 200m, 3 ổ cắm điện 6 lỗ mỗi quầy: -Nẹp nhựa vuông Tiến phát 3cm 200m -Hệ thống mạng nội bộ Wan - Bộ chia mạng 12 cổng, đi dây cáp mạng Cat6 200m đầu RJ45 24 cái Chi phí vận chuyển lắp đặt, hướng dẫn, chuyển giao tại từng xã: (150km)
4 Bộ máy vi tính để bàn 21 Bộ Bộ máy vi tính để bàn chuyên dụng dành cho các quầy Bộ máy tính để bàn ( Core i5 3470 / 8G / SSD 120GB / 500Gb ), Màn hình 19" Wide LED - Hàng Nhập Khẩu, Bộ vi xử lý – CPU : Intel Core i5 3470 (3.2GHz turbo up 3.6GHz, 6MB L3 cache ) Bộ vi sử lý thế hệ 3 cực nhanh, 4 lõi 4 luồng ( 4CPUs ) băng thông lên đến 5Gt/s công nghệ 22nm, cực mát Dung lượng bộ nhớ - RAM : 8Gb DDR3 Dual Chanel Tổng số 4 chân cắm ram, cho phép nâng cấp tối đa 32Gb ram DDR3 Dung lượng ổ cứng SSD 120GB - HDD : 500Gb SATA 7200 vòng / phút Màn hình Mới full Box Bàn phím chuột Dell
5 Bộ tích điện UPS 21 Bộ Bộ Lưu Điện 500VA 300W Công suất : 500VA/300W Nguồn vào : 220VAC (165 ~ 265 VAC) Nguồn ra : 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) Lưu điện : 3 phút với 50% tải
6 Máy Photocopy (in + Coppy + Scan) 7 Bộ Máy Photocopy (in + Coppy + Scan) Bộ nạp và đảo mặt bản gốc (DADF-AY1): khả năng chứa giấy 50 tờ : có sẵn Bộ đảo mặt bản sao (Duplex Unit C1) : có sẵn Khả năng phóng thu: 25 - 400% (+/-1%). Độ phân giải: 600 x 600 dpi. Thời gian khởi động máy: 13 giây hoặc ít hơn. Thời gian copy bản đầu tiên: 7.9 giây. Copy liên tục từ 01 đến 99 tờ. Khay giấy: 250 tờ x 1 khay (định lượng 64 to 90 gsm). Khay giấy tay: 80 tờ (định lượng 64 to 128 gsm). Loại giấy sử dụng: Plain paper, Recycled paper, Colour paper and Pre-punched paper. Chức năng chia bộ bản sao điện tử: có sẵn. In qua mạng, in khổ A3: có sẵn. Scan màu, scan qua mạng: có sẵn. Cổng giao tiếp: USB2.0 + Ethernet 100Base-Tx/10base-T Kích thước: 622 mm x 605 mm x 607 mm ( with ADF) Trọng lượng: 35.5 kg.
7 Máy In Laser 21 Bộ Máy In Laser Máy in Laser không dây - 2 Mặt - Công nghệ in: Laser. - Tốc độ in: 25 trang/ phút (trắng/ đen, 1 mặt), 15.4 trang/ phút (7.7 tờ/ phút, 2 mặt). - Khổ giấy: A4, B5, A5. - Độ phân giải in: 1200 x 1200 dpi. - Thời gian khởi động in: Xấp xỉ 0.5 giây (Sleep); 10 giây (Power on). - Thời gian in trang đầu tiên: Xấp xỉ 6 giây. - Chức năng in: In 2 mặt, In qua mạng không dây. - Chuẩn Wireless: IEEE 802.11b/g/n. - Khay giấy ngõ vào chuẩn: 250 tờ (multi-purpose), 1 tờ (manual feed slot). - Khay giấy ngõ ra: 100 tờ (face down). - Loại giấy in: Giấy thường, giấy dày, giấy tái chế, giấy nhãn, thẻ Index, phong bì,… - Bộ nhớ: 64MB.
8 Máy scan 2 mặt 7 Bộ Model: Máy scan 2 mặt Loại máy: máy scan tài liệu chuyên dụng Cảm biến hình ảnh: CIS x 2 Khổ giấy scan: tối đa A4 Tốc độ scan: tối đa 25 trang/phút (trắng đen) - 8 trang/phút (màu, 200 dpi) Khay nạp bản gốc: tối đa 50 tờ Định dạng file scan: JPEG, TIFF, PDF, PDF searchable Độ phân giải: tối đa 600 x 600 dpi Chuẩn kết nối: USB 2.0 Chức năng đặc biệt: scan 2 mặt tự động, scan thẻ nhựa, scan giấy dài 1,2 m. Kèm Phần mềm ABBYY tự động chuyển văn bản tiếng Việt sang file MS Word, Excel, Powerpoint. Hiệu suất làm việc: tối đa 1.500 trang/ngày Kích thước: 263 x 127.5 x 148 mm Trọng lượng: 1,66 kg
9 Ghế phòng họp lưng liền 42 Cái - Sản phẩm với kết cấu vững chắc, kiểu dáng hiện đại. Lưng liền 2 cốt, đường may ngang tựa tạo dáng, đệm tựa mút bọc da hoặc da công nghiệp. Ghế chân khung mạ, tay ốp nhựa. - Sản phẩm được sử dụng kết hợp với bàn họp sơn PU, bàn họp gỗ…dùng trong phòng họp. Kích thước: Rộng 580 – sâu 650 – cao 1000 - Loại ghế tĩnh chân quỳ - Ghế phòng họp chất liệu chân khung thép, đệm tựa bọc da
10 Quầy phục vu 3 modul 7 Bộ Quầy phục vụ 3 Modul. Mỗi modul Dài 1,6m Cao 0,75m, Rộng 0,8m + ngăn đựng tài liệu + hộc đặt CPU, thiết bị + vách ngăn 0,3 - Gỗ công nghiệp
11 Ghế ngồi chờ (băng 5 nghế) 7 Cái Ghế ngồi chờ (băng 5 ghế) Inox không rỉ - Ghế phòng chờ khung thép Hòa Phát - Bằng gồm 5 chỗ ngồi - Đệm và tựa ghế sử dụng tôn đột lỗ tạo sự thông thoáng - Chân và tay ghế bằng chất liệu hợp kim mạ Ni-Cr, Xà sơn tĩnh điện cao cấp - Ghế sử dụng chân tăng chỉnh tiện dụng - Sản phẩm ghế phòng chờ PS01-5 kết cấu vững chắc thích hợp sử dụng trong phòng chờ nhà ga, sân bay, bệnh viện... Kích Thước: W2970 x D640 x H790 mm Chất liệu: - Chân và tay thép mạ Ni-Cr - xà sơn tĩnh điện cao cấp
12 Điều hòa không khí 2.0HP Inverter 14 Bộ Điều Hòa Không Khí 2.0 HP K18A - Hàng Chính Hãng + 3m ống đồng, đây 2,5 cadivi, Aptomat 20A, công lắp đặt, vận chuyển khác. Máy Lạnh 2.0 HP K18A có đường nét thiết kế mềm mại thanh lịch, kết hợp với sắc trắng tinh khôi
13 Tủ đựng hồ sơ Hòa Phát 21 Cái Tủ đựng hồ sơ chất liệu sắt Chất liệu : Sắt sơn tĩnh điện Màu sắc : Trắng Kích thước : KT: W880 x D407 x H915 (mm)
14 Bảng Form 21 Cái Bảng Form treo thông báo lĩnh vực phục vụ, quầy phục vụ tại các quầy phục vụ Chất liệu Form, màu xanh, R100, C50cm, dầy 1,5cm, khung bọc nhôm

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 45 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Màn hình Smart tivi 55inch + Pat treo đa năng + dây HDMI 20m 7 Cái tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
2 Phần Mềm Tổng hợp dữ liệu 7 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
3 Vật tư, phụ kiện, vận chuyển… 7 Điểm tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
4 Bộ máy vi tính để bàn 21 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
5 Bộ tích điện UPS 21 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
6 Máy Photocopy (in + Coppy + Scan) 7 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
7 Máy In Laser 21 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
8 Máy scan 2 mặt 7 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
9 Ghế phòng họp lưng liền 42 Cái tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
10 Quầy phục vu 3 modul 7 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
11 Ghế ngồi chờ (băng 5 nghế) 7 Cái tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
12 Điều hòa không khí 2.0HP Inverter 14 Bộ tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
13 Tủ đựng hồ sơ Hòa Phát 21 Cái tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày
14 Bảng Form 21 Cái tại 07 xã theo chỉ định của chủ đầu tư 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Điều hành dự án 1 Trình độ tối thiểu Đại học chuyên ngành CNTT và có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực CNTT ≥ 10 nămNhà thầu đính kèm E-HSDT Bản scan từ bản gốc:- Bằng tốt nghiệp Đại học chuyên nghành;- Quyết định bổ nhiệm, quyết định nâng lương hoặc tài liệu chứng minh khác 10 3
2 Trưởng nhóm thi công 1 Trình độ tối thiểu Cao đẳng chuyên ngành CNTT và có kinh nghiệm làm việc trong ngành CNTT≥ 05 nămNhà thầu đính kèm E-HSDT Bản scan từ bản gốc:- Bằng tốt nghiệp Cao đẳng CNTT;- Quyết định bổ nhiệm, quyết định nâng lương hoặc tài liệu chứng minh khác 5 3
3 Cán bộ thực hiện kiểm tra, chạy thử trang thiết bị phần mềm: 1 Trình độ tối thiểu Cao đẳng chuyên ngành CNTT và có kinh nghiệm làm việc trong ngành CNTT≥ 05 nămNhà thầu đính kèm E-HSDT Bản scan từ bản gốc:- Bằng tốt nghiệp Cao đẳng CNTT;- Quyết định bổ nhiệm, quyết định nâng lương hoặc tài liệu chứng minh khác 5 3
4 Nhân viên thực hiện hoặc tham gia các công việc thực hiện gói thầu: 5 Trình độ tối thiểu cao đẳng chuyên nghành CNTT, Kế toán, Quản trị kinh doanh,khác Nhà thầu đính kèm E-HSDT Bản scan từ bản gốc:- Bằng tốt nghiệp Cao đẳng CNTT;- Quyết định bổ nhiệm, quyết định nâng lương hoặc tài liệu chứng minh khác 5 3

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Màn hình Smart tivi 55inch + Pat treo đa năng + dây HDMI 20m
7 Cái Màn hình Tivi - Smart Tivi 55 inch 4K -UF + Pat treo đa năng + dây HDMI 20m có IC khuyêch đại tín hiệu Loại Tivi: Smart Tivi, 55 inch Độ phân giải: UHD 4K (3840 x 2160) Pixels Tần số quét: 60 Hz Hệ điều hành: TV+ OS Ứng dụng có sẵn: Youtube, Netflix, Trình duyệt web, kho ứng dụng Các ứng dụng có thể tải thêm: Zing TV, HTV, FPT Play, ClipTV Công nghệ hình ảnh: Micro Dimming, HDR Điều khiển Tivi bằng điện thoại: Bằng ứng dụng T-Cast
2 Phần Mềm Tổng hợp dữ liệu
7 Bộ Phần mềm Tổng hợp dữ liệu và báo cáo tự động tùy biến lên thiết bị trình chiếu - Rút trích các dữ liệu: lấy dữ liệu thô từ các dịch vụ hoặc các nguồn chứa dữ liệu khác và tổng hợp cùng nền tảng. Các công cụ có khả năng kết nối với số lượng các nguồn dữ liệu khác nhau, thông qua API được cung cấp sẵn - Sắp xếp các dữ liệu: cung cấp các tính năng, công cụ để sắp xếp dữ liệu nhằm lọc trùng. - Hiển thị các dữ liệu: hiển thị các dữ liệu đã rút trích, tổng hợp và sắp xếp thành các biểu đồ, báo cáo dễ nhìn, dễ hiểu và có khả năng đưa ra quyết định cho người quản trị. - Hiển thị nội dung dễ dàng thông qua kết nối mạng hoặc USB - Hỗ trợ quản lý tập trung, quản lý từ xa - Monitor splitting - Di chuyển cửa sổ nhiều màn hình - Thanh tác vụ đa màn hình Thể hiện tình hình xử lý kết quả tại nơi sử dụng: - Tiếp nhận, Đã xử lý,Đang xử lý,Chờ bổ sung,Trả lại - API data tại Cổng thông tin dịch vụ công Phú Yên, Kết quả từ Phần mềm quản lý đơn thư khiếu nại tố cáo tại phuyenkntc.pmh2.net, đồng bộ hóa kết quả đánh giá mức độ hài lòng của người dân tại BP Một cửa UBND huyện. - Schedule refresh dữ lieu
3 Vật tư, phụ kiện, vận chuyển…
7 Điểm Vật tư phụ kiện: dây điện 2.5 200m, 3 ổ cắm điện 6 lỗ mỗi quầy: -Nẹp nhựa vuông Tiến phát 3cm 200m -Hệ thống mạng nội bộ Wan - Bộ chia mạng 12 cổng, đi dây cáp mạng Cat6 200m đầu RJ45 24 cái Chi phí vận chuyển lắp đặt, hướng dẫn, chuyển giao tại từng xã: (150km)
4 Bộ máy vi tính để bàn
21 Bộ Bộ máy vi tính để bàn chuyên dụng dành cho các quầy Bộ máy tính để bàn ( Core i5 3470 / 8G / SSD 120GB / 500Gb ), Màn hình 19" Wide LED - Hàng Nhập Khẩu, Bộ vi xử lý – CPU : Intel Core i5 3470 (3.2GHz turbo up 3.6GHz, 6MB L3 cache ) Bộ vi sử lý thế hệ 3 cực nhanh, 4 lõi 4 luồng ( 4CPUs ) băng thông lên đến 5Gt/s công nghệ 22nm, cực mát Dung lượng bộ nhớ - RAM : 8Gb DDR3 Dual Chanel Tổng số 4 chân cắm ram, cho phép nâng cấp tối đa 32Gb ram DDR3 Dung lượng ổ cứng SSD 120GB - HDD : 500Gb SATA 7200 vòng / phút Màn hình Mới full Box Bàn phím chuột Dell
5 Bộ tích điện UPS
21 Bộ Bộ Lưu Điện 500VA 300W Công suất : 500VA/300W Nguồn vào : 220VAC (165 ~ 265 VAC) Nguồn ra : 220 ± 10% (Chế độ ắc qui) Lưu điện : 3 phút với 50% tải
6 Máy Photocopy (in + Coppy + Scan)
7 Bộ Máy Photocopy (in + Coppy + Scan) Bộ nạp và đảo mặt bản gốc (DADF-AY1): khả năng chứa giấy 50 tờ : có sẵn Bộ đảo mặt bản sao (Duplex Unit C1) : có sẵn Khả năng phóng thu: 25 - 400% (+/-1%). Độ phân giải: 600 x 600 dpi. Thời gian khởi động máy: 13 giây hoặc ít hơn. Thời gian copy bản đầu tiên: 7.9 giây. Copy liên tục từ 01 đến 99 tờ. Khay giấy: 250 tờ x 1 khay (định lượng 64 to 90 gsm). Khay giấy tay: 80 tờ (định lượng 64 to 128 gsm). Loại giấy sử dụng: Plain paper, Recycled paper, Colour paper and Pre-punched paper. Chức năng chia bộ bản sao điện tử: có sẵn. In qua mạng, in khổ A3: có sẵn. Scan màu, scan qua mạng: có sẵn. Cổng giao tiếp: USB2.0 + Ethernet 100Base-Tx/10base-T Kích thước: 622 mm x 605 mm x 607 mm ( with ADF) Trọng lượng: 35.5 kg.
7 Máy In Laser
21 Bộ Máy In Laser Máy in Laser không dây - 2 Mặt - Công nghệ in: Laser. - Tốc độ in: 25 trang/ phút (trắng/ đen, 1 mặt), 15.4 trang/ phút (7.7 tờ/ phút, 2 mặt). - Khổ giấy: A4, B5, A5. - Độ phân giải in: 1200 x 1200 dpi. - Thời gian khởi động in: Xấp xỉ 0.5 giây (Sleep); 10 giây (Power on). - Thời gian in trang đầu tiên: Xấp xỉ 6 giây. - Chức năng in: In 2 mặt, In qua mạng không dây. - Chuẩn Wireless: IEEE 802.11b/g/n. - Khay giấy ngõ vào chuẩn: 250 tờ (multi-purpose), 1 tờ (manual feed slot). - Khay giấy ngõ ra: 100 tờ (face down). - Loại giấy in: Giấy thường, giấy dày, giấy tái chế, giấy nhãn, thẻ Index, phong bì,… - Bộ nhớ: 64MB.
8 Máy scan 2 mặt
7 Bộ Model: Máy scan 2 mặt Loại máy: máy scan tài liệu chuyên dụng Cảm biến hình ảnh: CIS x 2 Khổ giấy scan: tối đa A4 Tốc độ scan: tối đa 25 trang/phút (trắng đen) - 8 trang/phút (màu, 200 dpi) Khay nạp bản gốc: tối đa 50 tờ Định dạng file scan: JPEG, TIFF, PDF, PDF searchable Độ phân giải: tối đa 600 x 600 dpi Chuẩn kết nối: USB 2.0 Chức năng đặc biệt: scan 2 mặt tự động, scan thẻ nhựa, scan giấy dài 1,2 m. Kèm Phần mềm ABBYY tự động chuyển văn bản tiếng Việt sang file MS Word, Excel, Powerpoint. Hiệu suất làm việc: tối đa 1.500 trang/ngày Kích thước: 263 x 127.5 x 148 mm Trọng lượng: 1,66 kg
9 Ghế phòng họp lưng liền
42 Cái - Sản phẩm với kết cấu vững chắc, kiểu dáng hiện đại. Lưng liền 2 cốt, đường may ngang tựa tạo dáng, đệm tựa mút bọc da hoặc da công nghiệp. Ghế chân khung mạ, tay ốp nhựa. - Sản phẩm được sử dụng kết hợp với bàn họp sơn PU, bàn họp gỗ…dùng trong phòng họp. Kích thước: Rộng 580 – sâu 650 – cao 1000 - Loại ghế tĩnh chân quỳ - Ghế phòng họp chất liệu chân khung thép, đệm tựa bọc da
10 Quầy phục vu 3 modul
7 Bộ Quầy phục vụ 3 Modul. Mỗi modul Dài 1,6m Cao 0,75m, Rộng 0,8m + ngăn đựng tài liệu + hộc đặt CPU, thiết bị + vách ngăn 0,3 - Gỗ công nghiệp
11 Ghế ngồi chờ (băng 5 nghế)
7 Cái Ghế ngồi chờ (băng 5 ghế) Inox không rỉ - Ghế phòng chờ khung thép Hòa Phát - Bằng gồm 5 chỗ ngồi - Đệm và tựa ghế sử dụng tôn đột lỗ tạo sự thông thoáng - Chân và tay ghế bằng chất liệu hợp kim mạ Ni-Cr, Xà sơn tĩnh điện cao cấp - Ghế sử dụng chân tăng chỉnh tiện dụng - Sản phẩm ghế phòng chờ PS01-5 kết cấu vững chắc thích hợp sử dụng trong phòng chờ nhà ga, sân bay, bệnh viện... Kích Thước: W2970 x D640 x H790 mm Chất liệu: - Chân và tay thép mạ Ni-Cr - xà sơn tĩnh điện cao cấp
12 Điều hòa không khí 2.0HP Inverter
14 Bộ Điều Hòa Không Khí 2.0 HP K18A - Hàng Chính Hãng + 3m ống đồng, đây 2,5 cadivi, Aptomat 20A, công lắp đặt, vận chuyển khác. Máy Lạnh 2.0 HP K18A có đường nét thiết kế mềm mại thanh lịch, kết hợp với sắc trắng tinh khôi
13 Tủ đựng hồ sơ Hòa Phát
21 Cái Tủ đựng hồ sơ chất liệu sắt Chất liệu : Sắt sơn tĩnh điện Màu sắc : Trắng Kích thước : KT: W880 x D407 x H915 (mm)
14 Bảng Form
21 Cái Bảng Form treo thông báo lĩnh vực phục vụ, quầy phục vụ tại các quầy phục vụ Chất liệu Form, màu xanh, R100, C50cm, dầy 1,5cm, khung bọc nhôm

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu PHÒNG NỘI VỤ HUYỆN TUY AN như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.234.057.851 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.085.202.230 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp, lắp đặt trang thiết bị, phần mềm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây