Thông báo mời thầu

Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV

Tìm thấy: 12:11 21/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV
Gói thầu
Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/10/2021
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
12:02 21/09/2021
đến
10:00 12/10/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 12/10/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 90 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Cụm dẫn động (động cơ, driver, trục, bánh xe, giảm xóc) 1 Bộ 1. Bánh xe tự lựa có giảm xóc EFW01 - Đường kính bánh xe: 3 inch - Chiều cao: 116mm - Chiều rộng: 46mm - Tải trọng 1 bánh: 200kg 2. Động cơ Z5BLD200-24GUL-30S/5GU 30KB - Động cơ BLDC - Công suất: 240W - Điện áp làm việc: 24V - Tốc độ: 3000 vòng/phút - Hộp số cho động cơ BLDC 60 - Tỉ số truyền:1:20 - Trục vào 14, trục ra 16mm 3. Driver - Điện áp định mức: DC24V - Công suất động cơ thích ứng: 20W-200W - Bảo vệ dưới điện áp: 22V - Phạm vi điều chỉnh tốc độ: 100-3000r/min 4. Cụm truc bánh xe giảm xóc - Trục liên kết bánh xe và động cơ - Cụm cầu giảm xóc - Không bao gồm động cơ, bánh xe 5. Bánh xe chủ động 180x45mm - Đường kính: 180mm - Độ dày: 45mm - Đường kính trục: 50mm - Trọng lượng: 2kg
2 Cảm biến (va chạm, điều hướng, phát hiện vật cản 1 Bộ 1. Cảm biến chống va chạm YD-T46 - Chiều dài: 620mm - Bề dày: 30mm 2. Cảm biến điều hướng từ EGS160ND - Phát hiện dải từ - Độ phân giải: 1mm - Điện áp: 24V - Chiều cao phát hiện: 0-50mm - Cực thu: S,N hoặc hỗn hợp - Số lượng điểm: 16 - Các điểm cách nhau:10mm - Giao tiếp RS485, CAN-HS, CANOPEN 3. Cảm biến phát hiện vật cản ES05 - Điện áp làm việc : DC18V-32V - Công suất tiêu thụ: 2W - Nguồn sáng: laser, bước sóng 905nm - Khoảng cách phát hiện: 0,05-5m - Góc phát hiện : 270 ° - Tần số quét: 20Hz. - Dữ liệu đo có thể xuất qua RS485, CAN 4. Cảm biến phát hiện pallet hàng PRK5 / 4P - Dải điện áp: 10-30V - Phạm vi hoạt động: 0,02 ... 4,5 m - Nguồn sang: LED, đỏ - Kích thước (W x H x L): 14 mm x 32,5 mm x 20,2 mm Trọng lượng: 40g
3 Hệ điều khiển (bộ đk trung tâm, truyền tín hiệu CAN RS485, không dây 1 Bộ 1. Control board - Vi điều khiển lõi STM32 2. Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN->RS485 EFIO200 - Dải điện áp: DC 10-35V - Dòng điện đầu vào: 18Ma - Hỗ trợ cổng: RS232-HS, RS485-HS, Modbus - Tín hiệu LED : 1 đèn LED đôi màu đỏ và xanh lá cây - Điều khiển xoay : điều khiển xoay bánh lái kép 3. Màn hình HMI MT6071iQ - Kích thước: 7 inch, 800 x 480 pixel - Màu sắc: 65.536 màu - Tuổi thọ màn hình LCD: 50.000hrs - Kích thước hiển thị: 154 x 85.9 mm 4. Bộ truyền tín hiệu không dây HF2211 - Kích thước: 95*65*25mm - Trọng lượng: 245g - Nhiệt độ làm việc: -45~85°C - Điện áp đầu vào: 5-36VDC - Công suất tiêu thụ:
4 Bộ đọc tín hiệu RFID, 30 thẻ, băng từ 1 Bộ 1. Bộ đọc RFID ERFID100 - Tần số làm việc: 13,56MHz - Điện áp: 24V - Đọc ổn định với tốc độ: 2m/s - Khoảng cách đọc: 0-150mm - Kết nối RS232, RS485, CAN - Chiều dài cáp : 1,5 mét 1. Thẻ RFID - Tần số: 13.56Mhz, 125Khz - Dunglượng:96bit/256bit/512bit/1024bit/2048bit - Khoảng cách phát hiện 2cm ~ 200cm - Kích thước: 20mm*3mm - Chất liệu: Nhựa PPS 2. Băng từ - Kích thước chiều rộng: 30MM - Kích thước chiều dày: 1.2MM 3. Băng dính bảo vệ - Bảo vệ băng từ - Kích thước chiều rộng: 50MM Kích thước chiều dài: 30m/cuộn
5 Bộ sạc tự động, Pin Lithium 1 Bộ 1. Bộ sạc tự động tiếp xúc cho pinECS240B - Điện áp đầu vào 220VAC-50Hz. - Thời gian sạc: 8h. - Bảo vệ quá dòng, ngắt sạc khi đầy. - Truyền thông điều khiển và đồng bộ tín hiệu không dây - Có cơ cấu tự động tiếp xúc với AGV tại vị trí sạc 2. Pin Lithium 24V/60Ah - Điện áp: 24V - Dung lượng: 60Ah - Kích thước: 335*225*90mm - Khối lượng: 12,5 Kg - Pin bao gồm: Pin,BMS, Giao tiếp RS485 cảnh báo trạng thái hoạt động, các trạng thái quá nhiệt quá áp và quá dòng
6 Khung vỏ, cơ cấu nâng có sức nâng ~500kg 1 Bộ 1. Bộ nâng, xoay hàng ELR500 - Tải trọng nâng: 500kg - Điện áp: 24V - Kiểu động cơ: Servo - Khoảng cách nâng: 60mm - Tốc độ nâng tố đa: 10m/s - Bao gồm Driver kép
7 Phụ kiện (nút bấm, dây nối, đèn cảnh báo…) 1 Bộ 1. Nút nhấn NO - Điện áp hoạt động: 220V - Đường kính: 22mm - Nhiệt độ hoạt động : -40 ° C - +85 ° C 2. Đèn cảnh báo EAL-011 - Đèn cạnh đa sắc - Kèm bộ giải mã - Điều khiển IO 3. Loa phát nhạc, cảnh báo KS500 - Điện áp đầu vào: DC24V - Kết cấu: ABS/PC - Kích thước: 80*80*23,5mm - Trọng lượng: 100g - Khả năng lưu trữ: 128MB - Công suất định mức: 3W 4. Bộ ổn áp SJD710D-50A - Điện áp định mức: 12V/24V/48V/64V/110V - Dòng điện định mức: 1A -150A 5. Dây kết nối - Dây điện - Dây cable kết nối - Đầu cos ….

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 90 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Cụm dẫn động (động cơ, driver, trục, bánh xe, giảm xóc) 1 Bộ 1. Bánh xe tự lựa có giảm xóc EFW01 - Đường kính bánh xe: 3 inch - Chiều cao: 116mm - Chiều rộng: 46mm - Tải trọng 1 bánh: 200kg 2. Động cơ Z5BLD200-24GUL-30S/5GU 30KB - Động cơ BLDC - Công suất: 240W - Điện áp làm việc: 24V - Tốc độ: 3000 vòng/phút - Hộp số cho động cơ BLDC 60 - Tỉ số truyền:1:20 - Trục vào 14, trục ra 16mm 3. Driver - Điện áp định mức: DC24V - Công suất động cơ thích ứng: 20W-200W - Bảo vệ dưới điện áp: 22V - Phạm vi điều chỉnh tốc độ: 100-3000r/min 4. Cụm truc bánh xe giảm xóc - Trục liên kết bánh xe và động cơ - Cụm cầu giảm xóc - Không bao gồm động cơ, bánh xe 5. Bánh xe chủ động 180x45mm - Đường kính: 180mm - Độ dày: 45mm - Đường kính trục: 50mm - Trọng lượng: 2kg
2 Cảm biến (va chạm, điều hướng, phát hiện vật cản 1 Bộ 1. Cảm biến chống va chạm YD-T46 - Chiều dài: 620mm - Bề dày: 30mm 2. Cảm biến điều hướng từ EGS160ND - Phát hiện dải từ - Độ phân giải: 1mm - Điện áp: 24V - Chiều cao phát hiện: 0-50mm - Cực thu: S,N hoặc hỗn hợp - Số lượng điểm: 16 - Các điểm cách nhau:10mm - Giao tiếp RS485, CAN-HS, CANOPEN 3. Cảm biến phát hiện vật cản ES05 - Điện áp làm việc : DC18V-32V - Công suất tiêu thụ: 2W - Nguồn sáng: laser, bước sóng 905nm - Khoảng cách phát hiện: 0,05-5m - Góc phát hiện : 270 ° - Tần số quét: 20Hz. - Dữ liệu đo có thể xuất qua RS485, CAN 4. Cảm biến phát hiện pallet hàng PRK5 / 4P - Dải điện áp: 10-30V - Phạm vi hoạt động: 0,02 ... 4,5 m - Nguồn sang: LED, đỏ - Kích thước (W x H x L): 14 mm x 32,5 mm x 20,2 mm Trọng lượng: 40g
3 Hệ điều khiển (bộ đk trung tâm, truyền tín hiệu CAN RS485, không dây 1 Bộ 1. Control board - Vi điều khiển lõi STM32 2. Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN->RS485 EFIO200 - Dải điện áp: DC 10-35V - Dòng điện đầu vào: 18Ma - Hỗ trợ cổng: RS232-HS, RS485-HS, Modbus - Tín hiệu LED : 1 đèn LED đôi màu đỏ và xanh lá cây - Điều khiển xoay : điều khiển xoay bánh lái kép 3. Màn hình HMI MT6071iQ - Kích thước: 7 inch, 800 x 480 pixel - Màu sắc: 65.536 màu - Tuổi thọ màn hình LCD: 50.000hrs - Kích thước hiển thị: 154 x 85.9 mm 4. Bộ truyền tín hiệu không dây HF2211 - Kích thước: 95*65*25mm - Trọng lượng: 245g - Nhiệt độ làm việc: -45~85°C - Điện áp đầu vào: 5-36VDC - Công suất tiêu thụ:
4 Bộ đọc tín hiệu RFID, 30 thẻ, băng từ 1 Bộ 1. Bộ đọc RFID ERFID100 - Tần số làm việc: 13,56MHz - Điện áp: 24V - Đọc ổn định với tốc độ: 2m/s - Khoảng cách đọc: 0-150mm - Kết nối RS232, RS485, CAN - Chiều dài cáp : 1,5 mét 1. Thẻ RFID - Tần số: 13.56Mhz, 125Khz - Dunglượng:96bit/256bit/512bit/1024bit/2048bit - Khoảng cách phát hiện 2cm ~ 200cm - Kích thước: 20mm*3mm - Chất liệu: Nhựa PPS 2. Băng từ - Kích thước chiều rộng: 30MM - Kích thước chiều dày: 1.2MM 3. Băng dính bảo vệ - Bảo vệ băng từ - Kích thước chiều rộng: 50MM Kích thước chiều dài: 30m/cuộn
5 Bộ sạc tự động, Pin Lithium 1 Bộ 1. Bộ sạc tự động tiếp xúc cho pinECS240B - Điện áp đầu vào 220VAC-50Hz. - Thời gian sạc: 8h. - Bảo vệ quá dòng, ngắt sạc khi đầy. - Truyền thông điều khiển và đồng bộ tín hiệu không dây - Có cơ cấu tự động tiếp xúc với AGV tại vị trí sạc 2. Pin Lithium 24V/60Ah - Điện áp: 24V - Dung lượng: 60Ah - Kích thước: 335*225*90mm - Khối lượng: 12,5 Kg - Pin bao gồm: Pin,BMS, Giao tiếp RS485 cảnh báo trạng thái hoạt động, các trạng thái quá nhiệt quá áp và quá dòng
6 Khung vỏ, cơ cấu nâng có sức nâng ~500kg 1 Bộ 1. Bộ nâng, xoay hàng ELR500 - Tải trọng nâng: 500kg - Điện áp: 24V - Kiểu động cơ: Servo - Khoảng cách nâng: 60mm - Tốc độ nâng tố đa: 10m/s - Bao gồm Driver kép
7 Phụ kiện (nút bấm, dây nối, đèn cảnh báo…) 1 Bộ 1. Nút nhấn NO - Điện áp hoạt động: 220V - Đường kính: 22mm - Nhiệt độ hoạt động : -40 ° C - +85 ° C 2. Đèn cảnh báo EAL-011 - Đèn cạnh đa sắc - Kèm bộ giải mã - Điều khiển IO 3. Loa phát nhạc, cảnh báo KS500 - Điện áp đầu vào: DC24V - Kết cấu: ABS/PC - Kích thước: 80*80*23,5mm - Trọng lượng: 100g - Khả năng lưu trữ: 128MB - Công suất định mức: 3W 4. Bộ ổn áp SJD710D-50A - Điện áp định mức: 12V/24V/48V/64V/110V - Dòng điện định mức: 1A -150A 5. Dây kết nối - Dây điện - Dây cable kết nối - Đầu cos ….

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Cụm dẫn động (động cơ, driver, trục, bánh xe, giảm xóc)
1 Bộ 1. Bánh xe tự lựa có giảm xóc EFW01 - Đường kính bánh xe: 3 inch - Chiều cao: 116mm - Chiều rộng: 46mm - Tải trọng 1 bánh: 200kg 2. Động cơ Z5BLD200-24GUL-30S/5GU 30KB - Động cơ BLDC - Công suất: 240W - Điện áp làm việc: 24V - Tốc độ: 3000 vòng/phút - Hộp số cho động cơ BLDC 60 - Tỉ số truyền:1:20 - Trục vào 14, trục ra 16mm 3. Driver - Điện áp định mức: DC24V - Công suất động cơ thích ứng: 20W-200W - Bảo vệ dưới điện áp: 22V - Phạm vi điều chỉnh tốc độ: 100-3000r/min 4. Cụm truc bánh xe giảm xóc - Trục liên kết bánh xe và động cơ - Cụm cầu giảm xóc - Không bao gồm động cơ, bánh xe 5. Bánh xe chủ động 180x45mm - Đường kính: 180mm - Độ dày: 45mm - Đường kính trục: 50mm - Trọng lượng: 2kg
2 Cảm biến (va chạm, điều hướng, phát hiện vật cản
1 Bộ 1. Cảm biến chống va chạm YD-T46 - Chiều dài: 620mm - Bề dày: 30mm 2. Cảm biến điều hướng từ EGS160ND - Phát hiện dải từ - Độ phân giải: 1mm - Điện áp: 24V - Chiều cao phát hiện: 0-50mm - Cực thu: S,N hoặc hỗn hợp - Số lượng điểm: 16 - Các điểm cách nhau:10mm - Giao tiếp RS485, CAN-HS, CANOPEN 3. Cảm biến phát hiện vật cản ES05 - Điện áp làm việc : DC18V-32V - Công suất tiêu thụ: 2W - Nguồn sáng: laser, bước sóng 905nm - Khoảng cách phát hiện: 0,05-5m - Góc phát hiện : 270 ° - Tần số quét: 20Hz. - Dữ liệu đo có thể xuất qua RS485, CAN 4. Cảm biến phát hiện pallet hàng PRK5 / 4P - Dải điện áp: 10-30V - Phạm vi hoạt động: 0,02 ... 4,5 m - Nguồn sang: LED, đỏ - Kích thước (W x H x L): 14 mm x 32,5 mm x 20,2 mm Trọng lượng: 40g
3 Hệ điều khiển (bộ đk trung tâm, truyền tín hiệu CAN RS485, không dây
1 Bộ 1. Control board - Vi điều khiển lõi STM32 2. Bộ chuyển đổi tín hiệu CAN->RS485 EFIO200 - Dải điện áp: DC 10-35V - Dòng điện đầu vào: 18Ma - Hỗ trợ cổng: RS232-HS, RS485-HS, Modbus - Tín hiệu LED : 1 đèn LED đôi màu đỏ và xanh lá cây - Điều khiển xoay : điều khiển xoay bánh lái kép 3. Màn hình HMI MT6071iQ - Kích thước: 7 inch, 800 x 480 pixel - Màu sắc: 65.536 màu - Tuổi thọ màn hình LCD: 50.000hrs - Kích thước hiển thị: 154 x 85.9 mm 4. Bộ truyền tín hiệu không dây HF2211 - Kích thước: 95*65*25mm - Trọng lượng: 245g - Nhiệt độ làm việc: -45~85°C - Điện áp đầu vào: 5-36VDC - Công suất tiêu thụ:
4 Bộ đọc tín hiệu RFID, 30 thẻ, băng từ
1 Bộ 1. Bộ đọc RFID ERFID100 - Tần số làm việc: 13,56MHz - Điện áp: 24V - Đọc ổn định với tốc độ: 2m/s - Khoảng cách đọc: 0-150mm - Kết nối RS232, RS485, CAN - Chiều dài cáp : 1,5 mét 1. Thẻ RFID - Tần số: 13.56Mhz, 125Khz - Dunglượng:96bit/256bit/512bit/1024bit/2048bit - Khoảng cách phát hiện 2cm ~ 200cm - Kích thước: 20mm*3mm - Chất liệu: Nhựa PPS 2. Băng từ - Kích thước chiều rộng: 30MM - Kích thước chiều dày: 1.2MM 3. Băng dính bảo vệ - Bảo vệ băng từ - Kích thước chiều rộng: 50MM Kích thước chiều dài: 30m/cuộn
5 Bộ sạc tự động, Pin Lithium
1 Bộ 1. Bộ sạc tự động tiếp xúc cho pinECS240B - Điện áp đầu vào 220VAC-50Hz. - Thời gian sạc: 8h. - Bảo vệ quá dòng, ngắt sạc khi đầy. - Truyền thông điều khiển và đồng bộ tín hiệu không dây - Có cơ cấu tự động tiếp xúc với AGV tại vị trí sạc 2. Pin Lithium 24V/60Ah - Điện áp: 24V - Dung lượng: 60Ah - Kích thước: 335*225*90mm - Khối lượng: 12,5 Kg - Pin bao gồm: Pin,BMS, Giao tiếp RS485 cảnh báo trạng thái hoạt động, các trạng thái quá nhiệt quá áp và quá dòng
6 Khung vỏ, cơ cấu nâng có sức nâng ~500kg
1 Bộ 1. Bộ nâng, xoay hàng ELR500 - Tải trọng nâng: 500kg - Điện áp: 24V - Kiểu động cơ: Servo - Khoảng cách nâng: 60mm - Tốc độ nâng tố đa: 10m/s - Bao gồm Driver kép
7 Phụ kiện (nút bấm, dây nối, đèn cảnh báo…)
1 Bộ 1. Nút nhấn NO - Điện áp hoạt động: 220V - Đường kính: 22mm - Nhiệt độ hoạt động : -40 ° C - +85 ° C 2. Đèn cảnh báo EAL-011 - Đèn cạnh đa sắc - Kèm bộ giải mã - Điều khiển IO 3. Loa phát nhạc, cảnh báo KS500 - Điện áp đầu vào: DC24V - Kết cấu: ABS/PC - Kích thước: 80*80*23,5mm - Trọng lượng: 100g - Khả năng lưu trữ: 128MB - Công suất định mức: 3W 4. Bộ ổn áp SJD710D-50A - Điện áp định mức: 12V/24V/48V/64V/110V - Dòng điện định mức: 1A -150A 5. Dây kết nối - Dây điện - Dây cable kết nối - Đầu cos ….

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp linh kiện xe tự hành AGV" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 435

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây