Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy phát điện Diesel 3 pha 11kVA | TECHPLUS 12000Q(-3) hoặc tương đương | 2 | Máy | - Điện áp phát ra: 3 pha 400V/230V - Tần số: 50Hz - Cấp cách điện: F - Công suất liên tục: 11kVA - Công suất dự phòng: 12 kVA - Hệ số công suất: ≥ 0,8 - Nhiên liệu: dầu DO (diesel oil) - Kiểu động cơ nổ: V-type 2-cylinder (2 xi lanh), 4 kỳ, làm mát nước - Tỷ số nén : 23 - Kích từ: tự kích - Tự động điều chỉnh điện áp ra. - Khởi động: điện (đề nổ) - Có vỏ chống ồn, có bánh xe di chuyển. - Độ ồn: ≤72 dB/7m - Kích thước cả vỏ chống ồn (DxRxC): không quá 1200x650x900 mm - Tổng trọng lượng (không có nhiên liệu): không nhỏ hơn 300 kg - Hiển thị các thông số vận hành: đồng hồ điện tử - Có hồ sơ hàng hóa (CO,CQ), tài liệu hướng dẫn sử dụng, có chuyên viên kỹ thuật hướng vận hành trực tiếp tại bên mua. |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 30Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | Máy phát điện Diesel 3 pha 11kVA | TECHPLUS 12000Q(-3) hoặc tương đương | 2 | Máy | - Điện áp phát ra: 3 pha 400V/230V - Tần số: 50Hz - Cấp cách điện: F - Công suất liên tục: 11kVA - Công suất dự phòng: 12 kVA - Hệ số công suất: ≥ 0,8 - Nhiên liệu: dầu DO (diesel oil) - Kiểu động cơ nổ: V-type 2-cylinder (2 xi lanh), 4 kỳ, làm mát nước - Tỷ số nén : 23 - Kích từ: tự kích - Tự động điều chỉnh điện áp ra. - Khởi động: điện (đề nổ) - Có vỏ chống ồn, có bánh xe di chuyển. - Độ ồn: ≤72 dB/7m - Kích thước cả vỏ chống ồn (DxRxC): không quá 1200x650x900 mm - Tổng trọng lượng (không có nhiên liệu): không nhỏ hơn 300 kg - Hiển thị các thông số vận hành: đồng hồ điện tử - Có hồ sơ hàng hóa (CO,CQ), tài liệu hướng dẫn sử dụng, có chuyên viên kỹ thuật hướng vận hành trực tiếp tại bên mua. |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Máy phát điện Diesel 3 pha 11kVA |
TECHPLUS 12000Q(-3) hoặc tương đương
|
2 | Máy | - Điện áp phát ra: 3 pha 400V/230V - Tần số: 50Hz - Cấp cách điện: F - Công suất liên tục: 11kVA - Công suất dự phòng: 12 kVA - Hệ số công suất: ≥ 0,8 - Nhiên liệu: dầu DO (diesel oil) - Kiểu động cơ nổ: V-type 2-cylinder (2 xi lanh), 4 kỳ, làm mát nước - Tỷ số nén : 23 - Kích từ: tự kích - Tự động điều chỉnh điện áp ra. - Khởi động: điện (đề nổ) - Có vỏ chống ồn, có bánh xe di chuyển. - Độ ồn: ≤72 dB/7m - Kích thước cả vỏ chống ồn (DxRxC): không quá 1200x650x900 mm - Tổng trọng lượng (không có nhiên liệu): không nhỏ hơn 300 kg - Hiển thị các thông số vận hành: đồng hồ điện tử - Có hồ sơ hàng hóa (CO,CQ), tài liệu hướng dẫn sử dụng, có chuyên viên kỹ thuật hướng vận hành trực tiếp tại bên mua. |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nghĩ sâu, tính xa, thì không cùng khốn. "
Tố Thư
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Xí nghiệp Xăng dầu K131 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Xí nghiệp Xăng dầu K131 đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.