Thông báo mời thầu

Cung cấp máy tính, máy in

Tìm thấy: 13:50 04/08/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
mua sắm tài sản năm 2022
Gói thầu
Cung cấp máy tính, máy in
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Hàng hóa
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/08/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
15 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
13:45 04/08/2022
đến
15:00 09/08/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 09/08/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu15Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Máy tính để bàn đồng bộLenovo ThinkCentre neo7Bộ50s/ G-7400/ 4GB/ 256GB SSD/ Intel UHD Graphics 710/ WLac+BT/ Black Màn hình Lenovo 19''.
2Máy in hpM211D2CáiTốc độ in:29 trang/phút; In đảo mặt, công USB, dùng mực HP W1360A;Tình trạng máy:100% mới, nguyên tem, nguyên hộp, CO/CQ

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STTMô tả dịch vụKhối lượng mời thầuĐơn vị tínhĐịa điểm thực hiện dịch vụNgày hoàn thành dịch vụ
1Máy tính để bànMáy tính đồng bộneo 50s/ G-7400/ 8GB/ SSD/ Intel UHD Graphics 710/ WLac+BT/ Black, chuột, phímMàn hình 21''Lắp đặt tại tầng 11/ 176 Thái Hà và tự liên hệ với BQL tòa nhà trong việc mang hàng đến và đi trong quá trình lắp đặt, bảo hành. Tự trả lại mặt bằng xong khi lắp đặt xong (thu dọn vỏ thùng cartons, vệ sinh phòng, hành lang - nếu bẩn).Bảo hành: 36 tháng đối với mọi sản phẩm; cài đặt, sao lưu dữ liệu từ máy cũ sang máy mới, cài đặt phần mềm kế toán, phần mềm chuyên môn, cài đặt máy in, máy scan, máy photocopy, share máy tính (bao gồm cả máy cũ và mới) đối với tất cả máy in hiện có trong phòng., Các thiết bị sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 (không chấp nhận sửa chữa) trong vòng 07 ngày kể từ ngày ký biên bản bàn giao nếu lỗi do nhà sản xuất, khi bảo hành nhà cung cấp tự chịu trách nhiệm vận chuyển (đến nhận và trả hàng) Thời gian nhận được thông tin yêu cầu đến kiểm tra sự cố không quá 120 phút kể từ khi nhận được yêu cầu báo sự cố. Thời gian xử lý sự cố không quá 24h và có thiết bị thay thể (ví dụ hỏng máy tính, thì có máy khác tương ứng thay thế trong thời gian bảo hành). Giữ lại 10% giá trị hợp đồng trong thời gian không quá 90 ngày để bảo đảm máy vận hành tốt.7BộTầng 11 số 176 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội9/8/2022
2Máy in hp đen trắng HP LaserJet M211dwLắp đặt tại tầng 11/ 176 Thái Hà và tự liên hệ với BQL tòa nhà trong việc mang hàng đến và đi trong quá trình lắp đặt, bảo hành. Tự trả lại mặt bằng xong khi lắp đặt xong (thu dọn vỏ thùng cartons, vệ sinh phòng, hành lang - nếu bẩn).Bảo hành: 36 tháng đối với mọi sản phẩm; cài đặt,cài đặt máy in và share đến tất cả máy tính hiện có trong phòng., Các thiết bị sản phẩm sẽ được 1 đổi 1 (không chấp nhận sửa chữa) trong vòng 07 ngày kể từ ngày ký biên bản bàn giao nếu lỗi do nhà sản xuất, khi bảo hành nhà cung cấp tự chịu trách nhiệm vận chuyển (đến nhận và trả hàng) Thời gian nhận được thông tin yêu cầu đến kiểm tra sự cố không quá 120 phút kể từ khi nhận được yêu cầu báo sự cố. Thời gian xử lý sự cố không quá 24h và có thiết bị thay thể (ví dụ hỏng máy in thì có máy in khác tương ứng thay thế trong thời gian bảo hành). Giữ lại 10% giá trị hợp đồng trong thời gian không quá 90 ngày để bảo đảm máy vận hành tốt.2CáiTầng 11 số 176 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội9/8/2022

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu15Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Máy tính để bàn đồng bộLenovo ThinkCentre neo7Bộ50s/ G-7400/ 4GB/ 256GB SSD/ Intel UHD Graphics 710/ WLac+BT/ Black Màn hình Lenovo 19''.
2Máy in hpM211D2CáiTốc độ in:29 trang/phút; In đảo mặt, công USB, dùng mực HP W1360A;Tình trạng máy:100% mới, nguyên tem, nguyên hộp, CO/CQ

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy tính để bàn đồng bộ
Lenovo ThinkCentre neo
7 Bộ 50s/ G-7400/ 4GB/ 256GB SSD/ Intel UHD Graphics 710/ WLac+BT/ Black Màn hình Lenovo 19''.
2 Máy in hp
M211D
2 Cái Tốc độ in: 29 trang/phút; In đảo mặt, công USB, dùng mực HP W1360A;Tình trạng máy: 100% mới, nguyên tem, nguyên hộp, CO/CQ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp máy tính, máy in". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp máy tính, máy in" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 165

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây