Thông báo mời thầu

Cung cấp phân bónvà thức ăn chăn nuôi

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 21:06 01/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Chương trình phát triển sinh kế và phục hồi thu nhập Dự án Kết nối giao thông các tỉnh miền núi phía bắc, do ngân hàng phát triển Châu Á (ADB) và Chính phủ Úc tài trợ, tuyến nối Nghĩa Lộ với cao tốc Nội Bài - Lào Cai, đoạn qua huyện Văn Yên (Gói XL-10)
Tên gói thầu
Cung cấp phân bónvà thức ăn chăn nuôi
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thực hiện chương trình PTSK và PHTN Dự án kết nối giao thông các tỉnh miền núi phía Bắc do Ngân hàng phát triển Châu Á (ADB) và Chính phủ Úc tài trợ, tuyến nối Nghĩa Lộ với cao tốc Nội Bài - Lào Cai, đoạn qua huyện Văn Yên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Yên, Tỉnh Yên Bái
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
05/QĐ-BQL ngày 01 tháng 11 năm 2024
Ngày phê duyệt
01/11/2024 21:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ CHƯƠNG TRÌNH PHÁT TRIỂN SINH KẾ VÀ PHỤC HỒI THU NHẬP DỰ ÁN KẾT NỐI GIAO THÔNG CÁC TỈNH MIỀN NÚI

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:04 01/11/2024
đến
09:00 13/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.442.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu bốn trăm bốn mươi hai nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/11/2024 (12/01/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ HOÀI NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 42, ngách 57, ngõ 159 đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam. - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 2 thị trấn Than Uyên - Thị trấn Than Uyên - Huyện Than Uyên - Tỉnh Lai Châu
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ HOÀI NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 42, ngách 57, ngõ 159 đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội, Việt Nam. - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ NAM MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 2 thị trấn Than Uyên - Thị trấn Than Uyên - Huyện Than Uyên - Tỉnh Lai Châu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:23 08/11/2024 08:10 08/11/2024 09:00 13/11/2024 08:10 08/11/2024 09:00 13/11/2024 Không có nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Không có nhà thầu tham dự
Số quyết định
số 08/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 22/11/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
23:08 24/11/2024

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cám Hỗ hợp cám viên cho lợn thịt từ 15kg trở lên
5532
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
2
Cám Thức ăn Siêu đậm đặc dùng cho lợn từ tập ăn đến xuất chuồng
987
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
3
Cám Thức ăn hỗn hợp mảnh cho gà, từ 01-28 ngày tuổi
25056
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
4
Cám Thức ăn hỗn hợp cho gà, từ 29-Xuất chuồng
2651
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
5
Cám đậm đặc cho gà thịt từ 1 ngày tuổi đến xuất chuồng
333
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
6
Thức ăn hỗn hợp cho cá có vảy (giai đọan từ 500 g trở lên)
460
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20
7
Phân NPK
72000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Các hộ dân huyện Văn Yên tỉnh Yên Bái
5
20

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp phân bónvà thức ăn chăn nuôi". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp phân bónvà thức ăn chăn nuôi" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây