Thông báo mời thầu

Cung cấp và lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:24 13/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Sửa chữa nâng cấp trường Mầm non Tân Phú Trung 1
Tên gói thầu
Cung cấp và lắp đặt thiết bị
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn bổ sung có mục tiêu từ ngân sách Thành phố cho ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1765/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/12/2024 15:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHÚ TRUNG

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:16 13/12/2024
đến
10:00 26/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/12/2024 (25/04/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn lập E-HSMT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn thẩm định E-HSMT 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - Phường 11 - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI Tư vấn đánh giá E-HSDT 193/6/14 Đường số 20 - Phường 5 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 508/1 Cách Mạng Tháng Tám - Phường 11 - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:32 19/12/2024 10:00 19/12/2024 10:00 26/12/2024 10:00 19/12/2024 10:00 26/12/2024 Nhằm tăng thêm số lượng nhà thầu nộp hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
1844 /QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 30/12/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:54 02/01/2025

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Mái hiên quay tay loại bạt Nhật kẻ sọc
230
M2
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
2
Giường của bé
400
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
3
Tủ nệm gối
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
4
Bàn học sinh 3 – 4 tuổi (bàn nhựa cao cấp đôi)
50
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
5
Ghế học sinh 3 – 4 tuổi (ghế nhựa cao cấp)
100
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
6
Bàn học sinh 4 – 5 tuổi (bàn nhựa cao cấp đôi)
170
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
7
Ghế học sinh 4-5 tuổi (ghế nhựa cao cấp đôi)
240
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
8
Bàn học sinh 5-6 tuổi ( bàn nhựa cao cấp đôi)
175
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
9
Ghế học sinh 5-6 tuổi ( ghế nhựa cao cấp đôi)
350
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
10
Kệ để cặp
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
11
Kệ dép
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
12
Giá phơi khăn
40
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
13
Kệ đồ chơi trong lớp ( phân vai , Xây dựng, học tập, khoa học,LQCV
80
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
14
Ti vi hội trường ( 65 in)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
15
Quạt hơi nước to để sử dụng phòng họp hội trường
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
16
Bộ Bàn ghế thư viện cho trẻ
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
17
Bàn trộn tín hiệu analog
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
18
Bộ trộn tín hiệu Digital AV
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
19
Bộ khuếch đại âm tần
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
20
Loa full đơn
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
21
Micro không dây cầm tay 2 mic
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
22
Chân loa
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
23
Dây loa 2x1.5mm2
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
24
Dây jack kết nối máy
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
25
Tủ máy 80cm có mixer có chân
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
26
Máy tính học tập cho trẻ
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
27
Máy tính phòng giáo viên
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
28
Bộ vận động liên hoàn
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
29
'Bộ vận động thang leo con cá
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
30
'Bộ vận động mái con voi
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
31
Bàn chải đánh răng trẻ em
120
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
32
Mô hình hàm răng
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
33
Vòng thể dục to
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
34
Vòng thể dục nhỏ
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
35
Gậy thể dục to
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
36
Gậy thể dục nhỏ
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
37
Vòng thể dục nhỏ
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
38
Xắc xô
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
39
Trống da
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
40
Bóng nhỏ
18
Quả
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
41
Bóng to
18
Quả
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
42
Nguyên liệu để đan tết
6
Kg
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
43
Kéo thủ công
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
44
Kéo văn phòng
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
45
Bút chì đen
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
46
Bút sáp, phấn vẽ, bút chì màu
18
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
47
Đất nặn
18
Hộp
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
48
Giấy màu
18
Túi
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
49
Bộ dinh dưỡng 1
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120
50
Bộ dinh dưỡng 2
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu chi tiết tại chương V-Yêu cầu kỹ thuật
90
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp và lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp và lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây