Thông báo mời thầu

Cung cấp vật tư và thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:19 28/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư thay mới ống mục lề phải hẻm 649/27 Điện Biên Phủ; đường Điện Biên Phủ (từ 559A đến 537); hẻm 224, 224/1, 224/2, 224/6 Ung Văn Khiêm; hẻm 356 Xô Viết Nghệ Tĩnh; hẻm 195 Nguyễn Văn Thương (từ 195/52 đến 195/92), Phường Thạnh Mỹ Tây, TP.HCM
Tên gói thầu
Cung cấp vật tư và thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư thay mới ống mục lề phải hẻm 649/27 Điện Biên Phủ; đường Điện Biên Phủ (từ 559A đến 537); hẻm 224, 224/1, 224/2, 224/6 Ung Văn Khiêm; hẻm 356 Xô Viết Nghệ Tĩnh; hẻm 195 Nguyễn Văn Thương (từ 195/52 đến 195/92), Phường Thạnh Mỹ Tây, TP. HCM.
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn kinh doanh của Công ty Cổ phần Cấp nước Gia Định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
228/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt
28/07/2026 11:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:17 28/07/2026
đến
09:00 06/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
57.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/08/2026 (03/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Nước và Môi trường Đại Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 164 Phan Văn Trị, Phường Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Dịch Vụ Thương Mại Ngọc Vân Tư vấn lập E-HSMT 234/11/12 Lê Đức Thọ, phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Dịch Vụ Thương Mại Ngọc Vân Tư vấn đánh giá E-HSDT 234/11/12 Lê Đức Thọ, phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ (khối lượng hàng chuyên chở) tải trọng >= 5,0T Thiết bị sử dụng tốt. tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến trước thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy hàn ống HDPE Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy cắt nhựa đường Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy bơm nước Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy phát điện Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy đầm bàn Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy đầm cóc Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ225FF
6
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ180FF
22
cái
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ125FF
6
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ40FF
3
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt khuỷu MJ 1/4 x Φ100FF
4
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt túm MJ Φ280F x 125F
1
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt túm MJ Φ225F x 125F
1
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt túm MJ Φ180F x 125F
3
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt thập MJ Φ180FF x 180BB (HSNC:2)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp KCN Φ280 x 50B (GC)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp KCN Φ180 x 50B (GC)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt bửng chận 250B (HSNC:0,5)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt bửng chận 200B (HSNC:0,5)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt bửng chận 150B (HSNC:0,5)
7
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt bửng chận 100B (HSNC:0,5)
6
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ280 x 3/4" (boulon GC)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ225 x 3/4" (boulon GC)
15
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ180 x 3/4" (boulon GC)
144
bộ
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ125 x 3/4" (boulon GC)
10
bộ
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ50 x 3/4" (boulon GC)
9
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt van cock Φ3/4" x OD25mm (tai đồng)
186
cái
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt van góc LH OD25 x Φ3/4" (5D)
186
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt van góc OD25 x Φ3/4" (3D)
184
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt khuỷu thau 1/4 x 25 x 3/4" (RT)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt manchon Φ27 (RT)
184
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt khuỷu nhựa 1/4 x Φ27 BM
184
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt manchon nhựa PVC Φ27
184
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp nút chận 50
4
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp nút bít thau Φ25
186
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt họng ổ khóa (có bản lề)
11
cái
Theo quy định tại Chương V
31
PHẦN VẬT TƯ SỬ DỤNG LẠI
Theo quy định tại Chương V
32
Thủy lượng kế 15mm (HSNC:1,6)
184
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Hộp ĐHN, van bi, khóa từ (HSNC:1,6)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
34
Họng ổ khóa sử dụng lại (HSNC:1,6)
9
cái
Theo quy định tại Chương V
35
PHẦN THỬ ÁP, SÚC XẢ, KHỬ TRÙNG
Theo quy định tại Chương V
36
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 280mm
0.53
100m
Theo quy định tại Chương V
37
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 225mm, HS: 0,75
1.2
100m
Theo quy định tại Chương V
38
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 180mm, HS: 0,7
5.52
100m
Theo quy định tại Chương V
39
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 125mm
0.45
100m
Theo quy định tại Chương V
40
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 50mm
0.95
100m
Theo quy định tại Chương V
41
Thử áp lực đường ống nhựa, đường kính ống 25mm, HS: 0,75
6.74
100m
Theo quy định tại Chương V
42
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 280mm
0.53
100m
Theo quy định tại Chương V
43
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 225mm
1.2
100m
Theo quy định tại Chương V
44
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 180mm
5.52
100m
Theo quy định tại Chương V
45
Công tác khử trùng ống nước, đường kính ống 125mm
0.45
100m
Theo quy định tại Chương V
46
Nước thử áp lực 1,5 lần + khử trùng 1 lần
42.471
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Nước dùng để súc rửa đường ống 2 lần (30 phút/lần)
3679.781
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Máy phát điện lưu động - công suất: 62,5 kVA
26
ca
Theo quy định tại Chương V
49
PHẦN TÁI LẬP MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
50
1. TÁI LẬP HẺM BTNN LOẠI II
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp vật tư và thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp vật tư và thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây