Thông báo mời thầu

Cung cấp vật tư và thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:04 27/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư thay mới ống mục lề trái đường Nguyễn Văn Thương (từ Điện Biên Phủ đến Ung Văn Khiêm); Hẻm 300 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Tp. HCM
Tên gói thầu
Cung cấp vật tư và thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư thay mới ống mục lề trái đường Nguyễn Văn Thương (từ Điện Biên Phủ đến Ung Văn Khiêm); Hẻm 300 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Thạnh Mỹ Tây, Tp. HCM
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn kinh doanh của Công ty Cổ phần Cấp nước Gia Định
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thạnh Mỹ Tây, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
272/QĐ-GĐ
Ngày phê duyệt
27/08/2026 10:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC GIA ĐỊNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:03 27/08/2026
đến
09:00 07/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/09/2026 (04/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Nước và Môi trường Đại Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 164 Phan Văn Trị, Phường Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Dịch Vụ Thương Mại Ngọc Vân Tư vấn lập E-HSMT 234/11/12 Lê Đức Thọ, phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH MTV Tư Vấn Xây Dựng Dịch Vụ Thương Mại Ngọc Vân Tư vấn đánh giá E-HSDT 234/11/12 Lê Đức Thọ, phường An Nhơn, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào có dung tích gầu >= 0,4 m3 Thiết bị sử dụng tốt. tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến trước thời điểm đóng thầu.
1
2
Ô tô tự đổ (khối lượng hàng chuyên chở) tải trọng >= 5,0T Thiết bị sử dụng tốt. tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến trước thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy hàn ống HDPE Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Máy cắt nhựa đường Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy bơm nước Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy phát điện Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy đầm bàn Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy đầm cóc Thiết bị sử dụng tốt. Tài liệu chứng minh gồm: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu.Trường hợp thiết bị do nhà thầu đi thuê, chứng minh bằng hợp đồng thuê; hóa đơn chứng từ chứng minh sở hữu của đơn vị cho thuê.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN XÂY DỰNG
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt mặt đường
40.706
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu BTNN, bê tông xi măng không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
96.043
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kW
1.755
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào phui đặt đường ống, rộng <= 1m, đất cấp II
237.232
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào phui đặt đường ống, rộng <= 1m, đất cấp III
151.95
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II (Các tuyến đặt dưới lòng đường BTNN) - Loại trừ máy ủi
1.312
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III (Các tuyến đặt dưới lòng đường BTNN) - Loại trừ máy ủi
1.678
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
3.684
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (HSMTC:4;)
3.684
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, 7km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II (HSMTC:7;)
3.684
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
4.175
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III (HSMTC:4;)
4.175
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, 7km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III (HSMTC:7;)
4.175
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,98
2.884
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.192
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Bê tông canh chận phụ tùng đúc sẵn đá 1x2, vữa bê tông mác 300
4.24
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Ván khuôn gỗ, ván khuôn bê tông canh chận phụ tùng
0.2
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
PHẦN LẮP ĐẶT ỐNG CẤP NƯỚC VÀ PHỤ TÙNG
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp đặt ống nhựa HDPE 180 PN 10
10.785
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt ống nhựa HDPE 125 PN 10
1.485
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt ống nhựa HDPE OD25
11.18
100m
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp đặt ống cơi nhựa PVC Φ168
0.15
100m
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt ống nhựa PVC Φ27
2.55
100m
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp đặt tê MJ Φ180FF x 150B (HSNC:1,5;)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt tê MJ Φ180FF x 100B (HSNC:1,5;)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt van cổng Φ150BB (GC)
5
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp đặt van cổng Φ100BB (GC)
11
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt bù manchon MJ Φ180BF
12
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp đặt bù manchon MJ Φ150BF
7
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt bù manchon MJ Φ125BF
22
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt bù manchon MJ Φ100BF
5
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp đặt manchon MJ Φ180FF
5
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Lắp đặt manchon MJ Φ125FF
6
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt manchon MJ Φ180F x 150F
2
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp đặt manchon MJ Φ125F x 100F
4
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ180FF
37
cái
Theo quy định tại Chương V
38
Lắp đặt khuỷu MJ 1/8 x Φ125FF
22
cái
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp đặt bửng chận 150B (HSNC:0,5;)
9
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp đặt bửng chận 100B (HSNC:0,5;)
12
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ180 x 3/4"
237
bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Lắp đai khởi thuỷ PP Φ125 x 3/4"
18
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt van cock Φ3/4" x OD25mm (tai đồng)
255
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt van góc LH OD25 x Φ3/4" (5D)
255
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt van góc OD25 x Φ3/4" (3D)
255
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt manchon Φ27 (RT)
255
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt khuỷu nhựa 1/4 x Φ27 BM
255
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt manchon nhựa PVC Φ27
255
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp nút bít thau Φ25
255
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt họng ổ khóa (có bản lề)
8
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp vật tư và thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp vật tư và thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 5

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây