Thông báo mời thầu

Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:05 19/05/2020
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy
Gói thầu
Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy
Bên mời thầu
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nghiệp vụ ngành kỹ thuật năm 2020 của Nhà máy Z133/TCKT
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/05/2020
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
11:01 19/05/2020
đến
14:00 29/05/2020
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 29/05/2020
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
30.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Ghi tên, địa chỉ (nếu có) Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ghi tên, địa chỉ (nếu có) Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Ghi tên, địa chỉ (nếu có) Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT
4 Ghi tên, địa chỉ (nếu có) Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi Công ty TNHH MTV 133. Chúng tôi Công ty cổ phần phòng cháy chữa cháy Thăng Long xin được gửi yêu cầu làm rõ với nội dung sau: "Chứng nhận quản lí chất lượng của doanh nghiệp" là gì ? và có yêu cầu do cơ quan nào cấp không ?
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Tiêu chuẩn này cũng được sử dung cho việc đánh giá chứng nhận phù hợp với Hệ thống quản lý chất lượng của một tổ chức. Chứng nhận được cấp bởi tổ chức hoặc cơ quan có thẩm quyền. Ví dụ tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001 hoặc các tiêu chuẩn quốc gia liên quan đến PCCC.
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 08:44 25/05/2020

Nội dung cần làm rõ 1. Về nội dung hàng hóa liên quan đến "Hệ thống chữa cháy" và "Hệ thống báo cháy" được nêu tại Mẫu 01A thuộc "Biểu mẫu của Bên mời thầu" không ghi rõ số lượng hàng hóa, yêu cầu của hàng hóa … Đề nghị Bên mời thầu (Công ty TNHH MTV 133) giải thích hoặc cung cấp bổ sung danh mục các hàng hóa, số lượng, chủng loại để có căn cứ báo giá hoặc đề xuất thông số theo yêu cầu.
2. Tiến độ thực hiện tại Mẫu số 2 liên quan đến "Hệ thống chữa cháy" và "Hệ thống báo cháy" đề nghị được làm rõ về địa điểm, thời gian, số lượng cung cấp của các hệ thống nêu trên.
File đính kèm nội dung cần làm rõ CV-20.05.23_20200535416.pdf.pdf
Nội dung trả lời Đề nghị quý công tty nghiên cứu file đính kèm sau
File đính kèm nội dung trả lời 004.E-HSMT_PCCC_27-72.doc
Ngày trả lời 08:18 25/05/2020

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH MTV 133
E-CDNT 1.2 Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy
Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy
210 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nghiệp vụ ngành kỹ thuật năm 2020 của Nhà máy Z133/TCKT
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: - Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV 133 , địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội - Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV 133
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau: - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với Công ty TNHH MTV 133 (Nhà máy Z133/TCKT), địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội; điện thoại: 02438271605, trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn. - Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau: + Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Ghi tên, địa chỉ (nếu có). + Tư vấn thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán: Ghi tên, địa chỉ (nếu có). + Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Ghi tên, địa chỉ (nếu có); + Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT: Ghi tên, địa chỉ (nếu có).


- Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV 133 , địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
- Chủ đầu tư: - Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV 133 , địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội - Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV 133


E-CDNT 10.1(g)
Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây: Không yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hoá: Nhà thầu phải cung cấp giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương kèm theo E-HSDT và cung cấp các Giấy chứng nhận chất lượng (CQ), Giấy chứng nhận nguồn gốc xuất xứ (CO) của nhà sản xuất, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn, Giấy chứng nhận kết quả đo thử nghiệm (bản gốc hoặc bản được công chứng, chứng thực) và đầy đủ các tài liệu kỹ thuật, hướng dẫn sử dụng bằng tiếng Anh và bản dịch tiếng Việt khi giao hàng.
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: Chào giá theo giá thiết bị bàn giao, lắp đặt tại Công ty TNHH MTV 133 (Nhà máy Z133/TCKT), địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội; điện thoại: 02438271605 theo Mẫu số 18 Chương IV. Liệt kê đầy đủ các loại thuế và phí theo quy định của pháp luật và được tính vào giá dự thầu; Chào đầy đủ các chi phí cho vận chuyển, bảo hiểm và chi phí khác có liên quan đến vận chuyển; Giá trong bảng giá chào phải bao gồm tất cả các chi phí kể cả thuế GTGT, vận chuyển, bảo hiểm và các chi phí về Giấy chứng nhận xuất xứ (CO) do phòng thương mại nước sản xuất hoặc nước cung cấp hàng hóa cấp, Giấy chứng nhận chất lượng (CQ) của nhà sản xuất cấp, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn, Giấy chứng nhận kết quả đo thử nghiệm (bản gốc hoặc bản được công chứng, chứng thực), để giao hàng, lắp đặt, hướng dẫn vận hành tại Công ty TNHH MTV 133 (Nhà máy Z133/TCKT), địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội; điện thoại: 02438271605. Nếu hàng hoá có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 Thời hạn sử dụng dự kiến của hàng hóa (để yêu cầu phụ tùng thay thế, dụng cụ chuyên dùng…): Tối thiểu 10 năm.
E-CDNT 15.2
Các tài liệu để chứng minh năng lực thực hiện hợp đồng nếu được công nhận trúng thầu bao gồm: Nhà thầu chỉ được công nhận trúng thầu và trao hợp đồng khi đã đệ trình cho Chủ đầu tư Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương; Nhà thầu phải có cam kết đủ khả năng và sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác đối với những thiết bị quy định tại Phần 2.
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 30.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 10 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Bên mời thầu: Công ty TNHH MTV 133 , địa chỉ: Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội - Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV 133
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: Công ty TNHH MTV 133 - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Ông: Phạm Minh Tuấn, Giám đốc Công ty TNHH MTV 133 Ngọc Thụy-Long Biên-Hà Nộ
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Công ty TNHH MTV 133 Ngọc Thụy-Long Biên-Hà Nội 02438271605
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Ông: Bùi Quang Hưng, TP. Cơ điện; Công ty TNHH MTV 133 Ngọc Thụy-Long Biên-Hà Nội 02438271605
E-CDNT 34

5

5

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Hệ thống chữa cháy 1 Hệ thống Theo quy định tại Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Hệ thống báo cháy 1 Hệ thống Theo quy định tại Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Kiểm tra và chạy thử toàn bộ hệ thống 1 Lần Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội Trước ngày 31/12/2020

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 210 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Hệ thống chữa cháy 1 Hệ thống Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội Trước ngày 31/12/2020
2 Hệ thống báo cháy 1 Hệ thống Tổ 32, Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội Trước ngày 31/12/2020

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chỉ huy trưởng công trường (tối thiểu 01 người): Đáp ứng yêu cầu về chức danh chỉ huy trưởng công trường theo quy định của pháp luật hiện hành. 1 Trình độ kỹ sư trở lên, chuyên ngành phù hợp với gói thầu; Có chứng chỉ hoạt động về công tác phòng cháy chữa cháy còn hiệu lực. 3 2
2 Kỹ thuật thi công trực tiếp 2 Trình độ từ cao đẳng trở lên, chuyên ngành phù hợp với gói thầu; Có chứng chỉ hoạt động về công tác phòng cháy chữa cháy còn hiệu lực. 2 1
3 Kỹ thuật lắp đặt, vận hành thiết bị 2 Trình độ cao đẳng trở lên, chuyên ngành phù hợp với gói thầu; Có chứng chỉ hoạt động về công tác phòng cháy chữa cháy còn hiệu lực. 2 1
4 Công nhân kỹ thuật thực hiện gói thầu 5 Có chứng chỉ nghề liên quan đến thi công lắp đặt của gói thầu còn hiệu lực. 2 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Hệ thống chữa cháy
1 Hệ thống Theo quy định tại Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật
2 Hệ thống báo cháy
1 Hệ thống Theo quy định tại Chương V - Yêu cầu về kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Củng cố hệ thống phòng cháy chữa cháy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 221

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây